ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DOUBLE 454 SUPERSPORT ที่นี่เร็วๆนี้
  • คงไม่นานเกินรอ สำหรับคนที่อยากได้หมาแดงสายเลือดเข้มๆไว้ทำสายตัวเองครับ
    ไฟล์แนบ
    209667.jpg 118K
  • เรดแมนimage
    ไฟล์แนบ
    209667.jpg 118K
  • มายาimage
    ไฟล์แนบ
    209662.jpg 215K
  • โชะกันimage
    ไฟล์แนบ
    209660.jpg 100K
  • 454ปู่ของลูกหมา image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6274.jpg 166K
    DSCF6279.jpg 148K
  • JiJi ย่าของลูกหมาimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 90K
  • 454ตาของลูกหมาimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6274.jpg 166K
    DSCF6279.jpg 148K
  • Bangeeยายของลูกหมาimage
    ไฟล์แนบ
    Bangee.jpg 134K
  • ขอบคุณโต้งและพี่วี ที่มาช่วยวันจับผสมครับ ขอบคุญทางพระรามสามสำหรับพ่อพันธุ์ที่ดีเยี่ยมอย่าง454ครับ
  • ติดต่อสอบถาม ต้า0817002100
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • มีแดงๆมาอีกแล้ว คอยชมผลงานครับ... :)
  • ไปทำมาเมื่อไหร่ ไปทั้งทีน่าจะบอกจะชวนกันมั่งนะ
  • อาวปู่กะตาลูกหมาตัวเด่วกันหรอคร๊ะ งี้ลูกหมาต้องเรียกปู่รึตาดีน่า....ล้อเล่นนะคร๊ะ
  • เยี่ยเลยคับ

คุณโต้ง ...ฝากความคิดถึงพี่วี ด้วยนะคับ ท่าน ^ ^
  • รอชมครับ ตอนนี้ผมสนใจอยากได้แดงไว้เป็นเพื่อนอีกสักตัวซะแล้ว
  • สวัสดีครับคุณ chainsaw

รบกวนถามหน่อยว่าเมื่อไหร่ลูกหมาจะคลอดครับคือ

พอดีกำลังหาอยู่ เลยจะขอรบกวนจองไว้ก่อนเลย 1 ตัว

มัดจำไว้เลยก็ได้ ^^ ยังไงขอคำตอบด้วยน้ะครับ
  • ครอกนี้ผสมมาหวังลึกๆว่าลูกหมาน่าจะไปได้สวย ซุ่มทำสุดๆขนาดน้องชายยังไม่เคยบอก(มันเป็นเคล็ด)
    Redzone : ทีแรกกะจะชวนไปรอบสอง รอบแรกไปกับเพื่อนโดนค่าน้ำมันอ่วม พอเลย รอบสองเลยไปคนเดียว คราวหน้าเอารถติดแก๊สไปกันดีกว่า555
  • ArmyPits : มีคนโทรมาจะจองหลายคนแล้วครับ แต่ผมยังไม่ได้ตัดสินใจรับจองให้ใคร ยังไงโทรมาคุยกันก่อนครับจะได้รู้แนวทางทรรศนะคติ
  • มายาอายุเท่าไรคับ
  • น่ารักน่าลุ้น มาแอบดูด้วยคนครับ ยอดจองกี่ร้อยคนแล้วครับ555
  • หวัดครับพี่ตูตี้ ว่างๆก็โทรคุยกะพี่วีแกได้ครับ เดือนหน้า23ผมลงไปหาดใหญ่คงแวะไปบ้านพี่เอกมีโอกาสอาจได้เจอกันครับ
  • คับคุณโต้ง แร้วเจอกันคับผม ^ ^
  • เรารอโมยอย่างเดียวด้วยใจรักอิๆๆๆ
  • คุณ chainsaw ครับ..พี่พอจะบอกราคาคราวๆได้ไหมอ่ะครับ........ :021:
  • สนใจครับจะรอดูเด็กๆ
  • เยี่ยมมากน่าสนใจ เราจะรอดูผลงาน มีข่าวมาอัพเดทด้วยนะคับ
  • พลาดไม่ได้เลยทีเดียวเชียว~!!!!

ยังไงก็จะรอ....รอออออออๆๆๆๆๆ

จะขอเป็นเจ้าของเด็กๆๆชุดนี้ซักตัว^^"

นี่หละสิ่งที่ผมคิดว่าใช่ในชีวิต ฮ่าๆๆๆๆ

แล้วเจอกันแน่~!!! เด็กๆ
  • มาอีกแล้วครับ หมาแดงสายเลือดดีๆ ถ้าท่านใดที่มีความพร้อมจริงๆผมว่าชุดนี้เป็นอีกชุดที่น่าเก็บครับผม :063:
  • มารอชม รอลุ้น ร่วมเชียร์ด้วยคนครับ!!
  • ออกมางามแน่ๆเลยค๊าบ :063:
  • รอชมผลงานนะคับ
    :)
  • มา ปู หนังสือ พิมพ์ รอชมเลยยย :-D
  • ชอบๆๆๆ เรดเเมน..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2720.jpg 54K
  • น่ามีไว้ในครอบครอง วู๊ววววว
  • แหล่มครับ!! 454 เป็นหมาแดงในฝันของผมและทุกคนที่เป็นคอหมาแดง เปิดจองเมื่อไหร่ รีบส่งข่าวให้ทราบด้วยนะครับ ผมต่อนะครับ ที่เพิ่งโทรไปหาพี่เมื่อกี้
  • image
    หลายคนโทรหาผมอยากทราบราคาลูกชุดนี้

รบกวนโทรถามพี่ต้าเค้าเลยครับ ผมไม่ทราบจริงๆๆ

081-7002100 เบอร์พี่ต้า

ผมก็อยากจะจองสักตัวด้วยล่ะสิ
    ไฟล์แนบ
    Rm10.jpg 79K
  • หวัดดีพี่โต้ง เรดแมนหล่อเหมือนเดิม!!
  • สวัสดีครับพี่เล็ก สบายดีนะครับ ไม่จับจองสักตัวเหรอ อิอิ
  • จะรอชมเลยครับ :015: image
    ไฟล์แนบ
    redman35.jpg 272K
  • Nat_Lampang เอาเด็กสะก๊อยมาลงทำไมนะ เค้าไปดีแล้ว 555+
  • เดียวกำลังพูดว่า จ จ จ จอด....
    ภาพนี้เลยชื่อ โต้งเดียงจอด :030:
  • ชอบครับแดงๆจะเอาไว้เลี้ยงสักตัว ;-)
  • แรดแมนจ่ายลูกกระดูกใหญ่ทุกตัว ฟันธง!!
  • โทรไปหาคุณต้า ไม่ค่อยรับสายเลย จะขอวางมัดจำก่อนครับกลัวไม่ทัน ผมบอลนะครับ ช่วยโทรบอกเลขบัญชีด้วยครับ*~*
  • สวยมากคับพี่
  • ตัวเฟิสเป็นของผมคร้าบ ฮ่าฮ่าฮ่า