ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล ปราจีนบุรี
  • เดี๋ยวผมก็ได้ทำกะปกติแล้ว..อาศัยบังคับหัวหน้า อิอิ..
    เมียท้อง..คือข้ออ้าง.. :o066:
  • สวดยอดไปเลย :o003:
  • คุณเอ็กซ์จะมางานที่เมืองทองเปล่าเนี่ย?
  • ตอนนี้ก็เข้ากะอยู่เลยพี่ งานโรงงานเหนื่อยเอาเรื่องเลย อีกหน่อยงานเสร็จกะจะแอบนอน 55555 พรุ่งนี้จะได้มีแรงพาลูกสาวออกกำลังกาย จะ
    ทำให้กล้ามขึ้นให้ได้
  • คุณโบ้พาลูกสาวออกกำลังกายทุกวันหรอครับ
  • พอดีตกข่าวครับคุณอ้วน 55+ เมืองทองมีงานไรเอ่ย
  • ผมก็พาเดินพาวิ่งทุกวันครับ เอาผ้าให้กัดแล้วยกเค้าบ้าง วันไหนข้าวเหนียวไม่ได้ออกบ้านนะครับ มันทำนะเบื่อโลกมากครับ แต่ลากยาง ลาก 1 วัน พัก 2 วันครับ ช่วงนี้ร้อนออกกำลังกายเยอะไม่ได้ครับสงสารเค้าเหนื่อยเร็ว สงสารตัวเองด้วยจะตายก่อนหมาเอา ตั้งแต่เอามาเลี้ยงก็ดีนะครับเราได้ออกกำลังกายไปด้วย imageimage
    ไฟล์แนบ
    B7.JPG 97K
    B3.jpg 36K
  • หมากิจกรรมตัวจริง :063:
  • http://www.thailand-dogshow.com/content.php?lang=&page=exhibitor_info

งานนี้ครับ เห็นในกระทู้ข้างบน มีจะพิทบูลร่วมงานด้วย2วัน วันศุกร์-วันเสาร์ ก็น่าจะเป็นวันที่ 1-2ก.ค.มั้ง
    ยังไงลองดูคอนเฟิร์มอีกที

ปล.ผมชอบเมียไปด้วย ไปดูพิทบูลเพื่อให้ยอมรับ แต่หลังจากพาไปดูลูกหมาบ้านพี่เอกแล้ว เมียผมบอก "พี่ไปคนเดียวเหอะ" เอ๊ะ!! ยังงี้แววได้เลี้ยงไหมเนี่ย?... :o048:
  • ตอนแรกแฟนผมก็ไม่ยอมหรอกครับ ผมก็บอกว่าผมจะดูแลมันเองของแฟนผมนะชิสะผสมตัวเล็กสองตัวเค้ากลัวมันกัดเจ้าตัวเล็ก ผมก็บอกจะเลี้ยงในกรงปล่อยเป็นเวลาก็คุยไปคุยมาก็ยอมให้เลี้ยงนะครับทะเลาะกันหลายรอบผมเล่นสูตรนี้เลย ขนาดสิ่งที่เค้าอยากได้เรายังหาให้แล้วสิ่งที่เราอยากได้ละ..........ใช้ซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555555 คุยกันดีครับถ้าเรารับปากจะดูแลเค้าเอง และถ้าเอามาเลี้ยงแล้วนะผมว่ารักมากกว่าเราคนเอามาอีกผมจะตัดหูยังไม่ยอมเลยก็เลยเป็นแบบที่เห็นเหมือนหมาบ้านเลย
  • โบ้ กับ คุณอ้วน เรามันหัวอกเดียวกันครับ :o003:
  • หมาคุณโบ้ก็น่ารักดี.. หน้าตาไม่โหด..แต่อีกหน่อยไม่แน่
    สำหรับผมไม่ยอมแพ้หรอก..ยังไงก็ต้องมีหวัง สักวันต้องเลี้ยงให้ได้ คริ คริ :m84:
  • 55+ ลองดูๆคุณอ้วน
  • เงียบเหงาๆ
  • มาแล้วครับ ปราจีนเราไม่เงียบ
  • หายไปไหนกันหมด สงสัยจะทำงานเหนื่อย
  • ผมไปต่างจังหวัดมาครับพี เป็นไงบ้างเจอกับโบ้ยังครับ
  • ลองๆติดต่อกันดูครับ ผมไปปราจีนเมือไหร่จะแวะเข้าไปเยี่ยมที่บ้านครับ
  • แวะมาเที่ยวบ้านนี้หน่อย สวัสดีทุกท่านคร้าบบบบ คุนอ้วนสู้ๆนะผมจะรอวันที่คุนเป็นพิทบูลแมน555 :o043:
  • ช่วงนี้งานเยอะครับ วันไหนหยุดจะแวะไปชมเด็กๆที่บ้านครับพี ถามเส้นทางมาแล้วครับ
  • เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ พี กับ โบ้ เอาใจช่วยครับ ผมไปปราจีนเมื่อไหร่จะแวะเข้าไปเยี่ยมแน่นอนครับ
  • ครับพี่ x
  • ช่วงนี้งานเยอะเลยไม่ค่อยได้มีเวลาไปปราจีนเท่าไหร่ เอาไว้ผมไปแล้วเราไปหานั่งกินไรอร่อยที่หาดทรายทองดีม่ะ
  • พี่ x ครับ พีแนะนำว่าหาดทรายทองตอนนี้ กับ อดีตมันต่างกันมากๆครับ

ตอนนี้หาดทรายทองเสื่อมลงมากๆ ส่วนใหญ่จะเป็นกลุ่มวัยรุ่น นักเรียนโดเรียน จับกลุ่มกินเหล้ากันมากกว่าครับ

นักท่องเที่ยวไม่มีเลยครับ
  • งั้นเรื่องสถานที่เดี๋ยวเราว่ากันอีกทีครับพี พีว่าตรงไหนแจ่มๆเสนอมาเลยครับ
  • ขอนึก ก่อนนะครับ555+
  • ได้เลยพี เรื่องสถานที่เดี๋ยวนี้พี่ไม่ค่อยชำนาญ ส่วนใหญ่จะไปกินแต่มธุรส
  • นึกไม่ออก ง่า
  • มธุรส จะเลยหน้าค่ายจักรพงษ์มาประมาณซัก 2 กม หรือว่าพีมีสถานที่ไรแนะนำเปล่า
  • มีร้านริมบ้านชานเมืองครับ เลยธนาคารไทยพานิชย์ อ.ศรีมหาโพธิไปนิดนึงอ่ะครับ
  • ชื่อร้านเอ่ย พีพอจำได้ป่ะ
  • =ชื่อร้านริมบ้านชานเมือง อาหารประเภทปลาแม่้น้ำ กุ้งแม่น้า อยู่เลยธนาคา่รไทยพาณิชย์สาขาศรีมหาโพธิ ตรงทางแยกไปประจันตคาม ร้านหาง่ายมากๆ
  • ขอบคุณครับ คุณ KOY
  • โทดที พี่ x ไปกรุงเทพพึ่งกลับมา ครับ ชื่อร้าน ริมบ้านชานเมือง
  • ไป ก.ท.ม. ไปเที่ยวที่ไหนมาครับพี
  • เหะๆ ไปหาแฟน
  • 55+ ขยันๆน่าดูพี ไปหาแฟนถึง ก.ท.ม.
  • นิดหน่อยๆ 555+
  • พีว่างๆอัฟรูปหมาที่บ้านมาให้ชมมั่งดิ อยากชมๆ
  • ได้ครับ พี่ x
  • ครับผม รอชม
  • ใครพา สุนัข ออกกำลังกายทุกวัน ยกมือขึ้นครับ เหนื่อยเอาเรื่อง
  • 55+ พี่คนนึงอ่ะพี เหนื่อยเอาเรื่อง วันหลังถ้าแฟนพี่ไปด้วยจะถ่ายรูปมาให้ชม
  • อีกตัวเด็กอยู่เลยยังไม่พาไปออก 55+imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P200611_17.08_[01].jpg 67K
    P220611_18.35_[01].jpg 73K
    P220611_18.34.jpg 67K
    P220611_18.35_[02].jpg 59K
    P220611_18.34_[01].jpg 75K
  • โอ้ พีเลี้ยงแดงๆด้วย แจ่มๆ
  • นี่ตัวผู้ มีตัวเมียอีกตัวครับ อิอิ

• น่าน เลี้ยงแต่แดงๆซะด้วย
  • อยากเลี้ยงพิตบูลเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ไหน ช่วยกรุณาด้วยนะครับ casno_cvb7388@hotmail.co.th