ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วิธีโหลดหมา(แดง)ให้เตี๊ยแบบทันใจ
  • มาอีกชุด อย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับพี่น้อง

เอาแบบกร่างๆ พิมพ์นิยม แบะๆ อกเกือบแตะดิน อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    red-barbell1.jpg 53K
  • ตามมาด้วย ท่ายอดนิยมแบบฉบับหมากัด จัดให้ได้เช่นกัน ^^image
    ไฟล์แนบ
    red-barbell3.jpg 60K
    red-barbell2.jpg 50K
  • ลืมกดแทรกภาพซะงั้นimage
    ไฟล์แนบ
    red-barbell3.jpg 60K
  • แล้วเจอกันที่สนามลาก(เจ้าของ)นะครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    red-barbell4.jpg 60K
  • ฮ่ะๆๆ ฮาดีครับชอบๆ
  • :-)) ชอบๆ
  • สวยครับเตี้ยๆเจอลูกระนาดระวังขูดแชดซีนะครับ
    โหลดเตี้ยแบบนี้เหมือนดีแม็คผมเลย..อิอิ
  • สวยครับเตี้ยๆเจอลูกระนาดระวังขูดแชดซีนะครับ
    โหลดเตี้ยแบบนี้เหมือนดีแม็คผมเลย..อิอิ
  • พี่เก่ง คร๊าบ อนาคตไปแข่งกันในสนามลากนะพี่ ว่าจะหาตัวใหม่มาทำหมาลากบ้าง ชักคึก คิดถึง มัสแต็งก์ ซะงั้น มันลากได้ดี.
    แต่ตอนนี้ ถามเล่นๆก่อนนะ ลองดูว่าพี่ลืมแล้วยัง ใครเป็นคนบรีด The Duke ครับ?
  • 5555555555555555555555555555555
  • โห....ตี๋ถามงี้จะตอบยังไง จำได้ว่าเป็นของ Camelot แต่ตัวเจ้าของอะจำไม่ได้แล้ว อิอิ
  • น่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ไง้้้้้้ 555
    ผมให้เวลาพี่เก่ง คิด อิอิอิอิ คนบรีด The Duke นะจ๊ะไม่ใช่เจ้าของที่2 3 4..
  • แหมต้องไปค้นในไฟล์เก่าๆ สมัยเก่งโซน ใช่คนชื่อเบนหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ เจ้าของคนสุดท้ายคือ คาสเทิลคิงส์ อิอิ
  • ตัดสปิงซะเตี๊ยเลยฮ่าๆๆๆๆ
  • คนชื่อ เบน ขายแม่ของมัน BLAZE MAXINE และตัวมัน ให้กับ อาร์ตและเคนนี่อีกทอดหนึ่ง ดูๆไป เจ้าดู๊กนี่ถูกขายหลายทอดเหมือนกันนะ
  • 555 เบน อะไรจ๊ะ พี่เก่งสุดหล่อ castleking ชื่อคอกครับชื่อเจ้าของอะไรเอ่ย..อ่ะเพิ่มมาอีก1คำถาม
    1.ชื่อคนบรีดพี่เกือบถูกหมดละ 2.ชื่อเจ้าของคนสุดท้าย
    พี่เก่งครับพี่จะเอา บาเบล ทำหมาลากมั๊ยพี่
  • มีเตี๊ยกว่านี้อีกนะครับ คุณAonPathumThani แบะติดดิน ตะกายเป็นแย้เลยก็มี 555+
  • ตี๋ เบน เรยา ป่าว คุ้นๆประมาณนี้ คาสเทิล คิงส์ ไทยแลนด์อะรู้ เจ้าของอยุ่สุราษฎร์ อิอิ

ทำหมาลากมั้ย ต้องดูเวลาว่างๆอะ ช่วงนี้ขอปั่นงานให้รวยตามพี่มาร์คทันก่อน
    แต่ถ้าใช้ตัวผู้จะมันส์กว่านี้นะ กล้าม+โครงสร้าง มันดีกว่าตัวเมียเยอะ
  • แต่ถ้าคาสเทิลคิงส์เมืองนอก เจ้าของเป็นดาราดังเมืองไทย คือ มาริโอ เมาเร่อร์ อิอิอิ
  • 555 ครับพี่ผมก็ลืมๆเลยมาคุยเล่นกับพี่ฟื้นเรื่องราวนิดส์ๆหน่อยๆของ ตำนาน หมาแดงกัน
    เบนจี้ บรีดครับแล้วไปอยู่กับอาร์ทต่อด้วยเคนนี่ คาเมรอท สุดท้ายไปอยู่อย่างราชาที่Castleking ของ
    มาริโอ้ ทรูจิลโล่ ว่าแต่ที่ เราคุยกันเรื่องเก่าๆนี่พี่แก่หรือผมแก่อ่ะ :-))
  • ต้องเคาะเยอะเลย 555+ สนิมเขลอะ
    พี่ไม่แก่หรอก แต่แฟนชอบล้อไอ้เหี่ยวๆทุกวัน 555+

อยากไปเบตง แต่กลัวระเบิดอะ >:-)
  • ถามตี๋กลับมั่ง มีพี่น้องของเจ้าดู๊กตัวหนึ่ง ไปอยู่กับคอกกิ๊กเก่าพี่มาร์ค ชื่ออะไร ทั้งตัวหมาและเจ้าของนะ อิอิอิ
  • สนุกสนานกันใหญ่ ดีเลยฟื้นความจำให้ตูด้วย พักนี้หลงลืมไปหมดแล้ว
  • อิอิ คุยไป-มา งานเข้าพี่มาร์ค
  • มาริโอ้ เลี้ยงพิตบูลเหรอ อยากเห็นรูปจัง
  • พี่มาร์คพี่ชายคนนี้เป็นคนดีศรีสามี จะมีกิ้กได้เยี่ยงใดเล่าขอรับ ท่านพี่เก่ง.
    พี่เก่งหมายถึงพ่อไทเกอร์ป่ะล่ะ
    Peterson Sherman Tank เจ้าของชื่อ Lynda Renee' Peterson
    ปล.ลินดาเค้าถามถึงพี่มาร์คว่าสบายดีมั๊ย ผมตอบกลับทันทีว่า พี่เป็นพญาอินทรีย์แห่งท้องนภา ไปแล้วว
    ถ้าถูกงั้นผมถามอีก The Duke เคยเข้าสังเวียนต่อสู้หรือไม่ครับ
  • เช็ดเป็ด พวกนี้รู้ดี รู้ลึกกว่าพี่อีกว่ะ สุโค่ย
  • นั่นแน่พี่มาร์ค 55+ร้ายเบาๆๆ
  • มาริโอ้ คนละ มาริโอ้ ครับ ผมแกล้งคุณตี๋แกเฉยๆๆ อิอิ

ว่าแล้วคุณตี๋ต้องตอบได้สบายๆ กิ๊กพี่มาร์ค ยัยลินดาเนี่ย แกจะไม่ขายไทเกอร์ให้นะ แต่ว่าพี่มาร์คไปทำอีท่าไหนไม่รู้ หล่อนถึงยอมขายอะ 555+
  • โห...คุณตี๋ ข้อนี้ยากมวากกกก
  • บ้าดาราอยู่ หูผึ่งเลย คิคิ
  • เดาๆ เอานะ ดังนั้นคิดว่าคงน่าจะเคยผ่าน GAME มาแล้วนะ เพราะคนชื่ออาร์ต เป็นพวกเซียนกัด ADBA ประมาณนั้น
  • ดาราเลี้ยงพิทบูลมีเยอะครับ หมาแดงผมถ่ายกะดารามาก็มี อิอิ
  • พี่ มาร์ค แกเป็นคนดี ตาอ้น คิดไรเนี่ย
    1ในจำนวนน้อยแมทช์ ของ The Duke คือการล้มหมาดำร่างใหญ่ได้อย่างราบคาบ มีคนที่อัดวีดีโอแมทช์นี้ไว้และ มีไม่กี่คนที่เคยดูวีดีโอเทปนี้ ถามว่าเห็นกับตาหรือไม่ตอบไม่ลังเลว่าไม่ครับ ผมได้ยินมาจากปาก(จากปาก)ของคนคนนึงที่เคยเป็นเพื่อนกับมาริโอ้ ก็เท่านั้นครับ
    คำถามต่อไปคือ ตัวนี้ชื่ออะไรครับท่านพี่เก่งimage
    ไฟล์แนบ
    RAJANCAJUN2.jpg 46K
  • กรอบรูปคุ้นๆนะ อิอิ ชื่อประมาณ cajun ไรนี่ละ
    แล้วตัวนี้ละ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3.jpg 92K
  • ถุย ! เหี้ยตี๋ จำบอร์ดนอกมาแพล่ม ขี้ฟันฟุ้งเลยหว่ะ :-))
  • คำตอบอยู่ในคำถามแล้วพี่ง่ายๆ
    ส่วนตัวที่เอามาลง broozer ป่ะพี่

เฮ้อกำลังสนุกๆกับพี่เก่งเล้ยยย ก็เราคุยกันเรื่องหมานอกอยู่แล้วถ้าไม่ไปดูมาจากบอร์ดนอกแล้วจะไปดูจากไหนวะ ไอ้เวร แล้วผมบอกตรงไหนว่าผมไม่ได้ไปเอามาจากบอร์ดนอก ถ้าไม่ชอบก็ผ่านไปเลยไป
  • ต่อนะพี่เก่ง ผมไปอ่านเจอมาจากบอร์ดนอกบ้างเวปนอกบ้าง
    ถามพี่เก่ง rajan cajun มีจุดด้อยตรงส่วนไหนครับ
  • ขอเดาว่าเป็นเรื่องกระดูก หรือมุมขาหลัง
  • พี่เก่งขอเมล์หน่อยพี่ เห็นคนเก่าๆกลับมาเล่นหมาลากชักอยากเอาบ้าง นี่ UKC Gr Ch Punisher พี่น้องท้องเดียวกันกับ Yally B หมาผมครับ.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9812.jpg 136K
  • งั้นคงจำประโยคนี้กันได้ สมัยงานลากแรกๆ r u ok!55
  • แหมๆๆๆๆ
    พี่ตี๋พี่เก่ง
    อย่าคุยเรื่องเก่าๆมากดิพี่
    เด็กรุ่นหลังๆเค้ารู้ไม่ทันเดี๋ยวเค้าก็ว่ากลายเป็นท่านผู้เฒ่าหรอก
    อิอิอิอิ
  • เฮ้ยยยยยยยยย A_2_WHEEL ท่านคือไผเนี่ยยยผมลืมไปแล้วเนี่ยว่าเรื่องมันเป็นไงคุ้นๆนะ
    ว่านเดี๋ยวโดน ว่าใครแก่ฟระ
    บูม ชอบหมาแดงเหรอครับ
  • a 2 wheel คือ เอ เจ้าของอูด้ง พี่น้องครอกเดียวกับเต้าทึง ไงละครับ

และตอนนี้เป็นเจ้าของหมาแดงจากนอก เพิ่งมีทายาทเร็วๆนี้ เปิดดูย้อนหลังสัก2หน้าดูสิ อิอิ
  • เมล์พี่ katha2548@gmail.com
  • แต่ละตัวจี๊ดๆๆทั้งน้านน
  • อ้อ อ๋อ โอ้วววว โอเคครับพี่เก่ง
    อ้น ชอบแบบหุ่นนักกีฬาใช่ป่ะครับ งั้นคงไม่ชอบแนวนี้สิimage
    ไฟล์แนบ
    254893_209311109106596_100000831250752_479194_4058797_n.jpg 116K
  • ชอบแต่คนจูงครับ ^^
  • พี่เก่งรูปบนดิสเพลย์ใน เฟสของพี่เท่ห์ครับ
    พี่มาร์คครับ ลินดา ฝากทักทายมาครับพี่
    Lynda Renee' Peterson
    Hello Mark!!!
    How have you been and your family? I hope all is well. Everything is great over here, trying to retire a bit but always into the dogs! Much Love! Lynda