ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสุขเจ้าHipopo

• ในความดุร้ายมันซ้อนอะไรไว้เยอะแยะกับความสุขที่ได้ผ่านมา :)
  • มันเห่าเล่นหรือนอนละเมอครับอ่าๆๆๆๆๆ น่ารักจัง
  • ก็ตั้งแต่ยกที่นอนให้ อาการแบบนี้เกิดขึ้นทุกวันหลังกินข้าวอิ่ม หะหะก็ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ. L-)
  • มันคงดีใจ ที่นอนเป็นของตูเเล้วเย้ๆ อะไรประมานนี้เเหละ 555+
  • 5555..แน่แน่เลยสปิงที่นอนมันเด้งดีด้วย..ก็คิดอยู่นานพิ่งเข้าใจมันเลยครับคุณgunaibank :-))
  • ให้ยาไม่ "เขย่าขวด" หรือป่าว
  • เค้าจะให้เพื่อนที่อยู่ข้างนอกประตูเข้ามาด้วยหรือป่าวค่ะ
  • หมาของบ้านพี่เขา สวยๆทั้งนั้น..เมื่อไหร่จะมีลูกหมา บอกด้วยนะๆๆๆ
    จะของจองไว้เลย...

• คงเห่อของใหม่ ที่นอนกูๆ เ้ด้งดึ๋งๆ 55555
    ถ้าไปลงในเฟสบุคพิตบูลโซน จะกดถูกใจ ให้เพื่อนๆชมบ้าง
  • ขออนุญาติเอาไปลงใน FB ให้เพื่อน ๆ ดูหน่อยนะคับ
  • ไม่รู้มันเป็นอะไร แต่ที่แน่ๆมันดูมีความสุข
  • จัดไปเลยครับเพื่อนๆ..เฟสบุคตามสบายครับ..ใครหัดทำUledแล้วเอามาลงโพสให้ดูบ้างนะครับ :-bd
    ใช่เลยครับคุญ.yooo_oo..มันวิ่งเข้าออกได้ตลอดละครับเอาหัวดันเอาไหล่เบียดออกสองตัวพ่อลูกมันเลยครับ
  • สวยๆทั้งนั้นเลย