ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

chula x vinyan ___ BUFFALO BLUE KENNEL ___THE BEST BREEDING OF THE YEAR 2011
  • C.K ... ขาหน้าเป็นแผลนิดหน่อย นักรบ ซัดกับพี่ดริฟ แย่งกระดูกกัน ฮ๋ะๆๆๆ..image
    ไฟล์แนบ
    Picture 994.jpg 242K
    Picture 990.jpg 277K
  • โห หน้ามันเหี้ยมาก มิน่าเรยาถึงหลง
  • สวัสดีครับพี่บัง ลงจากดอยมาที่อำเภอเจอเนท เปิดเข้ามาเจอ

อะไรกันนี่ ตัว F1 อย่างสวยเลยครับ ไปอยู่กับใครแล้วหละครับ
  • งั้นๆอ่ะพี่ ส่งมาให้ผมปั้นดีกว่านะ พี่แค่พจอานนท์ ผมอ่ะโกโก้ มือทองเลยนะ ขอเอามาปั้นนะๆๆๆพี่นะ เก็บซุ่มตลอดคนเนี้ย :-D
  • สวัสดีครับท่านป๋อง-น้องแองจี้คนสวย-F1 อยู่กับ ท่าน ผ.อ โรงเรียนเอกชนที่สุพรรณ ครับท่านตั้ม! ....

ฮ่ะๆๆๆๆ มาเอาไปเลยครับท่านหมวดเป๋ โก้โก้ มือทอง เข้าใจตั้งชื่อ ว่าแต่ลูกวู๊ดดี้ออกมา ขอฉกมาให้พจน์ อานนท์ ปะแป้ง แต่งเนื้อแต่งตัว ซักตัวเด้อหมวด!...

คอกนี้หมดแล้วนะครับ ปิดการขายแล้วทุกตัวครับ!....

ขอบคุณอีกครั้ง ที่วางใจในสายเลือดของเราครับ ...imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 665.jpg 118K
    Picture 697.jpg 130K
  • ไวเกิ๊น :063:
  • พี่บังมาแต่ละทีจัดชุดเต็มตลอดสุดติ่งไปเลย :063:
  • อิสามเลี้ยงหมาชาติหน้ามึงจะไม่มีศาสนาอยู่ไอ้เหรี้ย
  • -ขอบคุณครับหมวดหมวด ชุดนี้ไปเร็วครับท่าน!....

ท่านคิมขอบคุณครับ!....

• พี่ผีมากัดพี่เขาไม่เลิกถามหน่อยมันหนักหัวกะบาลมากหรอมึงเคยตายหรอถึงรู้ไปถึงชาติหน้าน่ะไอ้ควายเบื่อพวกขี้อิจฉาจังเค้าไปใหนต่อใหนกันหมดละไอ้ส้นตรีนมึงคงธรรมมะน่าดูเลยละซิสาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่บัง อย่าว่าแต่เรยาเลยตอนนี้เจ้า CK มันได้จัยผมไปหมดแล้ว :m15:
  • CK มันเท่จริงๆครับพี่บัง :021:
  • พี่บังคะหมดแล้วหรอหนูกำลังรวบรวมตังกะว่าจะเอาซักตัวอ่ะ-แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาดี ถึงราคาแรงยังไง ก็หมดไว คลาส...
    เพื่อนผมได้ M1 ไป
    ขอแสดงยินดีกับอาร์ตด้วยครับ