ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาซื้อ สายลากของพิตบูล
  • อยากได้สายลากพิตบูล ผมอยู่ที่เชียงใหม่ไม่ทราบว่า ตรงไหนของเชียงใหม่ มี ขายมั่งครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ทิ้งเบอร์ร้านไว้จะดีมากเลยนะครับ
  • แบบนี้ก็ได้น่ะครับ ลองทำใส่ไว้ก่อนถ้าหมาชินแล้วค่อยซื้อเป็นชุดก็ได้น่ะครับ เรามีมิตติ้งทุกเสาร์ที่2ของทุกเดือนมีการเอาหมามาลากด้วยน่ะครับ มีคำแนะนำจากสิงห์นักลากให้ด้วยน่ะครับ ตรงลานจอดรถข้างกาดสวนแก้ว ตรงศูนย์ยามาฮ่านะครับยังไงถ้าว่างก็เชิญได้น่ะครับ ส่วนผมชื่อเก่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับimageimageimageง่ายๆแต่ใช้ได้แน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 100K
    IMG_0085.jpg 176K
    IMG_0081.jpg 145K
  • ใส่เสื้อแดงฉลองรัฐบาลใหม่หรือครับเก่ง... :013:
  • ครับ ผมชื่อวินครับ อยุ่สันกำแพงนี้เอง ยังไงขอคำแนะนำดีๆ ด้วยนะครับ
  • คุณก๊อก pa2bull 0870989080
  • แหมมมมมมเต็กผมใส่เสื้อแดงก็โยงไปเรื่องการเมืองซ่ะงั้นนะ555555555
    คุณวินยังไงเราไปมิตติ้งด้วยกันก็ได้ครับที่ลานจอดรถข้างกาดสวนแก้ว ไปพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันน่ะครับ
  • มีร้านขาย f1 สี่แยก ธานินท์ ถ้าอยากทำเอง หาซื้อเชือกมา มิตติ้งวันเสาร์ เจ้าสำนักกะอ้ายเก่งจะแป๋งหื้อ555image
    ไฟล์แนบ
    DSC02743.jpg 168K
  • เตรียมอะไรไปมั่งหรอครับ อยากทำเองครับ หาซื้อเชือกที่ไหนหรอครับ ใช้ประมาณกี่เมตรครับ
    ขอบคุรมากครับ
    งานมีประมาณกี่โมงครับ
  • ไปมาเมื่อวาน ไม่เห้นมีงานอะไรเลย เงียบไปหมด