ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • งานหนักอยากพักผ่อนจริงๆ
  • เหนื่อยก็พัก... :-))
    image
    ไฟล์แนบ
    BAA12.JPG 265K
  • ตอนนี้เวลาฟิตน้อยมาก แต่คัตเตอร์ทำได้ดีขึ้นเรื่อยๆๆๆ สนามเชียงใหม่ก็หน้าสนแต่จะม่เวลาป่าวก็ไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    au1_(2).jpg 91K
  • image
    ไฟล์แนบ
    au1_(2).jpg 91K
  • แข่งตอนไหน อู๋....ถ้าปลายปีช่วงหน้าหนาวก็เป็นตะไปแอ่วเด้ล่ะ

รูปนี้ นึกว่า ปาเกียว มาเองเลย 5555+ :-))
  • สวัสดีคับทุกคน อู๋บอกวันมาจะเจอกันวันไหน
  • วันเสาร์นี้น่ะครับ ใครว่างก็มาเจอกันที่กุดป่องที่เดิมเด้อพี่น้อง ครั้งนี้จะเอาคัตเตอร์ไปลากรถสิบล้อให้ดุกันใครไม่ม่พลาดเด้อ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    พี่ตั้มสนมั้ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ แพ้ชนะไม่สนเอาฮ่า
  • ว้า...วันเสาร์ต้องไปประชุมประกวดสุนัขแห่งชาติ...อดไปด้วยเลย :002:
  • สราดดดด..โม้ เค้าไปกินเหล้าพูดคุยเรื่องที่เป็นเรื่องเท่านั้นเอง...ฉึกๆ
  • สุดยอดเลยคับพี่อู๋

ลากได้เท่าไหร่กันคับ
  • อยากไปด้วยจังเลย แต่เสาร์นี้ติดธุระไปไม่ได้ อดเลย อิคคิว
  • ว่างก็ค่อยมาครับ น็อค...เสาร์-อาทิตย์ ต้องติดหาตังค์แน่นนอน...555+
    ถ้าฝนไม่ตกเจอกันนะครับ สัก 5 โมงเย็น.... :-D
  • สู้ๆคับ อู๋

งานมันมีปลายปีนู้น ถ้า อู่๋ ไม่ไปงานนี้เขาจะรู้ได้งัยว่าหมาเรามีดีเหมือนหมาคนอื่น

หมาของ อู๋ มันมีดีอยู่แล้วมันรอแค่ให้ อู๋ ผลักดันมันเท่านั้นเอง ิอิอิออิอ้ิ

เดินมาแล้วต้องเดินให้ถึงที่สุดคับ อู๋ พี่เป็นอีกหนึ่งแรงใจนะโว้ย เชียร์ๆๆอยู่นะ

เดี๋ยวให้หมาทีมพี่พร้อม เราเจอกันแน่นอน (ฟันธง) ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี พี่น้อง เมืองเลย ทุกๆคนคับ

:015:
  • บูมมาแล้ว 55+

• ใหญ่โครต... :-))
  • งั้นเราเจอกันพี่บูม แบบนี้ต้องซ้อมเยอะๆๆหน่อยแล้ว คริคริ
  • นานจะได้เข้ามา ช่วงนี้ไม่ว่างมาก ๆ ปีหน้าไปประจำที่ บันนังสะตา แล้ว
    หวาดดีพี่เต้ หวาดดีพี่ ๆ เพื่อนๆ ทุกๆ คนคับ
    แล้วพี่เต้อยู่พิดโลกแล้วหรอคับ
  • ตอนนี้ไม่อยากจะเอารูปหมาลงเลยเด๋วจะตกใจเอาคับพี่เต้
    กินทั้งวันแต่ไม่อ้วนเลย 5555+ เห็นเค้าว่าจะเป็นช่วงนี้ 5-7 เดือน จิงมั้นพี่
  • คุณเต้ (โอซาว่า)...เป็นกำลังใจช่วยนะครับถ้าไปรับราชการทางนั้น...สู้ๆครับ ทหารหาญ

ว่างๆก็อัพรูปเด็กๆให้ชมด้วยนะครับ.... :-)) หายไปซะนานเลย
  • เอาลูก Red Boy มาฝาก เต้ ครับ สบายดีนะ เต้ เบ็นซ์ อู๋ :)

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Against Curruption 2.jpg 172K
    IMG_6113.jpg 198K
    Against Curruption 1.jpg 203K
    IMG_6120.jpg 169K
    IMG_6128.jpg 189K
    IMG_6130.jpg 166K
  • กด Like ไปเลยคับกับตัวนี้

หมาในฝันเลยคับพี่น้อง

:o027:
  • หวัดดีคราบเต้ ไม่ส่งข่าวเลย เป็นห่วง ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านแล้วครับ กำลังสร้างบ้านจะเปิดร้านเกมคราบ
    ว่างๆแวะมาเที่ยวนะคราบ โทรมาคุยกันคราบมี่เรื่องคุยด้วยเยอะเลย
  • พี่เต้จัด f1 มาเลยพี่สวยจริงๆ
  • สวัสดีคับพี่แจ็คน้องหมาสวยมากๆเลยคับพี่
  • โอ้ๆๆๆๆๆพระเจ้า มันเยี่ยมมากเลยครับพี่แจ๊ค
  • งามหลายๆคับ พี่แจ็ค

:063:
  • เมื่อวานสังสรรค์นิดหน่อย... :-))
    เจ้า คัตเตอร์ สิงห์นักลากแห่งเมืองเลย... ;-)

image
    image
    image
    image
    image
    image
    น้อง ตังค์

image
    image
    ต้น - joyboy
    image
    image
    pretty
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    a1.JPG 280K
    a2.JPG 258K
    a3.JPG 273K
    a4.JPG 265K
    a6.JPG 245K
    a7.JPG 229K
    tt1.JPG 262K
    tt2.JPG 178K
    t1.JPG 246K
    t3.JPG 250K
    pretty2.JPG 226K
    pretty4.JPG 244K
    pretty5.JPG 237K
    pretty6.JPG 252K
  • คับ พี่หล้า
    ลูกหมาพี่เค้าสุดยอดจิง ๆ ชอบคับ
  • ภาพสวยมากพี่ตั้ม มะวานอยู่จนฝนลงก็ยังไม่กลับ สามหนุ่มสามมุม ต้นอ้อ, อู๋, เดวิดเจ
  • รูปสวยมากเลยคับ

555

:o043:
  • ตังรูปนี้ตังหน้าเหมือนเมาเลย โอกาศหน้าเจอกันใหม่น้อง
  • ยังไม่เมาหลอกคับพี่

แค่ดูเหมือนอะคับ

คับพี่อู๋
  • ตั้ม pretty สวยดีหว่ะ
  • อยากไปเที่ยวเลยจัง
  • รายงานตัว คนและหมายังมีชีวิตอยู่ พี่ตั้มถ่ายแต่จ้อนบอยเจ้าของไม่ยักก่ะถ่ายเจ้าของหมา วัยรุ่นเซง555+ :016:
  • พี่ต้นพี่ตั้มเค้าไม่กล้าเอารูปพี่ลง กลัวน้องๆๆเข้ามาดูบอทแล้วตรงใจอ่ะ 555+

ล้อเล่นนะพี่ อิอิอิ
  • เหอะๆ ขอบใจนะอู๋
  • วันหลังค่อยมากันใหม่เด้อ...อู๋ตอนเย็นว่างมั้ย มาจับ BA.ใส่หน่อย มีสาวๆมาให้มันขึ้นน่ะ.... :-))
  • ถึงเมืองเลยก็ 6โมง อ่ะพี่ เดียวไงเข้าไปแวะหาพี่
  • ถ่ายรูปให้ดูมั่งเน้อ

:015:
  • น้องเบนซ์ ว่างๆ วันไหนมาเจอกันที่กุดป่องอีกนะครับ ไม่แน่เดี๋ยวเอาพัดลมไปด้วย ขอเป็นวันธรรมดานะครับ
  • ได้คับพี่น็อคจะจัดให้คับ
  • วันศุกร์เค้าถึงจะเข้ามาใหม่พอดี ได้เข้าขอนแก่น เพิ่งกลับมาถึง เลยคลาดกัน
  • พี่ตั้มพี่เลี้ยงไว้กัดคนโดยเฉพาะหรอพี่ จี้ดๆๆทุกตัว มะวาน บีเอเกือบเอาขาผมไปข้างหนึ่งอ่ะพี่

ถ้าโซ่มันยาวกว่านี้อ่ะโดนแน่ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บูลี่ แต่เลือดสายกัดเยอะจริงๆๆ 555+
  • เหอๆ มันก็ดุตามธรรมดาครับ มันแค่แกล้ง ข่ม โชว์พาวไปงั้นๆล่ะ :-))
  • คิดถึง...เมืองเลยจัง :018:
  • คิดถึงตะพานหินจัง...เหอๆ :-))
  • คิดถึงก็มาหาสิครับ พี่ศักดิ์ เดี๋ยวจะให้พี่ตั้มหาสาวๆๆไว้รอ พี่ตั้มมีเบอร์โทรจัดได้เลยสบายตัว 555++
  • เหอๆ พี่ก็ได้เบอร์มาจากน้อง อู๋ นี่ล่ะ แจ๋วจริงๆเลยจริงมั้ย....555+
    :-))