ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น่ารักจิง...เหนแล้วอยากเอามาฟัด :m15:
  • เสียดายชุดนี้ ตัวเมียมีตัวเดียว :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 198K
  • Red Boy สวยดีอีกแบบ
  • บอกตรงๆเลยนะพี่เอ ชุดนี้มันส์สุด ๆ เลยอ่ะแต่ละตัว
    โดยปกติผมชอบบลูลี่นะ แต่เห็น หมาแดงอย่างนี้แล้วขอบอก
    อดใจไม่ไหวจริง ๆ มีเงินหน่อยไม่ได้นะ จะสอยแบบนี้มาเลี้ยงเอามันส์้ไปเลย

สุดยอดเลยครับ ยกเครดิตให้น้ำหวาน + สายเลือดสเตอรอยด์เลยจริง ๆ

แต๊ก

• แต้ก ถ้าเขามาเจอตัวจริงๆๆยิ่งมันส์กว่าในรูป ถ้าว่างก็เข้ามานะ ลากแจ้คกี่ มาด้วยนะ :p
  • กลัวว่าเจอตัวจริงๆ แล้วจะอดใจไม่ได้ดิพี่เอ
    ยิ่งเป็นคนใจง่ายอยู่ด้วย แบบว่าเจอปุ๊บรักปั๊ปเลย 555

แต๊ก
  • ไว้จะไปเยี่ยมชมเด็กๆ นะครับ จะได้ขอสูตรวิธีปั้นเด็กๆๆ บ้างครับ :-D :X
  • แต็ก จัดไปซักตัวไหม โตมาแล้วจะเสียดายนะ :-))

ครับ คุณตั้น ตัวนี้เด็ดสุดๆขอบอก ใครมาเห็นตัวจริงแล้วจะเสียดาย ดีใจด้วยครับ

ชุดนี้รับรองมันแน่นอน

image
    ไฟล์แนบ
    215019.jpg 150K
  • ขอบคุณครับน้าผี Red Boy มันมาเรื่อยๆครับ สายเลือดนี้รับประกันความใหญ่ :-D

ReDLion Sterroid ประมาณ 3 ปี ปะทะลูกชาย Red boy 16 เดือน

ไม่รู้กระป๋องเบียร์ที่โน่นขนาดจำโบ้หรือป่าว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    steroidarm-horz.jpg 150K
  • ผมเลือกกระป๋องจัมโบ้นะพี่แจ็คกินป๋องเดียวเมาเลย จะได้นัวอย่างเดียวเลย พี่แจ็คจะนั่งร้องเพลงข้างนอกก็ตามสบายผมเข้าห้องก่อนนะ555555 :o003:
  • ขอตัวจิ :o040: น้าครับพี่น้องimages by free.in.th
  • พี่แจ็คครับทราบวันเวลาพิกัดที่แน่นอนแล้วผมจะแจ้งให้ทราบ เราพร้อมจะลุยกันมานานแล้ว B-)
  • คุณแจ๊คครับรบกวนหน่อยครับ ... พอทราบประวัติของเจ้าตัวนี้ไหม สวยดีอ่ะครับ

image
  • เจ้าตัวนี้มีชื่อว่า Freakzilla ครับ อันนี้คือ เพดครับ :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    freak ped (2).jpg 249K
    f222.jpg 281K
  • พ่อคือ ReDLion Monster :-D

image

แม่คือ ReDLion Red Queen:-D

image
    ไฟล์แนบ
    Monster2-7-1.jpg 246K
    MonsterReDQeen1stlock2-1.jpg 179K
  • ส่วนปู่ยา ตายาย แต่ละตัวมันคือสุดยอดหมาแดงแล้วครับ :-D

แล้วแบบนี้เรียกเพดเทพได้ไหมครับพี่น้อง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    009.jpg 283K
  • พี่ก็พร้อมแล้วเต้ โทรหาได้เลย :-D

แต่ก่อนไปขอไปร้องคาราโอเกะรอได้ไหมน้องชาย :-D

Comimg soon นะคอหมาแดง แล้วมามันด้วยกัน
  • หวัดดีครับพี่เอ ชอบตัวเมียน่าจะเข้าแก๊ป พรุง่นี้บ่ายๆๆโทรหาน่ะพี่ นานๆๆเข้าทีเจอของดีเลย 555
  • เห็นทีไร ใจเต้นแรงทุกที เห้อ.............. อยากได้ อิอิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • พร้อมจะเดินไปกับเราหรือยัง ไม่ต้องมีพิธีรีตรอง ขอแค่ใจก็พอ :)

พร้อมจะเปิดรับสิ่งแปลกใหม่กันหรือยัง หรือจะยอมจมอยู่กับอดีต อยู่กับตัวหนังสือ

ถามใจคุณดู ว่าคุณต้องการอะไร ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่บ้านแห่งมิตรภาพ " PITBULLPOWER " :)

image
    ไฟล์แนบ
    213445.png 171K
  • คุณ club69 เล่นตัวแรงเลยนะครับตัวนี้ 55555

5555 เข้ามาดูบ่อยๆระวังอดใจไม่ไหวนะครับ ชาญ 55555

image
    ไฟล์แนบ
    215010.jpg 64K
  • ผมก็ว่างั้นแหละพี่แจ็ค อิอิอิอิอิอิ ยังดีนะที่ตังยังไม่พอ ถ้างั้นมีหมดตูดอีกแล้วเรา
  • Freakzilla :063: :063: :063:
    ช่วงนี้ขอเก็บเล็กผสมน้อยไปก่อน ... มีโอกาสอาจรบกวนขอเก็บสายเลือดของ Red Boy เอาไว้สักตัว เหอ เหอ
  • club69 หวัดดีวิม เชียงรายอากาศดีใหม ลูกที่บ้านอัพมาให้ดูหน่อยนะ ตัวเมีย ฮีทมายังวิม จะใส่กับตัวไหนบอกด้วยเด้อ

ชุดนี้ขอบอก ไม่มีแหลม ไม่มีสูง จะมีแต่ใหญ่กับใหญ่ วัดกันที่มือคนเลี้ยง อย่างเดียว :p

image
    วิมนี้ตัวเมียหนึ่งเดียวของคอกนี้ เมื่อเช้าก่อนออกมาทำงาน นั้งดูมันตั้งนาน ตอนนี้มาเต็มๆๆ
    ไฟล์แนบ
    A-09.jpg 98K
  • AA_PITBULLPOWER ชุดนี้ขอบอก ไม่มีแหลม ไม่มีสูง จะมีแต่ใหญ่กับใหญ่ วัดกันที่มือคนเลี้ยง อย่างเดียว :P

กดดันเลยนะนั่น 555555 ต้องสั่งลูกน้องเข้าเวรดึก เลี้ยงหมาและมั้ง เดี๋ยวอายเขา
  • ระดับ เสี่ยตั้น แล้วจิ้บๆๆน่า หนักว่านี้ก้เลี้ยงมาแล้วนี้ เจอมาทุกรูปแบบแล้วนี้ :-D
    ว่างก็เขามาดูเลยนะเสี่ย แล้วจะ...รีบอุ้มกลับ :030:
  • พื่ตั้นดูแลสุขภาพด้วยน่ะพี่ ถ้าเลี้ยงไม่ไหวฝากผมเลี้ยงบ้างก็ได้น่ะพี่ อยากได้แบบนี้บ้างจัง อิจฉา
  • โตขึ้นแล้วเอามายืนท่านี้นะโดนสุดๆ :-D images by free.in.th
    Thanks: ฝากรูป ขนาดขี่มอเตอร์ไซค์ไกลๆยังต้องหันมอง :013: 5555
  • พี่แจ็คจะร้องเพลงอย่างเดียวหราครับพี่ พี่เอไปป่าว 5555 ร้องเพลง :o044: พี่เต๊ะล่ะครับชอบป่าวร้องเพลง 555
  • เต้ พี่จองไมค์ พร้อม ขาวๆๆช้ายขวา เพลงแรกเปิดตัวพี่ขอ เพลง พระเจ้าตาก นะ :o069:
  • พี่ไม่ชอบร้องเพลงครับเต้ เน้นทำดีทิป 500 ทำน้อยทิป 5 บาทครับ

image

ไม่กลัวแล้วน้ำท่วมอะ ถมเรียบร้อย
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0145.jpg 218K
  • ว้าว ลูก Red boy แจ่มๆๆๆทั้งนั้นเลย จับจองกันหมดหรือยังครับ
  • งั้นสรุปพี่แจ็คร้องเพลงกะพี่เอ พี่เอจะออกรบหราพี่ :o016: เราสองคนกินสุกี้นะพีเต๊ะ 5555 :o036:
    ที่สวยครับพี่เต๊ะน่าทำเปนช่องๆ เหมือนเมกาเน๊าะimages by free.in.th
  • ร้องกะพี่เอ ไม่ไหวนะเต้ พี่เริ่มหิวแล้ว ขอกินสุกี้ด้วยคน :o027:

พี่เอ ร้องเพลงนี้สร่างเมาพอดีพี่ เด็กๆแตกตื่นหมด 55555
  • tavadaZ 2:29PM Permalink
    ว้าว ลูก Red boy แจ่มๆๆๆทั้งนั้นเลย จับจองกันหมดหรือยังครับ
    -------------------------------------------------------------------

Red Boy & Namwan

M1 (kenjiro) 50,000 ฿...................................F1 (PITBULLPOWER) 50,000 ฿

M2 (Open) 40,000 ฿

M3 (Open) 30,000 ฿

สนใจโทรสอบถามได้เลยครับ 086-4903823 :-c
  • ปีหน้าฟ้าใหม่ผมมีโอกาส ผมจัดแน่นอนคับ พี่คิง พี่แจ็ค

เด็กแจ่มทุกตัวเลยคับ อย่างน้อยก็มีของดีในบ้านเราให้ได้จับจองกันคับ

:063:
  • หายไปนานเลยนะ บูม พร้อมเมื่อไรมามันกัน :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5880.jpg 239K
  • อาทิตย์นี้ว่างไหม เต้ เข้าไปดูลูก red boy กันไหมน้องชาย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4488.jpg 218K
  • ที่ว่าแหลม สูง ผมก็พูดดักคอ พวกผี เท่านั้นแหละพี่ 55 มีคนชมเจ้าแม็คโครว่า สวยกว่าหมาเข้าประกวด ที่งานพัทยาบางตัวด้วย 55 ตอนนี้ขอเวลาขุนอีกหน่อยครับ
  • แจ้คกี้ เสาร์-อาทิตย์นี้ว่างมาถ่ายรูปไอ้ตัวเล็กให้หน่อยนะ เริ่มเดินแล้ว ฟอร์มมาดีๆๆ ตาม เต้ มาด้วยเด้อ

club69 วิม ถ่ายรูปมาให้พี่ดูมั้งนะ อย่าชุ่มน่า
  • ไม่มีปัญหาครับไปได้ แต่ติดตรงที่ไปเหนแล้วผมจะอดใจไว้ไม่ไหวอะ่จิพี่ :o034: แค่คิดก็เครียดแล้ว55555
  • 'งั้นไม่ให้มา เต้ เพราะมาแล้วทำใจไม่ได้แน่นอน เต้ กลับไปเครียดแน่นอน พี่มั้นใจ ขนาดพี่เห็นมันอยู่ทุกวัน
    ยังทำใจมิได้เลย :p สุดๆๆๆๆๆๆๆ

แจ้คกี่+เต้ วันหยุดเข้ามาด้วยเด้อ
  • Sterroid Son

Trashcan @ 4 Week
    image

Trashcan @ 5 Week
    image

Trashcan @ 8 Months
    image

Trashcan now. Owned by Leng vang in NC
    image
    ไฟล์แนบ
    TRASHCAN @ 4 WEEKS OLD.jpg 40K
    TRASHCAN @ 5 WEEKS OLD.jpg 54K
    Trashcan @ 8 months. Owned by Leng vang in NC.jpg 35K
    260321.jpg 131K
  • image
    image

อยากไปอีกจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_4081.JPG 208K
    IMG_4083.JPG 263K
  • วันอาทิตย์นี้ขอเขาไปเยี่ยมชมด้วยคนนะครับ คุณเอ
  • ร้านนี้ผมไปบ่อยครับพี่เต๊ะ ฝรั่งเล่นกีต้าร์เดินไปรอบๆ แต่ที่เจ๋งเค้าร้องเพลงไทยร้องไม่ชัดแต่ได้ใจครับพี่ :o044: ไกล้บ้านพี่แจ็คด้วยอยากไป
  • ขอเมนูขึ้นชื่อหน่อยครับเต้ ตอนนั้นสั่งข้าวผัดปู ต้มยำกุ้ง และปลาเผา อยากลองอย่างอื่นบ้าง
  • มาที่นี่ต้องนี่ครับพี่เต๊ะ :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 148K
    3456.jpg 168K
    6789.jpg 146K
  • พร้อมเบียร์เย็นๆ วิวงามๆ เด็กเสริฟสวยๆ :-D
  • ขอบคุณมากครับแจ็ค คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน