ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาที่อุดรโชว์ตัวที
  • ไคยุอุดรบ้างงง โชวตัวหน่อยคร้าบบ
  • ภาษาไทยนะมึงมีสมองเขียนได้แค่นี้เองหรือ หรือมึงเรียนมาน้อยว่ะandrejames
  • ผมพิมผิด แค่นี้เองนะต้องว่าขนาดนี้เลยหรอ ถ้าเก่งจริงก็แนะนำดิ๊ควรพิมว่ายังไงครับผมคุณๆๆคุณเหี้ยไรวะ55555
  • ผีปล่อยเด็กมันไปเถอะมันชอบโชว์เรื่องเกรียนๆนึกว่าเท่ ภาษาวิบัติเพราะพวกสมองน้อยพวกนี้น่าเบื่อ
  • ผมพิมผิด แค่นี้เองนะต้องว่าขนาดนี้เลยหรอ ถ้าเก่งจริงก็แนะนำดิ๊ควรพิมว่ายังไงครับผมคุณๆๆคุณเหี้ยไรวะ55555

######################

คุณพิมพ์ผิดจริง แต่มันแค่นี้เองตรงไหน
    มันผิดแทบทุกคำ แบบจงใจด้วย

บ้านอยู่ส่วนไหนของอุดร จะแวะไปดูหน้าหน่อย
    เรียนจบโรงเรียนไหนมาวะ
  • แล้วเขาพิมพ์ผิดมันไปหนักส่วนไหนของหัวพ่อพวกมึงวะไอ้ผี มึงถึงต้องออกมาเต้นกันขนาดนี้เดือดร้อนมากนักเหรอ หรือว่างมากมึงไปดูแม่กะพ่อมึงมึงดีกว่าจะเผาวัดไหน ใกล้ตายห่ากันแล้วมั้ง
  • แล้วเขาพิมพ์ผิดมันไปหนักส่วนไหนของหัวพ่อพวกมึงวะไอ้ผี มึงถึงต้องออกมาเต้นกันขนาดนี้เดือดร้อนมากนักเหรอ หรือว่างมากมึงไปดูแม่กะพ่อมึงมึงดีกว่าจะเผาวัดไหน ใกล้ตายห่ากันแล้วมั้ง

พ่อแม่กูอะยังไม่ใกล้ หรอก แต่พ่อแม่มึงอะเร็วๆ นี้แหละ
    มีลูกเหี้ยๆ แบบมึง คงแดกข้าวไม่ลง เป็นโรคกระเพราะ ตาย
    เค้ามาเตือนให้พิมพ์ให้ถูกต้อง มันไม่ดีตรงไหน
    คนไทยควรจะรักภาษาไทยสิวะ ถ้าไม่ใช่คนไทยก็แล้วไป ถือว่าไม่รู้
    ผิดนิดๆ หน่อยๆ คงไม่มีใครว่า แต่นี่แม่งจงใจพิมพ์แบบนี้นี่หว่า
  • เรื่องแค่นี้ยังจะต้องมาด่ากัน - -* ตลกดี สังคมคนไทย
  • เรื่องไม่เป็นเรื่องเเท้ๆ .... คุยกันดีๆก็ได้นี่ครับ...อย่าไปด่ากันเลย..
  • ควยทั้งหมด
  • ถ้าเก่งจริงเปิดเผยตัวจริงแล้วมาพูดยังงี้หน่อยเถอะนะ หรือว่าสมัครไม่เป็น ให้สอนมั้ยครับคุณผีครูสอนภาษาไทย555555
  • เกรียนเองรับไม่ได้หรอ
  • เกรียนรับได้ แต่ ป่วนนี้รับไม่ได้
    ก็แค่จะพิมออกไปพอให้เข้าใจพอประมาณแค่นั้น ไม่ได้มาประกวดเขียนเรียงความ ทำเป็นเรื่องไปได้ จะคุยแบบดีๆซะหน่อย ยิ่งมีพวกแบบนี้เยอะๆเนี้ยสมาชิกอาจจะน้อยลงก็ได้
  • คนอุดร รายงานตัวครับ....อยู่แถวซอยประชาสันติ ตลาดหนองบัวครับ///อู๊ดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3381.jpg 140K
  • คุณอู๊ดครับมีลูกหมายังครับ
  • โอ้วโหสุดยอดครับคุณอู๊ด
  • พี้อู๊ด เดี๋ยวผมกลับบ้าน แล้วจะ อัพเดท รูปอังกอ ให้ดูนะครับ
    คาดว่า อ้วนมาก เพราะกินแล้วก้อนอน 55
  • ตอนนี้มีลูกหมาอยู่ 10 ตัวครับ ออกเมื่อวันที่ 21 มิ.ย. ไว้อาทิตย์หน้าจะอัพรูปให้ดูนะครับ ผู้ 2 เมีย 8 ...ที่จริงออกมา 11 ตัว ตัวผู้ตายไปตัวนึงครับ น่าเสียดาย///
    @Mamoad ได้เลยครับ อังกอท่าทางจะลดหุ่นยาก เพราะอ้วนแต่ไหนแต่ไรแล้ว ยังไงก็ขอบคุณมากๆ นะครับ ที่เลี้ยงดูเค้าอย่างดี
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1757.JPG 119K
  • หน้าดุ เอาเรื่องมาก :063:
  • แนะนำตัวด้วย... อยู่อ.กุดจับ ครับ / กลุ่มอุดรน่าจะมี มิตติ้ง กันบ้างนะครับ ผมว่า อิอิอิ
    สังสรรค์สักนิด จิตแจ่มใจ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0024.JPG 204K
    DSC_0045.JPG 200K
  • เยี่ยมไปเลยครับ :063:
  • ขอเบอร์คุณอู๊ดครับ
  • tuy_kub ที่อุดร ก็มีมิ้ตติ้งบ่อยนะครับที่ ร.ร.หนองตุ ส่วนใหญ่จะรวมกันซ้อมลาก เร็วๆนี้อาจจะนัดพบกันที่สวนสาธารณะหนองประจักษ์ ใจกลางเมืองอุดร
  • 085-7451859 ครับ
  • วันไหนจัดที่สวนหนองประจักษ์ บอกด้วยนะครับ (เอาน้องหมาไปได้ป่าวอ่ะ)