ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รู้มั๊ย...ลูกใคร
  • องุ่นลูกสาวผม เป็นฮีทวันแรก วันที่ 26 มกราคม 2552
    พอวันที่ 2 กุมภาพันธ์ ก็ผสมกับ เฮงๆ หล่อ บาง
    พอวันที่ 9 กุมภาพันธ์ ก็ผสมกับ แร็บเตอร์ หล่อล่ำ
    เอาละซิ เกิดคำถามประโยค เคยฮิต???????????????
    ++++++รู้มั๊ย...ลูกใคร++++++++
    องุ่นเป็นเด็กสาว ฮีทแรก ออกลูก 4 ตัวน่ารักดี
  • ที่๑ เย้ๆ
  • ไม่รู้ลูกใคร แต่ที่รู้ๆทำไม่ถูก
    หมายังเด็กมาก ไม่น่าทับ
    แล้วคนให้ทับ ได้ผลประโยชอะดิ เลยให้ทับ (เดา ..ไม่ใช่ก็โทดที)
    ไม่เตือน ไม่ถามกันเลยหรอ เพื่อนๆ pitbull ช่วยๆกันนา
    ขายไม่ขายไม่รู้....แต่ลูกหมาจะสมบูรณ์มากกว่านี้ ถ้ารอให้แม่หมาโตกว่า
    ซัก ฮีท 3-4 นี่เผลอๆ แม่หมาหยุดโตแล้วเนี่ย
    แต่สุดท้ายนี้ ก็ยินดีด้วยครับ กับสมาชิกใหม่ตัวน้อยๆ
  • เค้าไม่ได้บอกมั้งว่าเป็นฮีทที่เท่าไหร่น่ะ คิว่าคงเป็นฮีทที่สองหรือสามละม๊างงงง
    ความหมายคงอยากรู้ว่าคัยเป็งพ่อมังมากกั่วม๊างงงงงน้ผี
  • ใช่ครับ เค้าบอกว่าฮีทวันแรก วันที่ 26 มกราคม 2552 ไม่ใช่ฮีทครั้งแรก
  • :018:ลูกหมาเกิดมา ระวังมีปมด้อย นะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

เจาะเลือด ตรวจ DNA ซะ สงสารลูกหมามัน:018:
  • :o001: อิอิ ยังไงก็อย่าให้มันไปสุงสิง กะ หมาข้างบ้านนะครับ เสียพันธ์หมด อ่าล้อเล่งน่า
  • อ้าว! ก็บรรทัดสุดท้ายเค้าก็บอกอยู่ว่า
    "องุ่นเป็นเด็กสาว ฮีทแรก ออกลูก 4 ตัวน่ารักดี "
    บรรทัดบนสุด "เป็นฮีทวันแรก วันที่ 26 มกราคม 2552" อะรู้แล้ว
  • ไงเจอระเอียดกว่ายั่งงี้เข๊าเรียก ติไม่ดูตามาตาเรือ กินทั้งกระดานใจเย็นไว้:o045::o045::o045: