ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เงียบกันจัง อัพกล้ามหมาให้ชม
  • อัพกล้ามมาให้ชม ปลายปีคงน่าจะดีขึ้นกว่านี้

• แร้วปลายปีเจอกันแบบเต็มหลายๆๆอย่าง มีอะไรใหม่ ๆๆมาแนะนำด้วยติดตามชมนะคับทุกท่าน

ด้วยความเคารพ
    tutiepitbull
  • เสียชีพในสนามรบ..... "ยอมตาย ดีก่าเสียหมาให้ใคร"

(ภาพนี้ได้ชื่อมาจากNorraZet PorPeep) :020:

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCA2B40R6.jpg 26K
  • มันเป็นกล้ามธรรมชาติที่มีอยุ่ในตัวมัน ไม่ใช่กล้ามที่เกิดมาจากการเพาะ ไม่ว่าตัวไหนไปยืนแบบนั้น ก็เห็นอย่างนั้นกันหมดหละครับ..
  • ใช่ลูก บราวนี่ ป่ะคับ
  • เมือ่ก่อนมันอยุ่แบบนี้คับ
    มันแน่นๆหนาๆเกินไป
    image

พอดีผมควบคุมเรื่องอาหาร และควบคู่การออกกำลังกายพอเห็นมัน บางลง
    ก้อเลยดีใจนิดนึงคับ
    อีกอย่างเห็นบอร์ดเงียบเหงาก้อเลยเอาอะไรมาให้ได้คุยกันคับ

ไฟล์แนบ
    100_1831.JPG 71K
  • ป่าวคับ น้าผี ลูก เกรท สายกัด คับน้าผี

• ไม่นะคุณผีผมว่าหมาคุณตี้ดูมีทรงขึ้นกว่าเก่าจากเดิม
    ปลายปีหวังว่าคงเห็นอย่างใจรอนะคุณตี้ 55+
    เอาใจช่วยครับ ชอบกระโดดเก็บจานครับ ฝึกไง :006:
  • ผมซื้อหมาจากเวบเดียวกับคุณตอนช่วงคุณซื้อชิบิงมานี่แหละ หมาเราอายุไล่เลี่ยกัน ตอนนี้ชิบิงสูงเท่าไหร่ครับ
  • แข่งกันๆๆๆ
  • คุณตี้ครับ หมาเพื่อนผมเเปดเดือน ไปละปัญหาเดิมครับมันเอาทุกอย่างยกเว้น คน เตือนครับสายกัดอายุ ประมารเนี้ย เอาใจเราไปเเล้วเต็มๆ เเต่ทำไม มันเปลี่ยนปายยยยยย วะ
  • สวยครับยังเด็กอยู่เลย ของผมกล้ามยังไม่มาเลยตอนนี้ฮีทแรกมาด้วยไม่ได้ออกำลังกายเลย ได้แค่พาเดินรอบบ้าน แต่ก็จะทำหมากล้ามต่อไป 5555555555555+imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    D2.jpg 234K
    D1.jpg 242K
    C6.jpg 206K
    D3.jpg 240K
  • ทำยังไงครับคุณ tutie ชิบิงเปลี่ยนไปมากดูเป็นรุปขึ้น
  • autoto เปลี่ยนยังไงหรอคับ เล่าให้ฟังหน่อย :015:

chicken_kun สู้คับ ฮ่าๆ
  • จะทำหมากล้ามเหมือนกันค่ะ
  • ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ที่ชอบทำกิจกรรมสร้างกล้ามเนื้อให้หมาตนเอง และกิจกรรมอื่นๆที่เป็นประโยชน์ สู้ๆ :)

• จ๊าก จิ๊วแต่แจ๊ว จริงๆๆๆๆ :063: