ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พยาธิที่ออกมากับอุจจาระสุนัข
  • image

ลูกหมาสองเดือนกว่าๆ พยาธิเต็มเลย เป็นอันตรายมากมั้ยเนี่ย
    เห็ฯแล้วขนลุกเลย....
    ไฟล์แนบ
    DSC_0013 .JPG 101K
  • ของผมถ่ายครั้งแรกก็ออกมาเยอะเหมื่อนกัน
    พอถ่ายครั้งต่อๆไปก็ไม่มีแล้วคับ
  • Ohh Shit.... :o065:
  • โห ...ขนมจีนเส้นเล็ก น้ำเงี้ยว :o007:
  • โห กะลังจะกินข้าว อิ่มเลยตู

รีบถ่ายพยาธ์ด่วนเลย อึเหลวแถมสีออกแดง แสดงว่าในลำใส้พยาธิ์ไชจนพรุนแล้วมั้ง
    ไอ้พวกที่หมาถ่ายเหลวแล้วโทษอาหารนี่อีกเหมือนกัน ถ้ายังไม่ถ่ายยาจัดด่นเลยครับ
  • :o065: :o065: :o065:
  • ดีนะ พักกินข้าวรอบบ่าย กว่าจะถึงคิวผม ลืมภาพพอดี
    ทางที่ดี อย่าลงภาพครี่หมา ตอนเที่ยงเลยคร้าบ 55555+
    เก็บความคับข้องใจไปถามตอนบ่ายนะท่าน ^^ ขำๆ นะพี่
  • ได้เวลากินข้าวพอดีเลย อร่อยเหาะเลยครับ 555
  • อี๋ แหวะ ที่กินจะออกมาเลยอ่ะ :o065:
  • ดีนะเห็นจนชินแล้ว 555+
  • กำลังตักข้าวใส่ปากเลย :o065:
  • ดูดีเหมือนสปาเก็ตตี้นะ อ๊วกกกกกกก ฮ่าๆๆ
  • แหวะพี่มาร์คดูพูด ตัวยังกะใส้เดือนเลยอะ -_-"
  • ตัวใหญ่ดีเเท้ครับ...พี่น้อง
    อันตรายนะครับ......เเต่ถ่ายมาเเล้วก็ค่อยยังชั่วหน่อย..คงดีขึ้นตามลำดับ
    ว่าเเต่ให้กินอะไรล่ะ....ของดิบๆหรอ...พยาธิเยอะจัง... :o071:
  • ตาม พี่ มาร์ค ว่าเลยคับ อึออกแดง แร้ว .......
    ขนาดผม เป็น คน ชิน ยัง ขนลุกนิดๆๆๆ ชัด จริงๆๆ อ้วนยังกะ ไส้เดือน เลยคับ
    เกี่ยวเบ็ด น่าจะได้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........

เพิ่มความสยองในมื้อต่อไปฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตอนหมาผมเป็น. แบบเน้เลยย. แต่เหลว และโคดเหม็นนน
  • อย่าตกใจ เส้นขนมจีนครับ หมามันไม่ย่อย 55
    image

ใครหิวขนมจีนยกมือขึ้นนนน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2652_resize.jpg 109K
  • นีเลยที่เขาเรียกว่าสปาเก็ตตี่ซอสมะเขือเทศไก่ 555+
  • อืมม...คิดว่าเป็นไส้เดือนแล้วกัน กินข้าวต่อ
  • พึ่งกินข้าวมา หืมมมมมมมมมมมม รูปก็ชัดเนอะ เหม็นโชยในจอเลยพ่อคุ้ณณณ

หมาผมก็เคยเป็นนะตอนมันเด็กๆ เยอะกว่านี้อีก ทั้งขี้ทั้งอ้วกออกมาเป็นตัวๆ เป็นร้อยเลยมั้ง ไม่ไหวจะเคลียร์ ไปหาคุณหมอเลยเพ่