ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นิยามความสวยกันหน่อยซิ
  • ช็อคโกแลต น่ารักครับ แต่วันงานพัทยา ไม่รู้ใครเจ้าของ 555+อยากจะเดินไปถ่ายรูปเราก็เกรงใจ ฮ่าๆๆ
    notepanop มาร่วมเดินทางไปด้วยกันครับผม อิอิ
  • อ้น หมาของน้องปิ เขาครับไม่ใช่ของพี่ บอกตามตรงเลยวันงานเกี่ยงกันจูงประกวด ไม่กล้ากันทีนี้ทำไงหละก็เราดันเป็นพี่ใหญ่ ก็ต้องรับผิดชอบไปดิ แต่ก็ถือว่าเป็นโอกาสดีของเราเหมือนกัน ได้เริ่มนับหนึ่งเสียที ได้แจ้งเกิดกันก็ที่งานพัทยานั่นหละครับบบ
  • เมืองทองมาปะครับพี่
  • notepanop ขอบคุณ คับ ตัวสีดำของพี่ ก้อ ดตขึ้นเยอะเลยนะคับดุท่า น่าจะสวยเอาการ เลยล่ะ

ดุรูปร่าง แล้ว .......... แต่ละตัวในนี้ ดูกัน เพลินไปเลยคับ ฮ่าๆๆๆ สวยๆๆ ทั้งนั่น
  • น้องuniteen ถ้าไม่รังเกียจขอมาเป็นสะใภ้เมืองกาญจน์มีความคิดเห็นจะดั๋ย จะขอพันธุ์ฟักแฟง แตง น้ำเต้าที่ออเจ้ามาปลูกในไร่ข้า กำลังหาแม่พันธุ์งามมาเข้ากับไอ้ช็อคโกแลต จะเอาพันธุกรรมมันมาทำหมากล้ามครับ
    ..............................................................................................................................

ขอบคุณ พี่แก้วMRW ที่ให้เกียรติสุนัขของหนูคะ พี่คงแค่หยอกเล่นใช่ไหมคะ
  • เอาตัวใหม่มาโชว์มั่ง
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0368.jpg 273K
    bully.jpg 264K
    IMG_0366.jpg 260K
  • หมาแดงของคุณ Pool สวยอ่ะ
  • อ้น พี่ก็ตั้งใจจะไป อยากไปดู ปอม และทางภาคเหนือและอีกหลายๆค่ายหลายท่านที่เขามาแข่งลากกัน อยากไปดูและศึกษา อยากให้เมืองกาญจน์มีกิจกรรมดีๆเล่นและทำกัน แต่มันตรงกับวันที่หนึ่ง งานที่บริษัทโครตยุ่ง แต่พยายามเคลียร์ อาจได้ไปช่วงบ่ายครับ

น้องuniteen ไม่ได้ล้อเล่นนะจริงๆ แต่ทำไมเยอะจังครับ

คุณBella ผมเห็นด้วยครับ
  • หมาของคุณ king ชื่ออะไรครับ รูปร่างใช้ได้เลย.. :063:
  • @ Note ทำไมเจ้า Bucther มันมอมขนาดนั้นอ่ะ
  • ตอบคุณAuun หมาของผมชื่ออ๊อตโต้ครับ
    นิสัยดุกับหมาและคนแปลกหน้าครับ แต่กับคนในบ้านไม่มีอาการimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01765_resize.JPG 123K
    DSC01766_resize.JPG 139K
  • @ P'Mu - ตอนนั้นออกกำลังกายกันตอนฝนเพิ่งตกเสร็จครับ แล้ว Butcher มันชอบวิ่งตัดแอ่งโคลน ทำให้ตัวมันเปียกและเลอะไปทั้งตัว มันชอบเล่นน้ำครับ
  • สามตัวนี้ร๊ากกกกกมากกก
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01951.jpg 118K
    DSC02426.jpg 82K
    IMG_2197.JPG 148K
    IMG_2035.JPG 45K
  • ป้าพร รักสองแสบ ก็ต้องว่าสองแสบ สวย 5555imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    a1.JPG 110K
    a2.JPG 60K
    a3.JPG 77K
    a8.JPG 128K
    a14.JPG 67K
  • ป้าพร ตัวเรดโนส เมื่อก่อนยังตัวนิดเดียว โตขึ้นหล่อเลยนะครับ
  • อ็อตโต้สวยมากเลย
  • แบวนี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    redmuscle12.jpg 114K
    redmuscle18.jpg 91K
  • ไม่ชอบไขมัน
    image
    ไฟล์แนบ
    redmuscle17.jpg 69K