ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED NOSE ใครเป็นพระเอกใน MV.
  • พอดีเปิดเจอก็เลยเอามาแชร์ เพลงดีดี
  • 555+ หมาใครอ่ะ
  • เท่ห์ดีนะ ของใครเอ่ย
  • หมาเท่ๆ แต่หมาใครไม่รู้จิงๆ แต่ผู้หญิงใน Mv นั้น แฟนผม คับ 555+
  • อันนี้ล่ะหมาใคร....
  • หมาผมครับ...อิอิ.
  • ถุย ไอ้หีน หมาของมึงยังกะหมาวัด

• อันนี้เตมๆๆเรยค่ะ
  • เจ๋งสาดดด
  • 5555+ เท่สากก อ่ะ
  • ก็หมาวัดไง ไอ้สาด...ผี คลิปล่างโว้ย...หมาไทยที่มันวิ่งอะ มึงเเหกตาดูสิ ส่วนตัวบนเรดโนสคลิปเเรกอะหมามึงไง หมาในฝันมึงอะไอ้สาด ปากดีนัก...ไม่เอาหมามึงมาโชว์ล่ะ หรือว่าดีเเต่ปากดีไปวันๆ
    กูจะพูดเล่นบ้างไม่ได้รึไง...ไอ้ควายผี หัดมีอารมณ์ตลกบ้างมึงอะ....
    ดีเเต่พูด...ด่าคนอื่นเดี๋ยวกูตบปากเเตก....หาเเดกไม่ได้หรอกมึง มุดอยู่ทำเหี้ยอะไรล่ะใต้กระโปงอะ เมื่อไรมึงจะโตซักที จะด่ากูทั้งที...เสือกไม่โผล่หน้าออกมา ไอ้หน้าตัวเมีย...เเล้วหมากูไม่สวยมันหนักหัวควยมึงหรอ กูขอเงินมึงไปซื้อหมามารึไง กูไถตังมึงซื้ออาหารหมารึไง ไอ้ชาติหมา หมาสวยๆน่ะมันเเดกไม่ได้หรอก ไอ้พวกบ้าตามกระเเส มีของสวย เเต่ใช้งานไม่ได้ก็เท่านั้นเเหละ หมามึงสวยนัก กล้ากัดกับหมาวัดกูป่าวล่ะ อย่ามาดีเเต่ปาก เช็ดเข้..... ทางใครทางมันซิวะ ถ้าทุกคนเชื่อมึงเขาก็ต้องเล่นหมาตามมึงหมดซิวะ....ไอ้ควาย มันอยู่ที่คนชอบต่างหากโว้ย... เมื่อไรผีเเบบมึงจะจบ ป.4 ซักทีวะ
  • ไอ้MakotoHIN29 ไอ้เกย์ลูกกระหรี่ แม่มึงหาแดกไม่พอเลี้ยงมึงหรอ เพ้อเจ้อเหี้ยไร
  • เฮ้ย ๆๆ ไปทะลาะกันที่อื่นนะ กระทู้กู เหี้ย หมดแล้ว เวรเอ๊ย ใครไม่พอใจก็ไปเปิดกระทู้ใหม่ด่ากันเหอะนะ
  • ฮ่าๆๆ ครบทุกรสจริงๆ
  • สุด ๆๆ ไปเลยพี่มาร์ค
  • ดูหมาเพลินๆใครปล่อยหมาออกมากัดกันวะเนี่ย555
  • 5555+ ถุกใจพี่ ottopitbull
  • ไอ้ผีตัวล่าง..พ่อมึงตายหรอ...ก็มึงไม่เห็นไอ้ผีตัวบนหรอ....อยู่ดีๆมากูก่อนไอ้สัตว์นรก.....
    เเล้วที่กูต้องด่าพ่อมึงน่ะ เพราะมึงมาด่าเเม่กู....เเล้วหาว่ากูเพ้อเจ้อ... เเล้วที่กะหรี่น่ะเเม่มึงไอ้ผี...

ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ.....เเต่หมั่นใส้ผีเลวจริงๆ
  • กร๊ากกกๆๆๆๆ ท่านหินเบรกแตก ฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีครับ พี่มาร์ค...ไม่เจอนานเลยครับ...
    ปกติผมจะอารมณ์ดีนะ..... เเต่นี่มาด่าผมก่อน เเล้วก็เป็นผีอีกต่างหาก.... หลุดเลยซิครับ...
    ถ้ามาดีๆ ถึงด่าเเต่มีเหตุผล...ผมยอมเเน่นอน เเต่เเบบนี้ยอมไม่ได้ครับ พี่มาร์ค...อิอิ
  • กระทู้เขาดีๆ
    แต่ไอ้เหี้ยเย็ดนี้ก็เล่นไม่เลิก ควายอย่างมึงนี้หนักแผ่นดินจิงๆ
  • ไม่เป็นไรครับ คุณ MakotoHIN29 คุณ ผี ก็พอ ๆๆ กันได้แล้ว

ถ้าจะทะเลาะกันก็บอก เด่วเปิดกระทู้ใหม่ให้ เอาไม๊ ??
  • กระทู้ โหดๆ ปะทะ กับ เม้นท์โหดๆ สะใจจ๊อดๆ
  • ใจเย็นๆคับน้องหิน เชื่อพี่ ^ ^