ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE หมาตัวน้อยแห้งๆให้ติชมกันครับ
  • หมาอายุ 3 เดือนแล้วนะครับ
    ตัวแห้งๆๆครับ
    ชื่อ Red Mediam ครับ
    สายวันๆๆกะซัมเมอร์ครับผม
    ฝากให้ติชมกันเล่นๆๆครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0017.jpg 198K
    Photo-0014.jpg 171K
    Photo-0010.jpg 210K
    Photo-0016.jpg 189K
  • มันไม่ชอบมองกล้องครับ
    แอ็บแบ๊วคับ55+
  • ขออภัยครับ โดบรวมดูดีทีเดียว แต่ทำไมหูดูแปลก ๆ จัง วานผู้สันทัดกรณีช่วยดูทีครับ /0108
  • หมาตัวนี้ตัดหูมาได้4-5 วันเองเลยเป็นแบบนี้
  • หูบวมอักเสบอยู่ปะครับ...ตัดไหมแล้วสวยจัดเลยทีเดียว ผมก็กำลังมองเรดโน็สแดงๆอยู่เหมือนกัน
  • หูมันไม่แปลกหรอกครับ
    หมอโกนขนที่หูมันออกครับ
  • สวยๆๆครับกระดูกใหญ่ดีจริงๆๆ
  • แบบนี้ไม่เรียกแห้งหรอกครับ สมบูรณ์ดีจะตาย
  • ลูกหมาน่ารักดี แต่พ่อแม่ลูกหมาชื่ออะไรครับ แล้วลูกสุนัขอยู่ในคอนหวันเปล่าครับ