ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคนใจ ทราม
  • :060: ไอ้อ้วนตัวใหญ่หัวโหลน ชื่อ ป้องหรือกบ 0863196746 แถวบางนา บ้านเป็นร้านเน็ท กุให้หมาไปฟรีๆ2ตัว เสีอกเอาของกุไปขาย

คิดว่ากุไม่รู้หรอ ใครที่คิดจะให้สุนัขใคร คิดดีๆก่อนนะ พอดีวันนั้น ลงในเว็ปไว้ให้หมาฟรี2ตัว ช่วงดึก

มันรีบโทรมาขอหมาตอนตี2 นั่งรถแท๊กซี่มาเอา ก็บอกมันแล้วว่า เอาไปต้องเลี้ยงให้ดีนะ ไม่ไหวให้อามาคืน ที่บ้านมีบริเวณ

หรือเปล่า แม่งตอบดีหมด ก็นึกว่าจะรักหมาจิง เห็นมาเอาตอนดึก เสีอกตีหมากุหลังบวมอีก เอาของกุไปขาย2ตัว3พัน

รีบไรขนาดนั้นว่ะ เอามาคืนกุก็ได้ ใครที่เคยคิดจะให้หมาไอ้นี้ เลิกล้มไปเลยนะครับ มันหลอก

ทำฟรอม บ้านมีบริเวณ มีเวลาให้ เคยเลี้ยงหมา สายกัดแต่ให้เขาไปแล้ว มุกประมาณนี้ บ้านอยู่บางนา พระประแดง สมุทรปราการ มีหลายบ้าน

กุรู้แล้วบ้านมีงอยู่ไหน ระวังกุจะตามไปกด ถึงบ้าน แม่งเล่นซะกุเสียอารมณ์ ถึงเรื่องมันจะเดือน กุรู้มานานแล้ว ระวังตัวด้วย มีงคงทำมาหลายคน

ขอขอบคุณและขอโทษ การพิมที่ไม่สุภาพต่อ เจ้าของเว็ปบอร์ด ที่ให้มาบอกกล่าว
  • หุหุ แมร่งเหี้ยได้ใจวะ
    ขอเตือนคนที่คิดจะมอบใหผู้อื่น โปรดดูไว้เป็นอุทาหรณ์

ตามหาตัวให้เจอน๊ะครับ เเล้วสั่งสอนสะหน่อย
  • ขายราคาพอสมควรดีกว่าให้ฟรีครับ ป้องกันพวกหากินแบบไม่ลงทุนได้บ้าง
  • :m000:

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็สุดตีน กับคนพันธุ์นี้

สาธุ :m000:
  • :067:เวลาจะเอา ของฟรี พรีเซนต์ กันดีทุกคนแหล่ะครับ

ถ้าจะให้ฟรี แนะนำว่า ให้ทำหมันซะก่อน เผื่อสกรีน คนที่รับเลี้ยงได้ในระดับนึง จะได้มั่นใจว่า ไม่ได้เอาไปเผื่อทำธุรกิจ

เอาใจช่วยครับ ฝาก กด สักสองที ด้วยนะ :020::062:

.......................................................................

พฤติกรรม สุดตีน นั่งรถไปเอาตอนตี 2 เอามาขาย 2 ตัว 3 พัน

:015: :060:
  • เง้อ เหรี้ยได้ใจ จังไรไม่มีใครเกิน

สงสัยที่หัวโล้นนรกกินกะบาน555+ ไปกดเเมร่งเลยครับ ผมไปด้วยยยย ...
  • เย้ย :028: ทำไมต้องว่าคนหัวโล้นอย่างนี้ด้วยละพี่

มันสะเทือนใจอย่างแรง (ถึงจะหัวล้านแต่ก็จนนะครับพี่)
  • :022:5+5+5 ผมโดนมาแล้วครับท่าน ซื้อมาตัวนึง สีช็อกหน้าขาว (หมาแก่4ปีเห็นจะได้) ตอนติดต่อซื้อขายเค้าบอก 2 ปีกว่าพอส่งมาให้เห็นแล้ว โค-ตะ-ระ สงสารหมาเลย อยู่มาวันนี้เข้าไปเดินเล่นในเว็ป พันทิพย์ ไปเจอตัวเดียวกันเลยเจ้าของประกาศให้ ฟรี เราโทรไปถามเจ้าของเค้าเลยแล้วส่งรูปให้ดูเค้าบอกใช่เลย หมาเค้าเอง ///ถึงกับอึ้ง:022:(เจ้าของเดิมก็อึง):022:
  • ชาติขอให้เกิดเป็นหมา ไอ้พวก น ร ก
  • ฝากเหนี่ยว..ด้วย ตนส้นทีนแบบนี้ ทำเสียวงการหมาหมด คิดหาแด็กแบบไม่ลงทุน ว่าไปแล้วคนเลวๆแบบนี่มีแยะ
  • บ้านอยู่ไหนอ่า เดี๋ยวไปตื๊บให้..ปะ น้องโก๋โอ๊ค งานเข้า
  • อืม คิดไปคิดมา ผมว่า ขายในราคาที่สมเหตุผล ก็จะช่วยได้นะครับ

แล้วแบบที่พี่โก๋โอ๊ค บอกก็คือ ทำหมันก่อนนั่น ช่วยได้เยอะเลยอ่ะผมว่า

ปล.ฝากพี่บิว กับ พี่โก๋โอ๊ค ด้วย 4 ที เด้อออ 555+
  • ขอคนที่คิดจะได้ของเขาฟรีๆๆนะโปรดคิดถึงความรู้สึกของเจ้าของเขาที่ให้นะครับและคำว่ามิตรภาพมันจะยั่งยืนตลอดปายยย
  • พี่น้องครับอย่างนี้ต้องล่อมันออกมา***ตืบ****ให้หมากัดมันสักแผล2แผลเอาให้เข็ด
    แมร่งเลวระยำจริงๆ
  • พวกจิ้งจอกสังคม โครตเลวเลย
  • ไม่มีตะกวดเจือปน เหี้ยล้วนๆ
  • ระยำ จริงๆ เสียชื่อร้านเน็ต หมด
    ไฟล์แนบ
    DSC05183.jpg 85K
  • ผมอยากเลี้ยงกำลังเก็บตังอยู่
    แม่งได้ฟรีเสือกเอาไปขาย
    ไม่มีจระเข้ปนเลย
    ..........ล้วนๆ
  • ไอ้ระยำ
  • ถ้าจะให้หมาใคร เลือกคนที่เขามีหลักฐานมั่นคง มีเบอร์บ้านหรือเบอร์ที่ทำงานให้ตาม
    หรือคนที่เราพอจะรู้ที่มาที่ไปเขา อย่าใจร้อนรีบให้ครับ
    คนดีคนชั่วคละเคล้ากันในสังคม
    แต่ไม่ยากเกินที่จะเลือกครับ
  • ทำหมันดีที่สุดครับ หากคนรับเลี้ยงจริงใจไม่มีจุดประสงค์อื่น ก็จะไม่ซีเรียสเรื่องทำหมัน พิทบูลที่ทำหมันก็ไม่ทำให้คุณสมบัติเปลี่ยนแปลงครับ กลับดีเสียอีกไม่ต้องกังวลเรื่องผสมข้ามสายพันธ์ หากไม่คิดหาประโยชน์จากเขา
  • อย่าปล่อยให้คนแบบนี้ลอยนวล
  • งานเข้าที่ไหนพี่บิว 5555

หยก ไม่รับฝากนะ ต้องมา กดเอง กดบ่อย ๆ รับรองผอมเลย 555555
  • สันดานแล้วจริงๆ หากินแบบนี้
  • แสดงว่า พี่โอ๊ค ยังกดไม่บ่อย เพราะหุ่น ยังเฟริมแบบเสี่ย อยู่ 555+
  • เอามันให้ตายเลยพี่แม่งทำได้ไงไอควย
    ทำกับหมาได้
  • ผิดแล้ว หยกศิษย์น้อง ที่เห็นน่ะ ลดไป เกือบ 10 โลแล้ว ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ
  • เลวมากๆ
  • งี้ต้องจับปิดหน้า แล้วถีบเข้าบ้านผม เดี๋ยวพิทบลูทีบ้านจัดการให้ ห่านิ เลวเหมือนพ่อมันที่ไม่สบายเลย สัส ทำกะหมาได้
  • อย่าไปว่าเขาเลยพวกนี้มันเลวโดยสายเลือด
  • อ้าว แสดงว่ารู้ตัวคนไร้สารตะกวด แล้ว สิเนี่ย ท่าน พี่ porffght เดี๋ยวยังไงให้ ศิษย์พี่โก๋โอ๊ค เข้าปลํ้า ปิดตาก่อน พอปิดตาแล้ว เดี๋ยวหยก ถีบให้เอง
  • แย่จังคนแบบนี้ หากินกะหมา(ชาวบ้าน)