ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อีกะเทยผีเดี๋ยวมึงเปรี้ยวสมชื่อ. เน่าแล้วมึงคราวนี้.
  • ถึงกับติดคุกเลยเหรอ นี่มันบอร์ดเสรีใครจะแสดงความคิดเห็นก้ได้ ถึงแม้จะด่ากัน มันก้ไม่น่าจะขนาดนั้นนะครับ ผมไม่เกี่ยวนะแต่เข้ามาอ่านทีไรมันก้ด่ากันทุกที
  • รอชมอยู่นะ อยากจะเห็นของจริงเป็นตัวอย่างสักครั้งในการแจ้งความจับกันในเรื่องของการด่าในเวบบอรืด เพราะเวบนี้ด่ากันเยอะมากๆบางครั้งหยาบสุดๆ
  • ผมเสนอทางเลือกให้แล้ว หากไม่รับก็ตามใจนะครับ คุณโทรมาหาผม ผมจะพยายามคุยกับเป๋า ถ้าเขายอมรับคำขอโทษของคุณก็จบ แต่ถ้าคุณไม่เลือกทางนี้ พรุ่งนี้วันจันทร์แล้ว ผมก็จำเป็นต้องปล่อยเลยตามเลยครับ

• ใจจริงไม่อยากยุ่ง ด่ากันเรื่องหมาผมรับได้ แต่คุณเลอะเทอะลามไปเรื่อย ลามไปเรื่องส่วนตัวจนออกมาเป็นแบบนี้ คุณกล้าทำก็ต้องกล้ารับผลของมันครับ
  • "ผมเคยสัญญาว่าบอร์ดลพรีจะมีภาพแปลกๆๆมันๆๆไม่เหมือนใครให้ดูกัน จัดหนักไป"
    ถ้า"สำพะเวสี"ถูกจับหมด!! ไอ้พวกนอมินีมันก็ไม่ก้าต่อยอด5555สมน้ำหน้าตะรางรออยู่55555555555555
    "วันเงียบเหงาหัวหด..เฮ้ย..หดหัว...ไอ้สาตเก่งพวนคำกัน..หรอ!! วิทยา แม่งพวน ยาทาริด
    ตอนนี้พวกมึงลองพวน"คำนี้ตะรางรออยู่"
  • ช่วงนี้อยากจะทำอะไร หรืออยู่ใกล้ๆๆหมาที่เรารักให้บ่อยๆๆ เพาะติดนานว่ะ555555555
  • ถ้าติดอยู่ลพรี วิดยาคนนี้จะฝากให้รับรองไม่ลำบาก....แต่พาหมาไปเยี่ยมไม่ได้นะบอกก่อน!!!!!!
  • วิทยา "แสตนดาร์ดตลอดกาล บายบ่าย....
  • ผมสรุปให้แบบนี้นะครับ เพราะไหนๆต่างฝ่ายก็ต่างไปแจ้งความกันแล้ว งานนี้คงโดนกันถ้วนหน้า ใครที่เอ่ยชื่อใครหรือใช้คำพูดที่สาธารณะชนสามารถรับรู้ได้ว่าหมายถึงใคร ก็ถือว่าเข้าข่ายหมด คิดว่าคงสมใจกันแล้วนะทีนี้ แล้วผมว่างจะไปเยี่ยม

ผมพยายามสร้างมิตรภาพ พยายามห้ามปราม แต่พวกคุณไม่มีใครยอมลดราวาศอกให้แก่กัน ผิดหวังจริงๆ ไม่อยากเชื่อว่าหมาพาคนมารู้จักกัน แต่คนกลับทำลายกันเอง ต่างคนต่างเอาแต่ตัวเองเป็นที่ต่าง ไม่มีใครมองเห็นความไม่ดีของตนเอง ท้ายสุดคนที่ซวยก็คือ เจ้าของเว็บ

จะมีใครบ้างไหมที่นึกถึง เจ้าของบ้านคนนี้บ้าง ทำเว็บให้เล่นกันสนุกๆ แต่พวกคุณกลับมาตีกันในนี้ ผมอยู่เฉยๆไม่รู้เรื่องก็พลอยโดนลากเข้ามาจนได้

ขอบคุณจริงๆครับ
  • เป็นกำลังใจให้นะครับ คุณเป๋า ขอให้เรื่องผ่านไปด้วยดีครับ

หวังว่าคงจำกันได้นะครับ ^^

image

ปอ พิทบูล จันทบุรี
    ไฟล์แนบ
    logo.jpg 126K
  • ลากมันออกมาเลยครับ คุณพวกนี้ระบาดหนักด่าได่ดี จนบอร์ด
    บางครั้งอยากจะเม้น อะไรกับพี่ๆน้องชาวพิทก้อไม่กล้า
    เพราะมันตาม เล่นตลอด ไอ้พวกผีนี้แหละ
    ได้ตัวแร้วช่วยประจาณด้วยนะครับ
  • ถ้าด่ากันเองคงไม่เท่าไร ด่ากันไปด่ากันมาก็ควรเจ๊ากันไป เลิกแล้วต่อกันซะ
    แต่ถ้าด่าผิดตัว แค่คิดว่าเป็นเขาแล้วดันไประบุชื่อเขา หากเจ้าตัวเขาไม่ยอมก็งานเข้าเอาง่ายๆ
  • p mark susu p sacrifice for humanity go to heaven sure =D> =D>
    for those who is causing the problen and issue good luck in jail
  • พี่สู้อยู่แล้วครับ

การทะเลาะเบาะแว้งเป็นเรื่องที่น่าเบื่อหน่าย
  • นี่มันสังคมคนรักหมา..หรือ สังคมคน สันดาน เหี้ย กว่า หมา
    อีตอแหล ดอกทอง อีช้างยังไม่เย็ด
  • "หวัดดี สหายรักพิท" ใครมีภาพ"น้องหมา"ที่ดูแล้วว่าแบ่งปันคนอื่นชมได้
    ส่งรูปเข้าบอดร์นี้..เพาะอยากเห็นน้องหมาของ"สหายทุกท่านคับ. หมาๆๆๆๆสนุกไม่ติด"คุกๆๆๆ"
  • อีมะกูดมึงนี่กระจอกวะ. เผยธาตุแท้มาตลอด. ขี้หดตดหายเลยนะมึง
  • You scumbag, I will make sure that you go to jail in no time. 555555.
  • พอแล้ว!!! อีกะโถนยังทำเก่งอีกนะมึง. ชะตาจะขาดอยู่แล้วไม่รู้ตัว. 5555555
  • หมาเบื่อ...........image
    ไฟล์แนบ
    261250_116346588454852_100002385344960_146382_2752346_n.jpg 59K
  • "อีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตุ๊ดดดดดดดดดควาย

ทำเป็นกระแดะเขียนภาษาอังกฤษ ทำให้กูอ่านลำบาก

อีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตุ๊ดควายยยยยยยย ติดคุกแน่มึง
  • พอเหอะครับคุณผี. อย่าไปว่าคุณมะกูดเลยสงสารเค้าครับ. แต่ถ้าผมเป็นมะกูดผมฆ่าตัวตายไปแล้ว
  • "มะกูดเอยถึงเจ้าจะเก่งเพียงใด.. เจ่าก็ต้องพ่ายแพ้..เพาะปากเจ่า..อิจฉาตาร้อน
    เส็จคดีความพ้นโทษแล้วบวชนะ เชื่อน้าซิมะกูด เออน้าลืมบอกในคุกเค้ารอมะกูดนะ55555555555
  • ไหนว่าแจ้งความแล้ว ลงรูปขนาดนี้ไม่เห็นมีทีท่าว่าเขาแหยสักนิด ด่าไฟแลบเลย รอชมต่อ อยากรู้ว่าจะปราบผีได้ยังไง เจอผีแก่วิชา
  • "ผมว่ากรณีน้อง มะตูด ฆ่าตัวตายผมว่ามันไม่มัน ใครมีวิธีช่วยเสนอคับ"
  • พวกมึงไม่ต้องกัว.. ขอเวลา.. ให้ตำรวจทำงานสักหน่อยซิมะตูด
    กูก็ไม่รู้ผีแก่วิชา...หรือตกวิชา..กูจะดูหน้ามึง...อีส้นตีน555555555555555555
  • "ผมมีวิธีคับ"น้าผี" ว่าไป ....เห็นว่าน้าผี... ว่าคนในคุกเค้าถามหา"น้องมะตูด" ก็ให้คนข้างในเค้าจัดเต็มเลย!!!!!!!
    อออออก..มาให้มัน...บานนนนนนนนนนนนนนนน......เหมือน....กะโถนนนนนนนนนน55555555
    เป็นไอเดีย.....ดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมึงโดนแน่อีส้นนนนนนนนนนตีนนนนนน
  • ....หย่าไปเรียกมันว่า"มะกูด" มันดีเกินไป ...ต้องเรียกแม่งว่า"มะตูด" ศูนรวมของความเน่าเหม็น
    ....เป็นศูนของปะติกูล แค่พิมแม่งกลิ่นโชยมา..พูดถึงแม่งไม่ได้เลยนะ..อีมะตูดควายยยยยยยยยยยยย
  • เพื่อนผี"ไม่มีใครกล้าโพสข้อความกันเลยหรอ55555555
    น้า....เส้นใหญ่ว่ะ....ผมไม่เชื่อ...แหกตาอ่านซิ...มีแต่น้าโพสตัวเดี่ยว...จริงว่ะน้า
    เออ..น้า"ว่าไง...น้ากับp"วิทยา ใครใหญ่กว่ากัน...วิทยาขึ้นชั้นไปแล้ว..เรายังเป็นผี!!!
  • "ใครมีมะกูด มาแลกมะ...ว ใครมีลูกสาว มาแลกลูกเขย ลูกเขยเป็นตูดดดดตู่ ไม่เอาตา..ลา
    "ทำน้าถึงร้องเพลงนี้"เอ๊าเด็กผีเราต้องเกาะข่าวกำลังร้อน คับน้า...เดี่ยวน้ามาว่ะ.
  • ถ้าพวกคุณยังไม่หยุดเสี้ยม เดี๋ยวผมเอาไอพีของผีปากดีทั้งหลายลงโชว์เลยก็แล้วกัน เอาไหม ?
    แล้วพวกคุณก็ไปตามกันเอง พอเจอหน้าก็ฆ่ากันเลยนะ จะรอชมอยากรู้เหมือนกันว่าใครเจ๋ง
    คงเจ๋งจริงกล้าด่ากล้าลงชื่อ จะได้ฆ่ากันไม่ผิดตัว ไม่ใช่เป็นผีแบบนี้ เดี๋ยวส่งพวงหรีดไปให้

แมร่งด่ากันสนุกปากแต่กรูเดือดร้อน อย่าลากตำรวจเข้ามาในบอร์ดนี้ได้ไหม บอกตรงๆว่ารำคาญ
    ขี้เกียจเสียเวลาเป็นพยานว่ะ พูดแบบนี้ใครไม่พอใจก็ไม่ต้องเล่น โอเคไหม
  • เหนื่อยไหมครับป๋า มีหลายเรื่องให้ป๋าเคลียตลอดเลยน่ะครับ สู้ๆครับป๋า
  • ไม่น่าเชื่อเลยว่านี่เป็นสังคมของคนรักพิทบูล/0108
  • เมื่อวานได้คุยสายกับทั้งสองฝ่าย ขอบคุณน้องทั้งสองที่ยังรับฟังนะครับ
    เมื่อต่างฝ่ายต่างยืนยันว่าไม่ได้เป็นผีแอบมาด่ากัน ก็หวังว่ามันจะจบลงด้วยดี

เชื่อพี่เถอะครับ การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้อภัยครับ
    พี่เชื่อว่าสมมุติเราจับผีได้จริงๆ พี่มั่นใจว่าเราก็คงไม่กล้าเอาใครเข้าคุกหรอกครับ
    เจอคำอ้อนวอนก็คงอดสงสารไม่ได้ เพราะมันก็เป็นแค่อารมณ์ชั่ววูบของแต่ละฝ่าย
    และท้ายสุดที่ฟ้องกันไปกันมา ก็ได้แค่ความสะใจเท่านั้น แต่เสียเวลาไล่จับลม

หมาเป็นสื่อพาเรามาพบกัน แต่เราอย่ามาทะเลาะกันเพราะหมาเลยครับ

ด้วยความปราถนาดีครับ
  • หวัดดี"สหายพิทผมห่างหน้าจอไปหน่อย น้องตัวนี้ของใครเอย อยู่ลพรีหรือเปล่า เอามาโชว์วันเสาร์นะ.
    เสาร์..นี้เจอกันแน่ๆๆ "อย่าลืมพกน้องหมาไปด้วย" ขอบคุณด้วยใจจริงๆๆ :X
  • ขอขอบคุณเป๋าครับและคู่กรนีครับ ที่จบดว้ยดีครับ ขอให้ลพบุรีเจอแต่สิ่งดีๆครับ
  • ขอขอบคุณ mafia ครับ
  • หยุดเถอะครับ พี่นอ้งผีทั้งหลาย เลิกเสี้ยมให้เขาทะเลาะกันเถอะครับ mafia เขาเป็นคนดีเขาเตือนสติแล้วควรฟังครับ รักและเคารพ mafia ครับ
  • ปล่อยไม่ลง ปลงไม่เป็น เย็นไม่ได้ เท่ากับตายผ่อนส่งครับ
  • โกรธแล้ววาง คือ ทางโพธิสัตว์ โกรธแล้วกัด คือ สัตว์สองเท้า ครับ
  • อยู่อย่าง คนธรรมดา แต่ใช้ปัญญาอย่าง นักปราชญ์ ครับ
  • ความจริง ปกปอ้ง ตัวมันเองได้เสมอ
  • องคุลิมาลยังกลับใจ แล้วคุณเป็นใคร ไม่กลับตัวครับ
  • อ่านกันแล้วหวังว่าจะเตือนสติกันได้บ้างนะครับ จบ
  • """สาธุ...คร๊าบ..ผมก็อโมทานาด้วยแต่......ถ้ามีอีกล่ะ!!!!
  • " ติคุณว่างเมื่อไร...มาทานลูกอม..ขนมหวานลพรี นะ++
  • ความอคติทำให้ไร้เหตุผล
  • หวัดดีพี่ๆเพื่อนๆ ลพบุรีครับ ผมชื่อต้น อยู่สิงห์บุรี วันเสาร์นี้ยังมีนัดเจอกันที่หน้าดับเพลิงเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ
    ว่าจะไปชมหมาของพี่ๆบ้างอะครับผม ขอบคุณมากครับพี่ๆ....