ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • image
    อันนี้ใช้ได้ไหมครับเอก จะเอาไปทำ ใบ ABC เจ้าลาเต้
    ไฟล์แนบ
    PED-G_CELL.jpg 44K
  • พร้อมกันพอดี ส่วน BIG SHOT มีในonlineแล้วน่าจะ OK
  • ขอแนะนำตัวหน่อยครับ อยากจะเข้ามาคุยเล่นในกลุ่มนี้บ้างครับ
    ผมอยู่ บ้านพฤกษาD คลองสามปทุม ชื่ออ้น นะครับ
    ตอนนี้เลี้ยงred nose ชื่อลาเต้ (ม่วง) ลูกหมาคุณ เอก kaday พรุ่งนี้จะลงรูปให้ชมครับ
    ถึง ก๊อฟ มาจูงหมาเล่นบ้างเปล่าไม่ค่อยเจอเลยช่วงนี้ เล่นแถวparkไหนอ่ะ
    คุณเอก ผมจะเอาลาเต้ทำใบABC เดี๋ยวได้แล้วจะเอามาให้ชมครับ แต่สงสัยว่าABCจะเชื่อไงว่าลาเต้เป็นลูกbig shot หมายถึงเอกต้องมีหลักฐานหรือพยานรู้เห็นตอนผสมกันหรือเปล่า อยากได้ใบที่ระบุพ่อแม่หมาน่ะ มันดูเท่ห์ดี
  • รูปตอนผสมและตอนเด็กๆของลาเต้imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3295.jpg 67K
    DSCF3608.jpg 26K
    DSCF3679.jpg 23K
    DSCF3863.jpg 26K
    DSCF4298.jpg 75K
  • กลับมาคึกคักกันแล้วนะครับพี่ๆเพื่อๆน้องๆทั้งหลาย ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวกระทู้จะหล่นไปไกลกว่านี้นะครับ
  • หวัดดีครับพี่อ้นช่วงนี้เก็บบอลอยู่แต่หน้าบ้าน อีตุ๊กกี้กำลังรักษาผิวหนังอยู่อะพี่ ดีขึ้นเยอะและเดวอีกไม่นานคงได้ทัวร์ในหมู่บ้านแล้วพี่ ไม่ได้เจอลาเต้นานเลยคงตัวใหญ่ขึ้นเยอะแล้วเนอะ
    พี่ตั้มหยุด4วันเที่ยวไหนอะพี่
    ว่าแต่มุกไปไหนเนี่ยเจ้าเดอะล็อกมันมาแล้ว
    อ้นเรียนหนักหรือว่าฟิตหนักเนี่ยพี่ว่าเอาเจ้าทิกเกอร์ไปเสริมหล่อดีเปล่า
    พี่อ๊อดๆๆทำอะไร แอบเลี้ยงเด็กอีกละมั่งเนี่ย
  • หวัดดีคับเพื่อนๆทุกท่าน...
    .......ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านที่เข้ามาทักทายกันนะคับ....ดีคับช่วงนี้เราจะได้รวบรวมสมาชิกให้ได้เยอะๆ
    ..เพื่อวันใดบ้านใครมีกฐิน+ผ้าป่าจะได้เเบ่งบุญกัน....อิอิ(พูดเล่น)....
    .....นะตอนเนี้ยกลุ่มพิทบูลปทุมธานีก็มีอายุ 1 ปีในวันที่ 3 กรกฏาคมพอดี เพื่อนๆจำได้ไหมคับ
    ก็มีอะไรเปลี่ยนเเปลงไปเยอะจริงๆไม่ว่าจะเป็นชื่อเสียง..มีคนรู้จักมากขึ้น...ยอมรับว่าเมื่อก่อนดูกระท่อนกระเเท่นเหมือนจะไม่รอดเเต่ก็รอดมาจนถึงทุกวันนี้ได้ ต้องขอขอบคุณทุกคนมากนะคับ..
    ....................หวังว่าจะมีสมาชิกมากขึ้นเรื่อยๆเหมือน..เเอมเวย์..อิอิ
    ..ปล.เอาภาพบรรยากาศเก่าๆมาให้ดูกันเล่นๆคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Sample2.jpg 50K
    DSC08786.jpg 29K
    DSC08701.jpg 30K
  • แค่นี้ก้อโอแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 176K
  • คุณเอก:063: :063: :063:
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับท่านเจ้าบ้าน เดี๋ยวบ่ายๆเอารูปลาเต้มาลงมั้ง
  • หวัดดีพี่ๆทุกท่านครับ พอดีเมื่อวาน ไปเมาอยู่ที่D-1 เอาสาวๆจากม.รังสิตน้องฟ้า มาริโอ้ ไปฟิตหมาด้วยกัน กว่าจะกลับดึกเลยครับ ทิคเกอเหนื่อยจัดเลย ฮ่าๆๆๆ ทั้งลาก ทั้งแฮ๊งโพล โดดน้ำเกือบ5เมตรแล้วนะค้าบ
  • ครบ 1 ปีแล้วเร็วดีจริงๆนะครับพี่อ๊อด

บรรยากาศแบบนี้ไม่พอไม่รู้จะเรียกอะไรแล้วท่านมุกฮ่าๆๆๆ

อ้นสุดยอดจริงๆ ขยันแบบนี้เดี๋ยวเจ้าทิกเกอร์กลายเป็นฮีแมนแน่ๆฮ่าๆๆ
  • มีหมาต้องไม่ให้เสียชื่อครับพี่ตั้ม ฮ่าๆๆ อ้นเลี๊ยงตามคตินี้ตลอด ครับ ถึงวันนี้ มันทำได้หมดทุกอย่างแล้วแต่ยังไม่พอใจอ้นครับ มันต้องสุดได้มากกว่านี้ หมาตัวนี้ไม่กี่พัน แต่หมดไปหลายหมื่นละครับ นักกีฬา แต่ละตัว ไม่ได้มาง่ายๆ กว่าจะได้ใจ กว่าจะผ่านการฝึกต่างๆ เหนื่อยครับโชคดี ที่ได้พวกพี่ๆๆให้กำลังใจ

ปีนึงที่ผ่านมาอ้นได้รับอะไรเยอะจริงๆขอบคุณทุกท่านครับ ขอบคุณภัทรด้วย ไม่ได้เธอคนนี้ คงเดินไปในทางนี้ไม่ไหวเหมือนกัน

• Tigger Jump 4.50เมตร
  • trainnig new gen 1400KG

• tigeer พาน้อง mario ว่ายน้ำ ฮามากๆๆๆ แมร่งงับหมาตู 555+น่ารักจริงๆๆน้องตัวนี้

• โย่ว TIG Jump
    ขอบคุณน้องมิ้งที่ถ่ายให้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    Tigมิ้งถ่ายให้.jpg 121K
  • ทิคเกอร์สุดยอดจริงๆ
    ฝากรูปลาเต้ LATTEให้เพื่อนติชมครับ สายเลือดมีในped onlineแล้วครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06200.jpg 72K
    DSC06211.jpg 103K
    DSC06212.jpg 99K
    DSC06214.jpg 101K
    DSC06233.jpg 121K
  • ลาเต้ท่าทางจะจี๊ด ครับคุณอ้น pithero
    ผมก็ชื่ออ้นเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆ
  • นั้นซิครับชื่อเดียวกันเลย ผมเป็นอ้นพฤกษาD ละกัน อยากพาหมาไปD1บ้างจัง น่าสนุก ไปจากปทุมวิ่งเส้นไหนครับใกล้สุด
  • กระโดดกันมันเลย ลาเต้เหมือนไอ้ต้มไอ้ตุ่นของเป้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    jigky3.jpg 38K
  • ขอลาเต้เเก้วดิ....อิอิ
  • สวยคับเจ้าลาเต้..ถ้าอ้วนกว่านี้ซักหน่อยจะเหมือนไอ้เพชร..ป้าพรเลยนะเนี้ย!
  • พี่อ้น เจ้าลาเต้ตอนนี้กำลังยืด อาจจะช้าไปหน่อยแต่ดูแล้วแข้งขาเริ่มออกแล้ว ให้อ้วนอีกหน่อยรอหัวมาให้สมดุลกับโครงสร้างก้ไม่ขี้หร่แล้วพี่ ชอบแบบนี้จัง
  • พี่ดูเจ้าขิงกับยาย่า..กำลังไปเรื่อยๆimageimageimageimageimage

ไฟล์แนบ
    DSCF4644.jpg 39K
    DSCF4683.jpg 91K
    DSCF4687.jpg 91K
    DSCF4650.jpg 32K
    DSCF4646.jpg 39K
  • หมาติดแกส555+ ตัวนี้โคตรชอบเลย
  • อนาคตจะทำคอกแบบนี้
  • ทรงหมาของพี่เอกต้องจับทำกิจกรรมท่าจะมัน
  • ทำคอกแบบนี้ทำรถลากซักคันเสาสปริงโพลสักต้นเผื่อน้องคนนี้ด้วยนะ
  • จัด ครบ 1ปีเลยครับพี่อ๊อด >_< อันนี้ เมลผม ส่งรุปลูกหมามาดูมั้งครับ อิอิ broodygun_@hotmail.com
  • คึกคักกันดีจังเลยครับ ตกลงตอนนี้มี 2 อ้นแล้วเหรอครับเนี่ยฮ่าๆๆๆ

เจ้าทิกเกอร์ตอนโดดนี่กล้ามต้นขาหลังนี่เป็นลูกเลยนะอ้น

คอกไมค์แลนด์เหรอท่านมุก น่าเอาหมาไปวิ่งเล่นดีจริงๆเล๊ยพับผ่าดิฮ่าๆๆ

พี่เอก ตัวอะไรมันติดเตาแก๊สนะพี่ฮ่าๆๆ

คุณอ้นพฤกษา ตอนนี้กำลังนั่งกินลาเต้อยู่เลยครับฮ่าๆๆ เอาด้วยไหมครับพี่อ๊อด ฮ่าๆๆ
  • แว่ว ๆมีคนถามหาไอเพชร คริคริimage
    ไฟล์แนบ
    gt7.JPG 93K
  • หวัดดีชาวปทุมทุกท่าน วันหยุด4วันเที่ยวไหนกันเนี่ย
    อ้นเจ้าทิกเกอร์กล้ามเป็นลูกๆเลย จับตัดหูเลยอ้นเพิ่มความดุดัน
  • พี่อ้นพกฤษา หยุด4วันเที่ยวไหนพี่ ลาเต้นี้มันไหญ่ขึ้นเยอะเลยนะพี่ ไงเดวผมไปเล่นด้วยพี่
  • ก๊อฟ ลาเต้โคตรคึกเลยตอนเนี่ย ไม่พาเดิน2วันไม่มีเวลา แม่งล่อรองเท้าบนชั้นทีเดียว5คู่เละหมดเลย แถมจัดสวนให้ใหม่ไถซะเละเป็นท้องนาเลย วันหยุดอยากพาหมาไปเล่นทะเลไม่รู้เค้าไปตรงกัน
    lumpotorn19 หมาเหมือนไอ้เพชรยิ่งกว่าลาเต้ ว่าจะแบตตาเลี่ยนไถหลังให้เป็นหลังอานซะเลย
    experimental ผมอยู่ปทุมเช้ากินกาแฟเย็น 7/11 ปั้ม ปตท.คลองหลวง บ่ายกินกาแฟสดคุณอุ๊คลอง4 เย็นก็ชงเองที่บ้าน วันละ3รอบ เสพติดเลยครับกาแฟเนี่ย อยากเลิกเหมือนกัน
    คุณเอก เดี๋ยววันนี้เปลี่ยนอาหารเป็น Extreme bully แล้วจะค่อยดูว่าอ้วนขึ้นไหม
    ทักทายชาวกลุ่มปทุมทุกท่านด้วยครับหยุดยาวขับรถเดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับบบบ
  • คุณตั๊มเจ้าคิงเจอฉีดน้ำใส่โดดมุดเตาแก๊สทุกทีเลยเรียกหมาติดแก๊ส..เจ้านี่มันดื่อเงียบไม่เหมือนเจ้ายาย่าเจ้านี่ออกจะไม่ค่อยกลัวอะไรแบบขี้โวยวายแค่จะปีนออกมาจากคอกยังทำไม่ได้แต่เจ้าขิง สบายปีนโดดออกเป็นว่าเล่นตั้งแต่อายุ2เดือนกว่า ตัวต่มาที่ทำได้ก็ศิษย์น้องเจ้าลาเต้คู่หูกัน ..

ก็อปพี่ไม่ได้หยุดวันเสาร์ดันมาคั้นเบื่อเลยอยากไปเทียวเหมือนกันเพราะวันศุกร์ไม่รู้ว่าจะทำอะไรก่อน วันเสาร์พี่ทำงานและแฟนพี่ไปนอนบ้านที่นครนายก พี่อาจจะตามไปวันอาทิตย์ไปเอาต้นไม้ เหมือนไม่ได้หยุดเลย.....ไม่มีรถใหญ่ทำอะไรก็ลำบากอยากพาเด็กไปเที่ยวบ้างจัง....
  • คุณอ้น เช้ากาแฟ กลางวันกาแฟ เย็นกาแฟ ดึกกาแฟ ระวังตาค้างนะครับฮ่าๆๆๆ

Extreme อ้วนขึ้นแน่ๆครับ

ฮ่าๆๆๆ อย่างนี้ต้องจับมาอาบน้ำให้เข็ดครับพี่เอก
  • พี่กอฟ อ้นนิยมเดิมๆๆครับไม่อยากตัดหู ฮ่าๆๆชอบแบบหมานอก ฮ่าๆๆ
  • มืดค่ำแล้วหายไปไหนกันหมด ฝนตกด้วยอย่างเซงค้าบพี่น้อง
  • ไปถึงไหนแล้ว.....jikopathum
  • TIGGER ไปอยู่ต่างประเทศแล้วนะครับ เมลมาขอซื้อเลย เห็นผลงานเยอะจัด เพิ่งลงเครื่องดูเดิน สิ เฮ้อจะรอดมั๊ยหมาตู
    image
    ไฟล์แนบ
    263462_1819003121105_1420960821_31513540_3602948_n.jpg 109K
  • TIGGER in NYimage
    ไฟล์แนบ
    264992_1819100203532_1420960821_31513556_4423390_n.jpg 109K
  • หวัดดีคับทุกคนคึกคักกันหน่อยเร็ว!...
    .หวัดดีคับ...ป้าพร...ไอ้เพชรเป็นไงบ้าง...
    ...วันอาทิตย์ไหนที่พวกเราว่างกันบ้างไหมคับ.....อยากเจอพวกเราพร้อมๆหน้ากันซักหน่อย...อิอิ
    .....เเบงค์เดี๋ยวว่างๆมาเจอกันหน่อยไหม..
    .......ต้น...เมื่อไรจะเอาใหม่อีกซักตัว..หา!
    .........อ้น...ทิกเกอร์ไม่อยู่เเล้วเหรอ!.......bye
  • น่าจะว่างอยู่มั้งพี่เจอที่ไหนimage
    ไฟล์แนบ
    272896_229653170399716_100000651036531_770902_1371070_o.jpg 121K
  • เห็นมันคล้ายทิคเกอเลยเอามาลงอำกันเล่นๆๆ
  • นัดมาเลยครับพี่อ๊อด โทรมาก็ได้ ช่วงนี้งานเยอะหน่อยแต่เย็นๆว่างครับ นัดเลย จะจัดมิดติ้งบอกเลยเดี๋ยวเอาถังน้ำแข๊งไปตั้งให้เลยครับเดี๋ยวจัดน้ำกับน้ำแข๊งกับโซดาไปช่วยแต่เหล้าเตรียมเองนะครับ 555+ >_<
  • ฮ่าๆๆๆ อ่นอ้น เห็นใน Facebook มีแต่คนเชื่อหลอกกันเป็นตุเป็นตะ พี่ภัทรก็รวมหัวด้วยอีก ฮ่าๆๆๆ ต้นก็ว่าอยู่แล้วลายมันไปไหนวะทิก

พี่อ๊อด ยังหรอกครับพี่เล่นหมาของพี่ๆไปก่อน เก็บตังซื้อ Super 4

พี่มุกไปไหนอ่าไม่เห็นหลายวัน
  • ฮ่าๆๆ อ้นเข้าใจหลอกนะ
  • มาดักรอพี่ตั๊มยามดึก ช่วงนี้ดูสนุกเพลินเลย
  • ฮ่าๆๆๆ พอดีเพิ่งเข้าบ้านมาท่านมุก เลยเจอกันแต่ดึกๆนะครับ