ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านๆ รบกวนติชมหน่อยค่ะ
  • 3เดือนค่ะ หนัก 15 กิโลกรัมค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 143K
    7.jpg 51K
  • หนาดีครับ
  • imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 159K
    5.jpg 204K
    4.jpg 266K
    3.jpg 134K
    2.jpg 152K
    1.jpg 210K
    7.jpg 51K
  • ติชมได้เลยนะค่ะ
  • สวยครับ ยาม่วงทาเพื่ออะไรครับ
  • ถูกไซบีเรียนที่บ้านแทะเล่นอ่ะค่ะเลยต้องทายาม่วงค่ะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 155K
    11.jpg 199K
    33.jpg 179K
  • พอเดี๋ยวโต ไซบีเรี่ยนโดน
    :063:
  • ^
    ^
    ^

ฮ่าๆๆ มาขำพี่ผีนะครับ

• 3 เดือนเอง ตัวใหญ่จัง หนาดีด้วย :063:
  • อนาคตสวยมากแน่ๆ เหนภาพเลย อิอิ
  • อะไร ดีหมด
    1.สต๊อปหน้า ต้องรออายุสักหน่อย
    2.ขาหลังยาวเกิน อาจเป็นที่มาของโรคประจำทางเรดโน๊ต
  • แน่นดีจัง น่ากอด ^ ^

ระวังไซบีเรียนด้วยเด้อ :-D
  • หนาเด่ครับ กระดูกใหญ่ด้วย ว่าแต่ลายม่วงนี้มาไงครับ555555
  • ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนค่ะตอนนี้ทั้งคู่ซนมากเลยจะพยายามเป็นจ่าฝูงเจ้า2ตัวให้ได้ค่ะเพราะไม่อยากให้มันทะเลาะกันตอนโตค่ะเพราะรักเค้าทั้งคู่มากเลยค่ะ
  • สวยดีครับมุมขาหลังก็ใช้ได้
  • หุหู ตัดไม่ตัดดีน้า นี่ก็3เดือนแล้วด้วยสิ^^
  • ตัวเมียด้วย 3 เดือน 15 โล แหล่มๆ
  • หนาดีครับ :063:
  • หมาสวยมากคับ หนา บึกดีคับ ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนคับ
  • ซื้อยา ไอเวอร์เมก มาฉีดก็ดีครับ เพราะตรงหางเริ่มเป็นโรคผิวหนังแล้ว ใช่ไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ^_^อยู่พิษณุโลกค่า
    แหะๆพอดีพาน้องไปวิ่งเล่นค่ะหางเค้าเลยเปื้อนฝุ่นน่ะค่ะ(วิ่งเล่นเป็นพิทบูลคลุกฝุ่นเลยค่ะ)
  • สวย ว่าแต่...ยาม่วงทาเพื่ออะไร
  • มันไปอาบยาม่วงมาหรอ
  • ถูกไซบีเรียนที่บ้านแทะเล่นจนเป็นตุ่มๆค่ะเลยต้องทายาม่วงค่ะ
  • อย่าม่วงอย่าเพิ่งใช้หมดนะ เผื่อไว้ให้ไซบีเรียใช้ต่อ ฮา....

• สวยครับ มีมุมขาหลังที่ดีมากด้วย ถ้าโตมาขาหลังยังมีมุมแบบนี้ถือว่าสุดยอดครับ
  • ขอบคุณนะคะที่ช่วยเข้ามาติชมกัน^^ ถ้าต้องเหลือยาม่วงไว้ให้สาวไซหนูว่าสงสัยต้องซื้อเพิ่มอีกสักโหลสองโหลเลยล่ะค่ะ หนูกลัวว่ายิ่งสาวพิทยิ่งโตขาหลังจะยิ่งยาวล่ะยุ่งเลยล่ะค่ะ^_^