ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาเรสโนส..พื้นบ้านคร๊าบ!
  • ส่งรุปลูกสาวผมมามั่ง พี่อ๊อด ช่วงนี้งานยุ้งเลยเดวว่างๆไปหาครับ >_< broodygun_@hotmail.com
  • อยากเห็นปัจจุบันครับ
  • ตอนนี้...น้อง D..เเละน้อง E มีคนจองเเล้วนะคับ
  • โทษทีคับเรืองรูปลูกหมาพอดีคอมที่บ้านเสีย...เซ็งเลย!...วันจันทร์ได้ดูเเน่นอน...อ๊อดสัญญา..อิอิ
  • จะรอคอยอย่างจดจ่อ
  • เพิ่งจะเสร็จงานไม่มีเวลาเข้ามาดูเลย...อิอิ
    .......หวัดดีคับคุณปุ๊....พอดีผมเมมเบอร์โทรของคุณปุ๊ผิด..รบกวนขออีกครั้งคับ.......โทษทีคับ...อิอิ
    ...ส่วนลูกหมามาเอาได้เลยคับ...จัดไปเรื่องเงินไว้ทีหลังก็ได้คับ....ง่ายๆ คับ
  • พอดีเมื่อเช้าถ่ายรูปมาเเบบรวมๆคับโทษที..หมดเวลาย่อรูปเเล้วเอารูปรวมไปดูก่อนเนอะ!...
    เป็นภาพรวมก่อนนะ..น้องหมาเปรอะขี้เลยยังไม่ได้ถ่ายเป็นตัวๆimageเดี๋ยวพรุ้งนี้เอามาให้ดูใหม่นะbye
    ไฟล์แนบ
    DSC04164.JPG 24K
  • k.อ๊อดอันเดอร์กราวด์เบอร์โทรนะครับ 0810043519 ปุ๊ครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงงั้นเอาเป็นว่าอีกอาทิตย์-2อาทิตย์นี้เจอกันนะครับ
  • ขอแผนที่ด้วยครับ
  • ผมส่งรูปให้ดูที่เมล์เเล้วนะคับคุณปุ๊
    ....ส่วนเรื่องเเผนที่...ถ้าถึงฟิวเจอร์พาร์ครังสิตเเล้วค่อยโทรหาผมเเล้วกันนะคับ....จัดไป
  • ขอบคุณกั๊บ...อ้อขอโทษที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ ทำยางแผ่นอยู่ครับ ตัวมีแต่น้ำกรด ขอโทษจริงๆครับ
  • ไม่เป็นไรคับ.....ชีวิตต้องสู้....อิอิ
  • ตัวน้อง A วื่อมาแล้วครับ

ลูกหมาอ้วนทุกตัวเลยครับ

หมดไวๆนะครับผม
  • ขอบคุณคับ
  • หวัดดีครับ
    ยังไม่มีเวลาไปเอาน้องหมาเลยอ่ะครับ
    เสียเวลากับรถซังกะบ็วยอีกแระ...
    ไงๆถ้ามีธุระผ่านมาทางฉะเชิงเทราก็รบกวนหนีบมาด้วยไ้หรือปล่าวครับ
  • ไม่พร้อมก็ไม่ต้องเลี้ยงใจเย็นๆ
  • ไม่มีปัญหาคับ....โทรกลับด้วยคับ 081-777-2711...จัดไป
  • โอเคครับ
  • โทษนะครับติดปัญหาเรื่องเงินน่ะครับ(ชอร์ตเรื่องซ่อมรถ)
    กะว่าจะโอนให้เดือนหน้าน่ะครับไม่ทราบว่าkอ๊อดสะดวกรึปล่าวครับ
  • image

เอา A1 มาฝากจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0221144.jpg 270K
  • น่าจะเป็นพ่อแม่เดียวกับของเพื่อนผมเคยซื้อไปอายุประมาณปีนึงครับ
    จิ๊ดมากๆ
  • ตอนนี้ซนมากคับ
  • หวัดดีคับทุกท่านที่เข้ามาติชม....อิอิ
    ...เลี้ยงมันให้ดีนะน้อง..
  • นี่เปรี้ยวจี๊ดimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08363_resize.JPG 158K
    DSC08362_resize.JPG 149K
  • น้อง D ตัวผู้ป่ะคับ เปิดเท่ารัยคับ
  • ป้าดดดดด ทำไมโตจังอ่า

A 1 ผมซื่อมา ทำไมไม่โตเลย

ฮือ ฮือ เศร้า
  • 2000 ได้ป่าวคับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน
    ...ชี้เเจงนิดนึงนะคร๊าบ!....น้องเปรี้ยวจี๊ดไม่ได้เป็นลูกหมาคลอกนี้นะคับอายุจะ 4 เดือนเเล้ว...อิอิ
    .....ส่วนคุณsmokเเละน้องผี....ตอนนี้เหลือเเค่น้อง G เพศเมียเเค่ตัวเดียวคับ...
    .....ปล.ถ้าสนใจโทรมาคุยกันคับง่ายๆ...อิอิ...081-777-2711
  • อัพครับ เจ้าซ่า 21โล ย่าง6เดือน เปรี้ยวจี๊ด 12โลครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG0018_resize.jpg 172K
    IMAG0016_resize.jpg 126K
  • พี่อ๊อดครับ ตอนนี้ ลูกหมาที่ผมเอาไปเลี้ยง คอกที่แล้ว ตัวที่ใส่แว่นข้างเดียวตัวผู้ ที่แจ้งวัฒนะ ตอนนี้ โตแล้วเดี๋ยวเอามาอัพให้ดูครับ

ปล พวกคุณผี ๆๆๆ จะได้เลิกพิมพ์ก้าวร้าวสักทีครับ .....อ่านแล้วรำคาญดูจากสำเนียงการพิมพ์ของพวกคุณผีดูแล้วยัง เกรียนๆ กันอยู่ ปัญญาอ่อนหรือป่าวมานั่งวิจารณ์หมา เถียงกันเรื่องหมา คงเป็นพวกตาร้อนครับ ไม่ต้องไปสนใจครับ
  • หวัดดีคับ...เป็นไงบ้างสบายดีนะครับ....เด็กๆตัวใหญ่ยัง...อยากเห็นอะ....อิอิ
  • image
    image
    image
    image

เอามาไห้พี่อ๊อดชมครับช่วยติหน่อยพี่
    ไฟล์แนบ
    22222.jpg 16K
    33333.jpg 16K
    444444.jpg 19K
    5555.jpg 27K
  • ขนสวยนะ...เเต่ต้องอัดอาหารให้กินเยอะๆหน่อย...ถ้าตัดหูนะ เท่ส์เลย!..ฟันธง...อิอิ
  • ราคาเท่าไหร่ครับบ
  • หวัดดียามเช้า....
    ...คุณposiiz ไม่ทราบอยากทราบราคาอะไรคับโทรมาคุยกับผมเลยคับ...อิอิ.. :-D
    ...เบอร์ 081-777-2711..อ๊อดคับ
  • หวัดดีครับ...แวะมาทักทาย
    เรื่องนั้น...ช้าแต่ชัวร์ครับ
  • พี่อ๊อดครับ ว่าง ๆ นัดพี่ๆ น้องๆ ที่มีน้องหมาพ่อเดียวกันมาเจอกันหน่อยสิครับมันจะได้เจอพี่ ๆ น้องๆ มันบ้าง
    เพราะตอนนี้ไม่มี สุนัขตัวไหน กล้าเล่นกับมันเลย เพราะมันเล่นแรงมาก
  • วันแรกที่สู่อ้อมอก ตั้งชื่อน้องหมาว่า เจ้าเฉย
    image

วันนี้ปัจจุบัน เพิ่งตัดหู รอดามหู ปัจจุบันน้องหมาชื่อว่า " จ่าเฉย " น้ำหนัก จะยี่สิบโลแล้ว ห้าเดือนคร๊าบ

image
    ไฟล์แนบ
    photo2.jpg 290K
    photo1.jpg 273K
  • ตัวจับภาพตัวเต็มได้จะเอามาลงอีกครับ
  • เลี้ยงน้องหมาได้ดีมากๆๆคับ
    ........เดี๋ยวซักวันต้องจัดมิตติ๊งลูกหลานอ๊อดๆ...อิอิ
  • อัพเดทลูกหลาานอ๊อด ๆ ครับ น้องเฉย วัย 5 เดือน
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    20000.jpg 273K
    90000.jpg 180K
    20000.jpg 273K
    11000.jpg 53K
  • หวัดดีคับ...จ่าเฉย..ฟอร์มใช้ได้เลยนะเนี้ย...ขนาดเเค่ 5 เดือนนะเนี้ย...อิอิ
  • นัดใหม่20/9ครับ
  • ขอบคุณครับพี่อ๊อด ขออีกรูป แบบว่า ได้ใจเลยเอาใหย่ อิอิ พอและ เดี่ยวหนักกระทู้พี่ป่าวๆ เพื่อน ๆ พี่ท่านไหน
    ได้น้องหมาคอกเดียวกัน เอามาให้ดูหน่อยนะครับ อยากจะให้พี่น้องได้เจอกันด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    12000.jpg 94K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ..ถือว่าเราเลี้ยงหมาได้ดีมาก.....เเละต้องยอมรับว่าหมาบางตัวสวย...ยังเลี้ยงไม่ได้เท่านี้เลย....
    .....คุณปุ๊...จัดไปคับ...อิอิ
  • ดีครับพี่อ๊อด สบายดีไหมครับ

ขอถามนิสนึ่ง ดามหูดามกี่ วันอ่ะพี่

เจ้า ลีโอ ดามมา 7 วันแร้ว มันก็ตั้งอยู่

แต่เราควรจะดามอีกไหมครับ
  • ขอบคุณครับ

.... คุณ mayaking คอกเดียวกับผมหรือป่าวครับ เห็นรุ่นๆ ไล่ๆ กัน ใช่ตัวที่ผมเคยอุ้มหรือป่าวครับ