ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HUBRIS X MOOMOO...PUPPY FOR SALE...
  • UPDAT 35 DAY
    HUBRIS x MOOMOO
    MALE 1 FEMALE 2
    UKC REGISTER
    085-7046004
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_24942.jpg 95K
    IMG_24942.jpg 95K
  • imageHUBRIS
    ไฟล์แนบ
    IMG_2405.jpg 89K
  • imageMOOMOO
    ไฟล์แนบ
    IMG_2551.jpg 90K
  • image
    image
    image

M1 FORSALE 35,000
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 96K
    M1_2.jpg 113K
    M1_4.jpg 90K
  • image
    image
    image

F1 ปิดการขายจ้าาาาาาาาาา
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 90K
    F1_2.jpg 93K
    F1_3.jpg 94K
  • หน้ามันได้ใจจิงๆ
  • image
    image
    image

F2 ปิดการขายแล้วจ้าาาาาาาาาาา
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 90K
    F2_2.jpg 93K
    F2_3.jpg 95K
  • image
    image

ไฟล์แนบ
    hubris-copy.jpg 89K
    moomoo-copy.jpg 81K
  • หน้าหักขาสั้นดีแท้ชุดนี้
  • image
    image

สนใจโทรคุยสอบถามราคา...ต่อรองได้...
    ไฟล์แนบ
    _MG_3728.jpg 92K
    _MG_3886.jpg 98K
  • สวยทั้ง 3 ตัวเลยครับ F1 นี่แจ๋วเลยครับ
  • :063: :063: :063: สวยจังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พ่อหมาตัวนี้จ่ายลูกดีจิงๆๆ
    นับถือ
  • แจ่มจริงพ่อหมาตัวนี้ ลูกหมาน่ารักครับ
  • หน้าตามันส์มากคับ
  • พ่อกับแม่ก็ไม่เท่้าไรแต่จ่ายลูกดิสุดยอด
  • ขอขอบคุณทุกคำติชมครับ....
    ราคาที่เปิดขายดูจากสภาพของลูกหมาครับ
    ถ้าแพงเกินไปต้องขออภัยด้วยครับ...
    แต่ราคาสามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความเหมาะสมครับ
    ท่านใดสนใจโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ
  • สวยมากครับ น่ารักจริงๆคุณภาพมากๆครับ ~:>
  • Nice. !!! เรยนายแอ้ดดด. ของเค้าดีจริงๆ
  • จะว่าแพงก็ไม่เชิงหรอกครับ
    เราจะซื้อก็ต้องดูกำลังเงินของเราถ้าชอบก็ซื้อได้เลยครับ
    แต่ว่างบน้อยอย่างผมคงซื้อไม่ได้ครับ
    เต็มที่ก็20,000ครับ
    แต่ขอชมเลยนะครับสวยทุกตัว/ทุกชุดเลยครับ
  • สุนัขน่ารัก มากมายจริง ๆ ครับ :063:
  • งบไม่ถึงจริงๆ แต่สุดๆครับท่าน F2โดนๆ
  • น่ารักทุกตัวครับ
  • ตัวจริงสวยกว่าในรูปคับ ไม่เชื่อลองไปดูตัวจริงเลย
  • ลูกสุนัขน่ารักทุกตัวเลยค่ะ---สอบถามนิดนึงน่ะค่ะสายทางแม่HUBRIS--ไม่ตรงกะลิ้งเก่าตรวจสอบด้วยค่ะhttp://pitbullzone.com/community/discussion/23388/hubris-x-pajingo-puppy-update-for-sale#Item_29
  • ลิ้งค์เก่าสายทางแม่ผิดครับ ขอโทษทีครับลืมแก้ไข
    ชุดนี้ตัวเมียไปหมดแล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    214215.jpg 90K
  • :063: :063: :063:
  • หมาสวยสายเลือดดี ยอมรับ แต่เจ้าของปัจจุบันหัวควยจริงๆ ไอ้เหี้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไอ้สัดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เจ้าของพ่อหมานะครับ ไอ้เสี่ย หัวควย