ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดู ต่างดาว เเละ พี่น้อง
  • image
    ไฟล์แนบ
    woody and king markie.jpg 82K
  • สุดตีนเลย...เพื่อน เอ๊ยยย =D>
  • สวดยวดเรยน้อง^^
  • มาอยู่ไทยกี่ตัวแล้ว สุดโครวย
  • ชอบตัวนั่งข้างๆกรงจัง
  • ตัวซ้าย สุดมา อยุ่ไทยเเล้วครับ
  • นั้น bullseye ครับ ตัว พี่น้องของ เอเลี่ยน(ตัวด้าน ซ้าย)ครับ ส่วย ตรงกลาง king markie
    รวมๆ 3ตัวนี้เรียก ว่า three amigo :)
  • สมกับเป็นพี่น้องกันจริงๆสวยครับ
  • หักกว่านี้มีอีกมั๊ยน้อง555+
  • Bulleye งามมาก
  • น้องชายเอามาให้หมดเลย ต่างดาวรอดูการกดอยู่นะ :-D
  • ถ้ามันมาอยู่หาดใหญ่นะกระหึ่มแน่นอนครับ
  • P' @kim_battalion ขอบคุณมากครับ
    P' @jikopathum ... หักกว่านี้ก็มีครับแต่ผมจะพยายามหามา อัพเดทกับพีีๆนะครับ (ที่แน่ๆหักกว่านี้ก็ตุกกี้แล้ว) 55+
    @avirut ครับ ตัวจริงสวดยอครับ
    P' @pae .... อยากเอามาหมดเลยครับแต่งบไม่มีพีช่วยออกหน่อยนะครับ (ฮาฮา)
    ส่วนเรื่องการกดเด่วพอลูกออกมาเเล้วจะส่งข่าวนะครับเด่วเอาลูก BUllseye มาเป็นน้ำจิ้มก่อน
    P' @vespapink... มาหาดใหญ่เเล้วครับ ถ้าใครมาแถวๆนี้ก็อย่าลืม กริ้งกร้างนะครับเด่วผมพาไปกินน้ำชา
  • aek_pc72@hotmail.com

ฝากให้พีทครับ
  • เพิ่งมาเห็น อิๆๆๆ พอเทียบกับไอ้แมวหง่าวนอกกรง
    แล้วเล็กกว่าอีกนะเนี่ยฮ่าๆๆ

ตอนโหลดขึ้นเครื่องมาใช้กรงไซด์ลูกหมาหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆๆๆ

• ตกลงตัวเอเลี่ยนมาไทยแล้ว???
  • ตอบน้าผีแทนน้องพีท ใช่แล้วมันมาอยู่ที่หาดใหญ่แล้วครับ
  • P' @Aek_ES_BKK ขอบคุณมากครับ เช็คเมลล์ได้เลยครับ
    @experimental ใช่ครับเล็กมากๆ ผมว่ากรงไม่ต้องใช้ใส่ถุงกระดาษเลย
    @น้าผี มาหาดใหญ่เเล้วครับ
  • นอนด้วยกัน3ตัว โกลนแข่งกัน คงจะดังกว่าคอปเตอร์
  • อยากเห็นจังเลยสงสัยอาทิตย์หน้าต้องไปจูงหมาที่หาดใหญ่แล้วมั้งงงง
  • ตัวจริงเอเลี่ยนสวยมั้ย?
  • พีท มีแต่เมลเข้ามา แต่ในเมลไม่มีรูปภาพเลย
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ พีท ว่างกะแวะมานั่งคุย