ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~Anything possible Thailand can do~~~~~~~~~
  • Red Boy & Namwan

image
    image

M1 (kenjiro) 50,000 ฿...................................F1 (PITBULLPOWER) 50,000 ฿

M2 (Ton_Chamao_Pit) 40,000 ฿

M3 (Open) 30,000 ฿

ลูกหมาเกิดวันที่ 17 มิถุนายน 2554
    สนใจโทรสอบถามรายละเอียดต่อรองราคาได้เลยครับ 086-4903823

ขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับสำหรับพื้นที่ :)
  • PITBULLPOWER's Against Curruption (Male)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Against Corruption 20 day.jpg 172K
    Against Corruption 20 day1.jpg 198K
  • PITBULLPOWER's Bomb Squad (Male)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Bomb Squad 20 day.jpg 166K
    Bomb Squad 20 day3.jpg 169K
    Bomb Squad 20 day1.jpg 189K
  • PITBULLPOWER's Revolution (Male)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Revolution 20 day.jpg 168K
    Revolution 20 day1.jpg 168K
    Revolution 20 day2.jpg 251K
  • PITBULLPOWER's Baby go pal (Female)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Baby Go Pal 20 day2.JPG 150K
    Baby Go Pal 20 day2.JPG 150K
    Baby Go Pal 20 day1.JPG 177K
  • น่ารักโครต :O
  • ไทยเราทำได้แล้วครับ ยินดีกับความภูมิใจครับ ชอบจริงๆหมาคอกนี้
  • หน้าตาบู้บี้มากๆอะ :030:
  • แหม...ทั้งพี่ตั้น. พี่ต้น . พี่ชายเราจัดคู่เลยนะ
  • น่าหักมากครับบ แล้วสายพันนี้จะทำกิจกรรมได้ไมครับ
  • สวยมากครับ ทำออกมาได้เยี่ยมเลยครับ นับถือ ๆ
  • หมาสวยโคตรๆเลยครับ ถ้าไม่ติดที่บ้านมี ตัวนึง นี่สอยแน่ๆเลย
  • บอกได้คำเดียว เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ของเค้าจัดจริง ท่านคิงส์ สาวน้องหนึ่งเดียว เขวี้ยงมาลงบ้านผมได้นะ เด๋วส่งที่อยู่ไปให้....
  • หมาหรืออสูรกายนี่ พ่อมันกล้ามสุดติ่ง
    ขอยืมมาให้ลูกเล่นสักตัวได้ไหม
    เบื่อแล้วคืน แต่ถ้าไม่เบื่อก็ยึดเลย ฮ่าๆๆๆ
  • คนไทยตั้งใจทำอะไรไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆครับ :063:
  • โอ๊ะ ...โอ.........
  • ตัวผู้บนสุดสวยมากกกกกก
    สวยทุกตัวววววววววววววว
  • งามมมมมมมมมมมมมมาก
  • สวยมากครับ ชอบผลงานของคอกนี้จริงฯครับ
  • เห็นแล้วกลุ้ม เพราะมันอยากด้ายยย :-((
  • ตัวเมียขายป่าว
  • ขอบคุณมากครับคุณ New
    ขอบคุณมากครับหมวดเป๋ ของหมวดก็สุดยอดครับ
    ขอบคุณมากครับพี่มุ
    ขอบคุณมากครับพี่ Angie ผมชอบปีโป้ของพี่มากเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่สุ
    ขอบคุณมากครับพี่ weaponseaboy Red Poem พี่งามมากครับ
    ขอบคุณมากครับคุณอู๋
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ จัดไปเลยครับพี่แต่ขอฝากเลี้ยงนะครับ :-D
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์คผู้ที่เสียสละให้กับหมาสายพันธ์นี้จริงๆ เห็นพี่เหนื่อยทั้งกายทั้งใจ สู้ๆครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่ kim
    ขอบคุณมากครับพี่รง ว่างๆผ่านแถวบ้านผมแวะมานั่งคุยกันบ้างนะพี่
    ขอบคุณมากครับพี่ Mira ใช่พี่ติไหมครับลูกไอ้แสบเป็นไงบ้างครับพี่
    ขอบคุณมากครับคุณ SucKeR
    ขอบคุณมากครับคุณ z3sing
    ขอบคุณครับ อ๋อง ที่สนใจเสียดายที่ออกมาแค่ตัวเดียว
    ตัวเมียมีความสำคัญกับเรามากเพื่อการพัฒนาในอนาคต มีคนเสนอให้มากกว่าราคาที่ตั้งไว้แต่ผมก็ต้องปฎิเสธ
    ขอบคุณมากครับ น้าผีทุกๆท่าน
    และขอบคุณมากครับทุกๆท่านที่คลิกมาชมกระทู้นี้ครับ :)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3882.JPG 189K
    IMG_3875.JPG 167K
    IMG_3877.JPG 185K
  • คิงส์พี่บอกนกเขาไว้ให้แล้วครับ ส่งรายละเอียดมาเลย
    มีหมาคุณภาพระดับนี้มาทำใบเพดกับ ABC มันน่าภูมิใจครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่เดี๋ยวผมส่งข้อมูลให้ครับ

PITBULLPOWER ขอสนับสนุนกิจกรรมของ ABC ทุกกิจกรรม ถึงแม้เราจะไม่ได้เข้าร่วมทุกกิจกรรม

เนื่องจากโอกาส เวลา และสถานที่ อาจไม่เอื้ออำนวย แต่เราขอเป็นกำลังใจและเป็นแรงผลักดันสำหรับคนที่รัก

ในสิ่งเดียวกัน AMERICAN PITBULL :)
  • แจ่มๆทั้งนั้น
  • เห็นแล้วเกิดกิเลส อยากจิ้มสักตัวนะน้องคิง
  • อู้ ฮู้! คำเดียวบอกตรง
  • สวยมากๆๆเลยครับ :063:
  • โห ตัวอะไรครับเนี่ย แต่ละตัวฮ่าๆๆๆ น้ำลายไหลครับ

M2 กับ F1 อย่างสวยเลยครับ
  • ชอบนะหมาแดง ยิ่งหน้าตาโหดๆ ยิ่งชอบใหญ่
  • สักวัน ขอมีแบบนี้สักตัวบ้างไรบ้างนะ^^
  • สุดยอดครับ
  • Mafia 12:58PM Permalink
    คิงส์พี่บอกนกเขาไว้ให้แล้วครับ ส่งรายละเอียดมาเลย

ป๋า ผมอ่านแล้วตกใจเลยนะเนี่ย
    เล่นบอก"นกเขา" ของป๋าเองเลยหรอ ยังไงจะรอตาม BREEDING ป๋าครั้งนี้นะ 5555
  • งามแท้
  • สุดๆเลยครับสวยมากครับ ... (*) (*) (*) (*) (*)
  • ทั้งบูลลี หมาแดง หมากล้าม หมากิจกรรม ประเทศไทยทำได้ทัดเทียมระดับโลกแล้ว :063:
  • แค่พ่อหมาก็กินขาดแร้วคับ
  • ถ้าผมพร้อมนะ โดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่คิง สนใจไปทำหมากล้ามซักตัวไหมครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่เป็ด Kingkong เป็นไงบ้างครับพี่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีผลงานเลยเหรอครับ
    ขอบคุณมากครับพี่โต้ง Redman ใกล้มีผลงานแล้วซิครับ ดีใจด้วยครับชุดนี้น่าจะมัน ลูก Redman แต่ละชุดกระดูกสุดๆ
    ขอบคุณมากครับพี่ experimental
    ขอบคุณมากครับพี่ pp999
    ขอบคุณมากครับพี่เก่ง มีโอกาสก็จัดเลยครับพี่
    ขอบคุณมากครับคุณ dekpe
    ขอบคุณมากครับคุณ bierhoff
    ขอบคุณมากครับคุณ Shit
    ขอบคุณมากครับคุณ tobmrv35
    ขอบคุณมากครับพี่ 2_WHEEL แดงๆของพี่ก็สุดยอดครับ
    ขอบคุณมากครับน้าผีและทุกๆท่านที่คลิกมาชมกระทู้นี้ครับ :)
  • ลูกหมาสวยมากๆครับ โอ้ววววววววว
  • ตัวบนสุดอยากได้มากๆหนูให้ 70,000 เพราะว่ามีตังค์เก็บเท่านี้ค่ะ ฮือๆ
  • โอ้ยยๆๆเห็นแล้วน้ำลายหกทุกตัว

Tom_Chonburi_Cool_Camp
  • ทำไม่มันงามมมมมมมยังเนี้ย
  • ขอบคุณมากครับคุณ zuzacu

noopuyza อยู่เมืองกาญที่โทรคุยกับผมเมื่อกี้นี้ใช่ไหมครับ ก่อนอื่นขอแสดงความเสียใจกับตัวที่จากไปด้วยนะครับ ต้องขอโทษและขอบคุณจริงๆครับ ที่ชอบ Against Curruption พี่ตั้นแกใจแข็งจริงๆ

ขอบคุณมากครับพี่ต้อม Red Ahsi ของพี่หน้าตาเอาเรื่องครับช่วงนี้ไม่มีผลงานเลยเหรอครับ

ขอบคุณมากครับพี่เก่ง หมาแดงทางภาคเหนือสวยๆทั้งนั้นครับ
  • ทำให้เราอยากแล้วก็จากไป
  • ไอ้ทิด เห็นลงขาย ที่ http://www.unitedrednoseworldpitbullforum.com ไอ้หรั่งมาเอาไปสักตัวป่าว ชอบหมาของทิดมากเลย ตอบจากส่วนลึกของใจเลยนะเนี้ย
  • เอ้ น่าผีตัวนี้คุ้นๆนะ 5555 จะมีสักกี่คนนะที่เข้าไปดูเวปนี้ได้นะ 55555

แต่ก็ขอขอบคุณนะครับน้าผี ที่ชม :-D และไม่แสดงคำหยาบ :o030:

ถ้าคนเรามัวแต่มานั่งมองคนอื่น และอยากที่จะเป็นแบบเขา แต่ไม่ยอมทำอะไรเลย

รอแต่ที่จะเดินตามรอยเท้าผู้อื่น แล้ววันไหนล่ะถึงจะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง :)
  • ได้ทำในสิ่งที่ชอบ ได้เพื่อนแท้ ได้มิตรภาพ แค่นี้ก็สุขแล้วครับ :)

พ่อผมสอนไว้ จงเป็นผู้ให้มากกว่าที่จะเป็นผู้รับ ขอบคุณครับ :)