ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update ลูก Red Noes ตัวสุดท้าย
  • พ่อหมาชื่อ หัวข่า แม่หมาชื่อ ซีซ่า เป็นลูกเรดแมน

เกิดวันที่ 22/04/11 ลูกหมาอายุ 61 วัน อยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา

15000 พร้อมวรรคซีล ตอนนี้ลูกหมาพร้อมส่ง

084-8592369

http://pitbullzone.com/community/discussion/22859/rattaphum-red-noes-puppy-update#Item_23

image image image image image image
  • โอโน แข้งขาใช้ได้ น่าจะมีรูปยืนแจ่มๆ คาดว่าคนจะตัดสินใจง่ายขึ้น สวดยวด ฮ่าๆๆ
  • เย็นๆเดี๋ยวจัดให้ครับป๋า ข้างนอกแดดร้อนมาก
  • หนาจริงๆครับพี่
  • สวยมากพี่เอก :063:
  • โดนใจโจ๋
  • แววตามุ่งมั่นมาก....
  • พี่เอกตัวนี้หรือเปล่าที่คุยกับผมไว้....แจ่มมาก.ชอบๆๆๆ ฝากผมไว้ก่อนไหมพี่เอก 5555
  • ขอบคุณทุกๆคนมากครับ เดี๋ยวเย็นๆจะจัดรูปภาคสนามมาให้ชมกันอีกรอบครับ

และขอบคุณสำหรับทุกๆสายที่โทรเข้ามาน่ะครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไรโทรมาคุยกันได้ครับ

ใช่แล้วครับเอก
  • สวยมากครับพี่เอก...กระดุกใหญ่ดีครับ
  • ดูทที่น่าอกเค้าชินี่เเหละช่ายเลย
  • สวยๆๆมากครับพี่เอก
  • จัดมาแลกกะลูกไอ้เบิ้ลที่ร้านเค้าเด่ะ เอามั้ยๆ 555
  • สวยมากเลยครับ นี้แหละ แรดโนด
  • รอดูรูปยืนอยู่นะครับ
  • เตรียมรับเข้าบ้านแล้วครับ อาทิตย์นี้
  • ถนนคนเดินสงขลา มานั่งกินเบียร์หวาแลพี่เอก อิอิอิ

ผมขายหมูย่างแซ่เตียวกับชาเขียวนางงาม 555 สนใจลองชิมมั๊ยพี่ รับจ๊อบพิเศษ หารายได้เป็นทุนในการซื้อสัตว์เลี้ยงเข้าบ้าน 55
  • วันเสาร์นี้เข้าไปสงขลาครับท่านโจ ส่วนลูกหมามีเจ้าของเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ พร้อมส่งวันอาทิตย์

ขอบคุณทุกๆท่านน่ะครับที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมและให้กำลังใจ
  • ถนนคนเดินจัดเส้นถนนนางงามครับพี่เอก ไม่ใช่งานที่กำแพงเมืองนะ แต่ไม่รู้จะคึกคักแค่ไหน เพราะผมไม่เคยมาเที่ยวเลย ช่วงมีงานไม่เคยได้อยู่สงขลา ปีนี้มาขายหมูเองครับ หมูย่างเตียว ฮิ้วๆ กับ ชาเขียวนางงาม อิอิ อย่าลืมมาลองนะพี่ พาพี่ผึ้งมาฝึกเลี้ยงลูกก่อน 55

• ครับ งานเริ่มต่อใด แต่จริงๆแล้วเสาร์นี้พี่มีนัดไปกินอาหารทะเลตอนเย็นไงเดี๋ยวพี่จะเข้าไปไวหน่อยละกัน