ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ได้ครับ ใกล้ถึงวันผมจะบอกอีกทีครับ ขอเวลาด้วยครับ
  • รูปตัวอย่างน้องหมาที่มาตัดหูที่คลินิกบ่อนไก่สัตวแพทย์ค่ะ
    น้องฟาโรตอนนี้หูแห้งดีแล้ว แผลหายสนิทแล้วก๊าบบบบ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะก๊าบบบบ ^ ^
    www.facebook.com/bonkaipetclinic

ฟาโร before
    image

ฟาโร after
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_54622.jpg 159K
    IMG_01202.jpg 104K
    IMG_54622.jpg 159K
    IMG_01202.jpg 104K
  • สวยดีครับ แนวไปอีกแบบ
  • อัฟฯ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4232_resize.JPG 77K
  • อืมนะ
    ผมกลับพรุ่งนี้ครับ...ไว้เจอกันนะครับ..ชาวพัทยา - สัตหีบ
  • ไหน ที่ไหน...
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4236_resize.JPG 49K
  • พี่หนึ่ง OK ครับ เดี๋ยวเจอกันครับ

พี่พง ถ้ายืนสวยดีครับ พี่

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1294.jpg 189K
    IMG_1295.jpg 189K
  • ผมทำรูปกลุ่ม..แบบเด็กประถมไว้..เด๋วเอามาให้ดูนะครับ...
    ผมจะใช้ชื่อว่า "show kaung bull gangster "
    พื่น้องคิดว่าไงดีครับ..!!
  • ดีเลยครับ พี่หนึ่ง
    รอชมผลงานครับ
    อันนี้ ชื่อกลุ่ม "show kaung bull gangster" เหรอครับพี่หนึ่ง
  • แปลให้หน่อยดิ
    gangster ตัวนี้ อยู่กับมันทุกวัน
  • แก๊งค์..ไงครับ คุณ tonpong

@bank ห็น่าจะใช้ชื่อใหม่นะ..เพราะชื่อเก่าผู้ก่อตั้ง..เค้าไม่ได้ติดต่อกับเราเลย. เราก็ใช้ชื่อใหม่ ไว้ในการรวมกลุ่มกันเล็กๆ ที่บ้าน หรือที่สาธารณะ ใดๆก็ได้ พอมันเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว..เราค่อยออกงานกัน...
  • OK ครับพี่หนึ่งใช้ชื่อใหม่เลยครับ
    มีใครจะรวมกลุ่ม ด้วยไหมครับ พี่ๆ

• เอาเลยครับ ผมด้วย
    จะเปิดดู ทุกๆ วัน

image
    ไฟล์แนบ
    โลโก้_resize.jpg 8K
  • ประธานหนึ่ง ก็นัดมาล๊ะกัน (พร้อม)
    image
    ไฟล์แนบ
    Clip_resize.jpg 110K
  • ว่าไงครับหนึ่ง เริ่มเหนียวแน่นแล้วนะครับเนี่ยะ
    ว่าแต่ว่า มันอ่านว่ายังไงครับไอ้คำนี้อ่ะ
    "show kaung bull gangster" บอกหน่อยจิ

ส่วนท่าน tonpong เสื้อแดงในนั้นใครครับท่าน
    ผมอยากจะยืม โซ่เส้นนี้ไปล่ามหมาที่บ้านหน่อยครับ มันใหญ่สะใจดี

แต๊ก พิทบลูชลบุรี
  • พี่พง โดนแล้วไง ไปทำอะไรมาครับ ขโมยเงาะเหรอครับ สีหน้ามันบอกว่า ทำไมทำกับผมแบบนี้
    555+ ล้อเล่นครับ รูปได้ใจจริงๆ ครับพี่

พี่แต๊ก โดนโซ่เส้นนี้ไปหมาคอไม่หักเหรอครับ พี่ 555+ ล้อเล่นนะครับ
    ขอบคุณพี่แต๊กที่คอย คอมเม้น เล่นด้วยมาตลอดครับ เพราะหัวใจเดียวกันครับ (หัวใจพิทบูล)
    จากกลุ่มเล็กๆ ที่มีใจรักพิทบูลตลอดกาล

พี่หนึ่ง มีเพื่อนรวมด้วยอีกคนครับ วันนี้ไปที่บ้านพี่หนึ่งมาสนุกมากครับ
    เล่นกับไอ้กิมันมากครับกับมาที่บ้านเต้าหู้ ลูกสาวดมกางเกงใหญ่เลยครับ

• ได้ตลอดเลยครับแบ้งค์(ถ้าว่างนะ..55) มีปัญหาอะไรก็ถามได้อันไหนเราแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน...!!

Tonpong .. อย่าเรียกว่าประธานหรือว่าอะไร..ที่มันทำให้ดูดีขนาดนั้น..ก็ได้ครับ..เราแค่มาเป็นพวกพ้อง..เป็นพี่เป็นน้องที่มีหัวใจ เป็นพิทบูลกันก็เท่านั้นครับ

พี่แต๊ก..ผมจะเอาให้มันอ่านว่า" โชว์กัง." อ่ะครับ..แต่ก็ไม่แน่ใจว่าสะกดถูกหรือเปล่า..555(จบมาสูงไม่ได้ช่วยอะเลย..555 ชั้น 12 แน่ะ..5555ล้อเล่นครับ)

เอาแบบนี้..ผมขอเป็นศูนย์กลางของคนที่มีใจรักในหมาพิทบูลในบริเวน เขตเล็กๆ ตรงนี้ละกัน ครับ...
    งบน้อย..เวลาจำกัน..จึงไม่ค่อยสามารถเข้ากลุ่มใหญ่ๆได้..

ติดต่อผมได้ที่ facebook.com/nueng.doggydog
  • แบ้งค์, หนึ่ง และเพื่อน อย่าลืมน๊ะครับ
    วันที่ 3 ไปใช้สิทธิ์เสร็จแล้ว เล่นน้ำทะเลกัน
  • เล่นน้ำทะเลที่ไหนกันครับ น่าสนใจจังเลยครับ
    เลือกตั้งเสร็จแล้วว่าง ๆ ด้วย

ที่ไหน กี่โมง บอกด้วยเด้ออพี่น้อง

แต๊ก
  • กลับมาแล้วครับเพื่อนๆ วันที่3เจอกัน
  • แบงค์ต้องไปเลือกตั้งที่ ระยองครับ ไม่แน่ใจจะไปได้ป่าว ถ้าบ่ายๆ เย็นๆ มีลุ้นครับ
  • 555
    ผมว่าผมน่าจะพลาด...ผมติดงานอ่ะครับ...ขอโทษที...เอาไว้โอกาสหน้าละกัน...!!!!
  • สิบห้าศูนย์ศูนย์ครับ หาด กร. หรือ หาดม้าน้ำ (มีน้ำจืด)
    0848699466
    image
    ไฟล์แนบ
    โลโก้_resize.jpg 8K
  • ขอโทษด้วยครับ ผมไปไม่ได้ครับ ไว้วันหน้าเจอกันครับ
  • ท่านตอนพงษ์ สบายดีป่าว ได้ข่าวติดคุก ไม่ได้ไปเยี่ยมเยียนเลย งานของผมเพียบไม่ค่อยว่างimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 185K
    1.jpg 134K
  • ลูกไอ้เบิด สวยจัง
    หมดยังคับ ตาหนึ่ง แดงๆ ทั้งนั้นเลย
  • หวัดดีนายหนึ่ง สบายดีป่าว
    เข้าแก็งผมไม๊ มี 3 คนแล้ว ไม่รู้กี่ตัว
    หลานๆ สวยดีน๊ะ ย้ายบ้านหมดหรือยังครับ
  • สบายดีไหม? ทุกคน
  • พี่หนึ่ง สบายดีครับ ว่างๆจะไปเล่นที่บ้านด้วยครับ พาเต้าหู้ไปเล่นด้วยได้ไหมครับ
  • ได้เลย...แต่ไงโทรมาก่อนนะ...!!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled_resize.bmp 174K
  • จะมิตติ้งกัน 2 คน ไงครับ มีโลโก้ ให้ดู ติได้
    เอาโลโก้ที่ทำงานมาเปลี่ยนชื่อ
  • image
    ไฟล์แนบ
    แก้ง_resize.bmp 174K
  • ว่างๆมาเล่นที่บ้านผมก็ได้ครับคูณ tonpong มากับแบ้งค์. ก็ได้ครับ...มานั่งเล่นนั่งคุย..นั่งเมากัน..555

แบ้งค์...ช่วงนี้ ผมว่างนะ หลัง 2 ทุ่มมานั่งเล่นที่บ้านได้เลย...หรือจะรอมาชมลูกหมาทีเดียวเลยก็ได้นะ..555

อยากเห็นชุดนี้ออกมาเร็วๆจัง..!!!!
  • พี่พงว่าง วันไหน ไปบ้านพี่หนึ่งด้วยกัน ได้ครับ อยากเห็นลูกหมาชุดนี้เร็วๆ จัง พี่หนึ่ง
  • รายงานตัวครับหายไปนานเลย
    ไฟล์แนบ
    23012011054.jpg 133K
    25062011197.jpg 105K
    25062011200.jpg 89K
  • ครับ โย...ว่างๆเข้ามานั่งเล่นที่บ้านกันบ้างนะครับ...!!
  • ไปด้วยน๊ะ แล้วถ้าจะโทรหา น๊ะๆๆๆๆ
    :042: :039: :042:
  • ลองเอามาให้ดูครับ.....แบบประถมทำimage
    ไฟล์แนบ
    264814_242699239089417_100000480291207_1019401_4349472_n.jpg 29K
  • คุณโย ทักทายครับยินดีที่ได้รู้จัก
    พี่หนึ่ง อยากเห็นลูกหมาเร็วๆจังชุดนี้มีลุ้นแน่ๆเอาใจช่วยครับขอให้ลอดทุกตัวครับ
  • ครับ..แบ้งค์...ไม่รู้ว่าดีไม่ดี..แต่ยอดที่จองๆกัน..จะ 10 ตัวละ..555
  • แอบดูอยู่ ส่งข่าวมาเรื่อยๆ น๊ะ
    :042: :039:
  • ทักทายกันหน่อย..!!!
    อย่าเงียบไปแบบนี้ครับ...

เหงา..!!!555
  • สรุปแล้ว เหลือ 3 คน ใช่ป่าว
    แล้ว 10 กว่าหน้าแรกๆ เค๊าไปไหนกัน ครับ
  • 555
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ..!!
  • คงเลิกเลี้ยงแล้วมั้ง เหลืออยู่3 คนเนี้ย ที่ยังรักใน pitbull :-D
    รักที่จะเลี้ยง รักที่จะเอาใจใส่ รักที่จะดูแล. :033: :033:
  • โดนเลยคับ...
    พูดจาโดนใจเลย.....ถูกต้องที่สุด....!!
  • อืม...
    image
    ไฟล์แนบ
    215512_resize.bmp 178K
  • หรือว่าเป็นพวก ที่ชอบแบบ รักนะ แต่ไม่แสดงออก
    ถ้าเป็นแบบที่ว่านี้ ก็ดีด้วยครับ รักใน Pitbull เหมือนกัน ครับ

พี่พง สบายดีไหมครับ ไม่ได้เจอกัน ลูกชายที่บ้านยังสบายดีไหม
    พี่หนึ่ง ลูกๆ ที่บ้านยังอยู่ดีไหมพี่ เหลืออีกกี่เดือนคลอดครับพี่ อยากเห็นเร็วๆจัง