ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • สวัสดียามเย็นๆ ครับเพิ่งกลับจากมหาลัยจร้าาา
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 274K
  • ทำอะไรกันอยุ่ครับบบพี่ๆๆทั้งหลายimage
    ไฟล์แนบ
    อ้น.jpg 52K
  • โหหน้าอิจฉาพี่มุกแท้ๆ ต้นติดพ่อเลยไม่ได้ไป เอ ว่าแต่ไอ้มิกเซอร์นี่ใช่ไหมที่มันกรี๊ดตอนมันเด็กๆ

ตาอ่นอ้นก็ติ๊สหนักละ ฮ่าๆๆๆ

พี่เป้ครับตอนนี้เขาเลิกเล่นกันแล้วนะหมูอะ เห็นเพื่อนพี่ผมแฮ็กจนได้หมูสำเภา60ตัวทั้งคอกเลยพี่

มีมิตติ้งไปไหนกันอีกป่าวครับพี่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างต้องขยัน เกรด 1.97 เอง ฮ่าๆๆๆเรียนได้ ... มาก

คิดถึงพวกพี่ๆตลอดครับ ^_^
  • ติสเฟ้ย5555+
  • ขยันๆนะต้น เดี๋ยวก็ 3.00 เองแหละไม่ต้องซีเรียส ฮ่าๆๆๆ

อ้น ภาพเนี่ยกำลังสุมหัวเล่นอะไรกันอยู่เหรอเนี่ย ท่าทางน่าสนใจนะฮ่าๆๆ
  • ขอให้เป็นตามนั้นครับพี่ตั้ม สาธุ
  • คุณมุก , น้องอ้น ตื่นกันยัง
  • เกรดเฉลี่ยหรือแกสโซออลวะต้น
    ตื่นแล้วครับพี่เอกซ์image
    ไฟล์แนบ
    r21.jpg 238K
  • ชอบครับ เห็นที่ไรก็ชอบทุกที เบอร์บาตอฟ :063:
  • ชมแต่ตอฟเด้วจิ๊กกี๋และคิ้มเบอรี่น้อยใจเด้อ
    image
    เอารูปตอน3เดือนมาให้ชมimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of j3.jpg 246K
    ber18.jpg 260K
  • มุกตื่นแต่เช้าเลย ไอ้ตอฟมันปลุกสิถ้า
    ไอ้ตอฟมันอยากมีน้องแล้วคร้าบท่านมุก 5555
    แต่ผมอยากเป็นเจ้าของน้องมันนะมุก555
  • ตื่นกันแต่เช้าเลยฮ่าๆๆๆ
  • ไปตรงส่วนไหนของธรรมศาสตร์ครับ
  • ม.รังสิตครับเลยสนามฟุตบอลมานิดเดียวครับด้านหลังจะมีตึกสีส้มๆเหลืองๆimage
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 262K
  • image

ตัวนี้แจ่มๆ ลูกใครครับคุณมุก
    ไฟล์แนบ
    209399.jpg 247K
  • นี่ไงครับพ่อกับแม่ไอ้เกิ้ล
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Primetime2.jpg 82K
    happy.jpg 106K
  • เจ๋งๆ เจ๋งทั้งพ่อและแม่เลย

คุณมุกผมขอดูรูปพ่อแม่เบอร์บาตอฟหน่อยครับ พอดีบูมเคยเอาให้ผมดูแล้ว แต่ผมจำไม่ได้ รบกวนทีครับ
  • imageimage

weezy & jigky
    ไฟล์แนบ
    pedw.jpg 30K
    we1.jpg 81K
    j3.jpg 246K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21252
    อันนี้เลยครบทุกอย่าง
  • คุณมุกครับไอ้เกิ้ลเปิดผสมเท่าไหร่ครับ
  • พี่มุกแม่ไอ้เกิ้ลนี่เป็นหมาจริงๆหรอพี่
  • พ่อเบอร์บาตอฟงามจริงๆ :063:
  • ต้นขยันเรียนหน่อยน้องเกรดจะสูงๆๆๆนะ
  • วันนี้พาย่ายมาเล่นกับหมาคับสนามหลังบ้านคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 52K
    1.JPG 74K
    13.JPG 69K
  • บรรยากาศยามเย็นคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 47K
    3.JPG 69K
    4.JPG 82K
  • คิมเบอรีคับ555555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 91K
    11.JPG 72K
    12.JPG 76K
  • วันนี้คึกคักกันดีจริงๆเลย แต่ละคนขยันกันน่าดูครับ

ว่าแต่ไอ้ตัวแดงนี่ชื่ออะไรนะเป้ พี่ลืมโทษทีครับ
  • ไข่ต้มกับไข่ตุ่นจำสลับกันเลยพี่หน้ามันคล้ายกันimage
    ไฟล์แนบ
    b21.jpg 184K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ......เป็นไงกันบ้างซุ๊มเก็บตัวกันหน้าดูเลยนะ.....imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03562.JPG 34K
    DSC03530.JPG 41K
    DSC03529.JPG 35K
    DSC03566.JPG 153K
    DSC03573.JPG 176K
  • ลืมกดภาพสุดท้าย....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03573.JPG 176K
  • มิกเซอร์มาเป็นลูกขนุนเลยหนามากกกกกกกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    tig.jpg 115K
  • ชอบๆคุณมุกมีภาพไรแจ่มๆจัดมาให้ชมเลย :063:
  • เยอะไปหมดพี่มีกล้องแล้วกดแม่งทุกชอต555+image
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 209K
  • กดมันไปก่อนนะท่านมุก แล้วค่อยมาเลือกเอาทีหลังฮ่าๆๆ
    เพราะหยั่งงั้นไม่ทันกินมั้นจริงๆ ยิ่งหมาเด็กยิ่งถ่ายยาก

เอาไอ้แสบมาฝากเพิ่มเติมนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween kanchanaburi AD 008.jpg 87K
  • พี่ตั๊มย่อรูปเล็กไปนิด โลโก้นอกกรอบเลยเอาซัก600กำลังดี
  • พอดีพี่ดันชอบใช้ขนาด 400 X 300 กลัวมันจะกินเนื้อที่ไงมุก
    แต่เดี๋ยวคราวหน้าลองใช้ 640 X 380 ดูมั่งก็ได้ครับ จะได้เห็นชัดๆดี

ปล. แต่กล้องมันแค่คอมแพค เลยถ่ายได้เท่านี้ก็บุญโขแล้วฮ่าๆๆๆ
  • แต่นี้ก้อชัดแล้วพี่ testๆๆ มันมีกรอบขาวๆอยู่นิน่ามันเลยกลืนกันimage
    ไฟล์แนบ
    210535.jpg 208K
  • ไอ้ภาพนี้ไฟล์ต้นฉบับพี่มันแค่ 640 X 480 เองอะท่านมุก เพราะว่าดันลืมเอาเมมโมรี่ไป
    เลยต้องให้ไปเก็บไฟล์ในเมมโมรี่ของตัวกล้อง พอขยายแล้วแตกเลยฮ่าๆๆๆ

แต่เรื่องของเรื่องพี่หมวยมันบอกว่ารูปเล็กนะดีแล้ว เดี๋ยวเห็นขาหมูชัดไปฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    บวกกับเส้นเลือดขอดด้วยนะ กร๊ากๆๆๆๆ
  • จุๆๆๆรูปล่างผมกับพี่หมวยรวมกันใหญ่กว่า panic อีก55+imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-0915.jpg 86K
    IMG-1038.jpg 90K
  • คุณมุก , น้องอ้น ตื่นกันยัง :o003:
  • หวัดเด่คร้าบ เพ่น้องชาวปทุมฯ เพ่ตั้มตัวเน้บอดี้สุดยอด มันส์มั๊กมั่ก จี๊ดได้จัยจิงๆ
    ไอ้ตอฟวันเน้มันไม่ปลุกเหรอมุก5555 แต่ไอ้มิกเซอร์ของเพ่อ๊อดเน้ตับตับเด่จิงๆๆ
  • ตื่นมา น้ำตาแทบไหล ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รวมกันใหญ่กว่า PANIC อีกเหรอท่านมุกฮ่าๆๆ

สวัสดีคุณกอล์ฟ ไว้โอกาศหน้ามิตติ้งไว้เจอกันแบบครบๆครับ
    มิกเซอร์พี่อ๊อดสวยดีครับพี่
  • งั้นผมฝากหมูน้อยด้วยตัวนะเพ่ฮ่าๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    100_0516.JPG 129K
  • จัดมาได้เลยครับ ว่าแต่สองสามวันนี้ดูเงียบๆกันไปแฮะ
    สงสัยจะยุ่งกันแน่นอนเลยนะครับ

• จัดไปพี่ตั๊ม

• ท่านมุกกล้ามผมเริ่มมีนิดๆแล้ว55555

image
    ไฟล์แนบ
    100_0552.JPG 145K
  • วันเสาร์เพื่อนสมาชิกท่านใดว่าง เชิญนะครับ บ่อน้ำพุร้อนหินดาด กาญจนบุรี

เชิญมาแช่ มาอาบให้ตัวพองได้เลยครับทุกท่าน

ท่านมุก เรื่องทางยังไง เดี๋ยวพี่จะหามาลงให้อีกทีนะครับ

ท่านอื่นสนใจตามไปได้เลยนะครับ เอาน้ำแร่กลับมาให้เด็กๆที่บ้านได้กินด้วยครับ
  • น่าไปมากๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    pedjik.jpg 240K
    pedjik.jpg 247K
  • หวัดดีท่านมุก
  • ดีครับพี่ยุ่นตกลงกะทิเป็นไงบ้าง