ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชาย 7 เดือนครับ
  • หมากาก
    ขี้เรื้อนป่าววะ
  • ไอ้ผีตัวบนมันปากหมาจริงๆ
  • ปัญญาอ่อน 7 เดือนแล้วใงไอ้โง่
    ไร้สาระวะกระทู้นี้
    หมาขี้เหร่ หมากาก
  • ก็สวยน่ะคับ :063:
  • ยังมีหน้าบอกว่าสวยอีก
  • สวย5555555

บ้างแม่งเรียนสวยหรอไอ้สาดดดดดดด
    5555+
    บ้านชัดๆๆ
  • ต่างคนต่างความคิดคับ
  • เขาไม่ได้เอามาประกวดหรือบอกจะผสมขาย หรืออวดว่าหมาสวยนี่ครับ พวกคุณจะมาด่าเขาทำไม (หมาผมหมาวัดธรรมดาๆ นี่แหละเก็บมาจากวัด แต่เวลาเจ็บป่วยผมก็พาไปหาหมอหมดหลายพันก็จ่าย)

สรุปที่เรารักหมาไม่ใช่เพราะมันสวยหรือมีราคาแต่เพียงเท่านั้น หากเพราะมันเป็นหมาของเรา เป็นเพื่อนที่ซื้อสัตย์ของเราต่างหาก

หรือถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องด่า มองผ่านไปก็ได้ไม่ได้ทำให้เกิดผล ด้านลบหรือด้านดีอะไรกับสังคมเลย (สำหรับผีที่ปากหมาๆ ทั้งหลาย ผมว่าเก็บปากไว้ด่าพวกทิ้งหมา หรือเอาหมาที่เบื่อมาประกาศขาย อ้างนั่น อ้างนี่ดีกว่า มีประโยชน์กว่าเยอะ)
  • พวกมึงเป็นส้นตีนเหี้ยรัยกันว่ะ อยากเตะปากพวกมึงจิงเลย ไอ่ผีหน้าส้นตีนเอ้ย
  • ^
    ^
    ^
    เถียงไม่ขึ้น ละสิ
  • น่ารักดีครับ หมาใครๆก็รักครับ ร่วมๆแบ่งปันกันนะคับ
  • น่ารักดีครับ หมาใครๆก็รักครับ ร่วมๆแบ่งปันกันคับ
  • ขอบคุณ คุณ เรย์ด้วยครับ สำหรับผม นานาจิตตังนะครับ
    ใครไม่รัก แต่ผมรัก ก็มันหมาผมนะครับ อิอิ ขอบคุณทุกคำติชมครับ
  • น่ารักค่ะ เห็นแล้วหมั่นไส้ อยากหยิก >///< 555
  • น่ารักค่ะ ^^
  • ไงสะด ญ ชอบด้วย พวกเกรียนมันจะอิจฉาหมาไหมนะ