ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิบงาน Thailand Dog Show
  • ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่นะครับ เพราะกระทู้เก่า เหตุการณ์เปลี่ยนแล้ว

เอาแบบหยาบๆไปดูกันก่อน เสร็จเลือกตั้งแล้วจะตัดต่อให้ใหม่อีกครั้ง
    และให้ออนแอร์ทางทีวีก่อน(ตัวออนแอร์ทางทีวีเป็นแบบรวมไม่ได้แยกกิจกรรมสุนัข)
    ปล.วันนี้กกต.ห้ามขายเหล้าหลัง18.00 ทำให้วันนี้ผมไม่ค่อยว่าง
  • เยี่ยมเลยท่าน ขอบคุณมากเลยพี่ ที่ทำเป็นวิดีโอมาชมกัน ^ ^

ลูกสาวพี่ มาร์ค ติดพี่จริงๆๆ ฮ่าๆๆๆ......
  • พี่กรเอามาเต็มๆๆ อยากดูๆๆ อิอิ
  • มีไฟล์ คลิปตอนลากบางป่าวพี่ อยากเอามาตัดต่อแบบมันส์ๆๆๆ
  • เต็มๆมันมีหมาพันธุ์อื่นน่ะสิ หนีมาถ่ายpitbull/bully ได้แค่นี้ก็บุญแล้ว
    พริตตี้เห็นกล้องผม งงไม่ค่อยให้ความร่วมมือ ไม่ให้ก็ไม่เป็นไหร่ จะได้ไม่มีโฆษณาแฝง
    งานลากไม่ได้ไปครับ ติดงานปราศรัย พันธมิตร กับเวทีปชป.
  • ขอบคุณครับสำหรับคลิปมีไอ้ตอฟด้วย555+
    พันธุ์อื่นก็อยากชมครับ
  • น่าจะมีคนนั้นด้วยน๊ะ jikopathum... ที่ไปงาน 5 5
  • น้องAon อ้นไปD-1เมื่อไหล่บอกทีนะครับผม พี่นัสเองครับที่อยู่คลอง2ธัญญะ 089-1788141
  • ออเดิร์ฟเรียบร้อย มารอเมนคอร์สหลังเลือกตั้งนะครับ

ไอ้ตอฟน่ารักดีจริงๆครับท่านมุก เจ้าคิมก็อวบอั๋นได้ใจนะเป้
  • ทำไม พริตตี้เห็น กล้องพี่ กร งง อ่าคับ -*-

ดูเพลินเลย เสียดายไม่ได้ไป เง้ออออออออ :m34:
  • ลองถามพี่มาร์คดูเหมือนแก่ก็งงนิดหน่อยเหมือนกัน555...
  • ผมขำ ตอนพี่เอากล้อง ไปถ่าย กล้องของผู้สาว ๆ หันมามอง ฮ่าๆๆๆๆ
  • ได้ครับพี่นัส
  • @ตี๋ "อกหักเพราะรักเมีย"
    @อ้น ช่วงนี้เริ่มว่างเสาร์ อาทิตย์แล้ว จะไปก็บอกด้วย
  • อิๆๆอยากเห็นอีกลงวเยอะๆๆๆครับ
  • เสียดายฟุตเทจ ก็เลยเอามายำใหม่