ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 12
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 12

วันอาทิตย์ ที่ 10 กรกฎาคม นี้

เริ่มเวลา: 13.00 น.

สถานที: ณ สะพานหิน บริเวณ กรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. จำหน่ายลูกสุนัข อาหารสุนัข อุุปกรณ์ต่างๆ

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket (ขอเชิญสุนัขสายพันธุ์อื่นๆด้วยนะคับ)

แล้วพบกันในงานนะคร้าบ

• imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 145K
    23.jpg 273K
    24.jpg 226K
  • พี่ ต๋อม เอาหมาทำไรอะ ลากเกวียนเหรอ แปลกดีเนอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    แล้ววันงานเจอกันครับพี่น้องทั้งหลาย
  • เอางี้ไม่ท่านjozz
    ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงเป็นใยในความรู้สึก
    ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นแระ
    ขอบคุณพี่มาร์คมานะที่นี้ด้วยที่เป็นห่วง
    ขอบคุณป้าพร พี่ป๊อบ แและเพื่อนๆชาว pitbull zone
    ทุกๆท่านที่ให้กำลังใจและไม่ทอดทิ้งกัน
    ขอบคุณครับ ขอบคุณ

:063:
  • ไม่เคยเจอละวิ
    แตกต่างแต่ไม่แตกแยก
    ขอบคุณท่านป๋องมานะที่นี้ด้วย
  • มันเป็นเทลเลอร์รถ ATV นะขำๆ
  • ไม่เป็นไรครับพี่เราก็เหมือนพี่น้องกันครับ
    วันงานขนมาเยอะๆนะพี่ต๋อม
  • งานเริ่มกี่โมงถึงกี่โมงคับ

รายละเอียดมีอะไรบ้างคับในงาน ^ ^
  • พิทบุลในรุปตัวนี้สวยดีนะคับ^ ^
  • งานเริ่ม ตั้งแต่ 13.00 น. ไปจนถึงแล้วแต่สภาพร่างกายฮ่าๆๆๆๆ รายระเอียดก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอกครับ ก็พาหมาพาครอบครัวมาเที่ยวสังสรรค์กันคุยกัน ก็อยากจะทำกิจกรรมให้มันเยอะๆอยู่หรอกครับ แต่เพราะช่วงนี้ฝนมันตกบ่อยครับ
  • พี่ต๋อมเอาหมาแดงมาจัดหนักเลยสิ...ชอบๆ...:013:
  • ต๋อมเรื่องนั้นถอยออกมาดีที่สุดแล้ว ไปแลกด้วยไม่คุ้มครับ มันเจ๋งเอาเรื่องอยู่

วันงานเจอกันครับพี่น้อง

(สงสัย Meeting ครั้งนี้ไม่มีผี )
  • เงียบเหงาจัง คึกคักกันหน่อย
  • พี่หนึ่งมาป่าว
  • ไปด้วยคน^_____^ มือใหม่ครับ
  • อยู่พังงาเหมือนกันครับ ลูกหมาลูกหลานพี่ต๋อม
  • วีด วิ๊ว