ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมัครสมาชิกใหม่
  • พี่ฯครับ ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ติดตามมานานแล้วครับ ผมอยู่สิงห์บุรี
    มีอะไรก็แนะด้วยนะครับ ผมกำลังมองหาพิทตัวใหม่ มาแทนตัวเก่าที่ถูกงูเห่ากัดตายครับ
  • หวัดดีครับ อยู่สิงห์เหมือนกันครับ แล้วคุณz3singอยู่แถวไหน อ.ไรครับ
  • ผมอยู่แถวพระนอนจักร์สีห์ครับ ขอโทษครับคุณ ton-sing อยู่แถวไหนครับจะได้แวะไปคุยด้วยครับ
  • สวัสดีครับ บ้านแม่ผมอยู่ชัยนาท ติดเขตอินทร์บุรี จ.สิงห์บุรีเลยครับ ที่สิงห์เค้ามีจัดมิตติงกันป่าว
    เผื่อ ๆ กลับไปชัยนาทจะขอแจมด้วย
  • ยินดีครับอยู่แปดริ้วครับ ปุ๊ แปดริ้ว 555+
  • ผมอยู่หมู่บ้านพระทราย ใก้ลๆวัดแจ้ง นี่เอง แต่พรุ่งนี้ผมต้องไปเข้าเวรที่ปราจีนบุรี กลับบ้านอีกทีวันศุกร์บ่ายๆครับ
    เอาเบอร์ผมไปไงก็โทรมาคุยกันได้ครับ 086-6055449
    หวัดดี คุณ weaponseaboy ด้วยครับผม ไงก็โทรคุยกันได้ครับผม ถ้ากลับมาอินทร์บุรีเมื่อไรจะได้มาคุยกันครับ ที่สิงห์ กลุ่มคนเลี้ยงพิทด้วยกันเงียบๆครับ แต่น่าจะมีเลี้ยงหลายคนอยู่ครับ...../////.ต้น
  • รบกวนหน่อยครับ พอดีวันศุกร์นี้ผมจะไปบ่อวิน พี่ฯท่านใดมีลูกพิทบูลแถวนั้น
    มั่งครับ ผมจะได้แวะดูครับ ถ้าถูกใจจะได้อุ้มกลับมาซักตัวครับ