ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • วันนี้คุณมุกมาซะดึกเชียว...สงสัยเพิ่งปาร์ตี้เสร็จ
  • ฮ่าๆๆๆหวัดดียามเช้า ก็เห็นเงียบๆๆกันหนิ เลนแกล้งนิดๆๆ

แล้วที่จะนัดเจอกันเนี่ย ว่าไงครับวันไหนขอเวลาด้วยยิ่งดี
  • ดีคับทุกท่านคับ มุกพี่เอาหมาไปตรวดแล้วนะคับรอดูผลอยู่แล้วจะโทรบอก
  • สวัสดีท่านบอย เอาหมาไปตรวจแสดงว่ามีอะไรหรือเปล่าครับท่านฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับพี่น้อง สบายดีกันรึเปล่าครับ ช่วงนี้ไข้หวัดระบาดระวังตัวกันให้ดีน่ะครับ ผมเจอหนักเลยนอนพักอยู่หลายวัน เจ้ากะทิไม่คลอดซะที อยากเห็นเจ้าตัวเล็กๆจัง มีข่าวดีแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ คิดถึงเพื่อนๆสมาชิกตลอดครับยิ่งดูรูปเก่าๆแล้วคิดถึงวันแรกๆที่ได้รู้จักกันน่ะ
  • วันอาทิตมาม.รังสิตเปล่าคับ

ว่าอย่างไงคับไม่ได้เจอกันนานแล้ว

จะเอาอย่างไรบอกด้วยแล้วกันคับอิอิอิคิคิคิคิคิ
  • งั้นวันอาทิต ม.รังสิตนะครับ บ่าย2แล้วกัน ไม่เจอกันนานละ
    อ้นขอนัดเองแล้วกันนะครับ บ่าย2พรุ่งนี้ ม.รังสิต เย็นมากยุงเยอะฝนตกอีก
  • อ้นไม่ไปงานกับแม่แล้วนะครับ พอดีพรุ่งนี้ที่บ้านไปเที่ยวกัน แต่เห็นในนี้บอกจะมีนัดเจอเลยเลือกมาเจอพวกพี่ๆดีกว่าไม่เจอนานแล้ว พรุ่งนี้ บ่าย2 นะครับ ม.รังสิต
  • ตามนั้นน้าบอย191
    เจอกันม้าหินตัวเดิมบ่าย2
    ชอบจริงๆคันนี้หมูป่าimage
    ไฟล์แนบ
    c92 รัง.jpg 167K
  • จะหารถแมงกาไซด์เก่าๆมาขับเหรอท่านมุกฮ่าๆๆ
  • มีใครมาบ้างเนี่ยครับวันนี้ เจอกันบ่าย2เน้อออออออออออออออ
    ฝนตกไว้ว่ากัน
  • วันนี้ทำงานครับเลิก5ทุ่มไม่ได้ไปแจมด้วยอีกแล้วครับ ระวังฝนกันด้วยน่ะครับแมร่งตกทุกวันเลย ล้างรถมาทีไรฝนตกทุกที
  • สนุกสนาน ครับวันนี้ ฮาดี คิ้ม ต๊อบ ทิกเกอร์โดดตู้ม ลงคลอง 555+
  • บ้านนี้มีเล่นมอไซคลาสสิกด้วยหรอครับ เดี๋ยวว่างๆจะขับไปแจม :-))
  • ฮ่าๆๆพี่ก้องหวัดดีครับ

ลงภาพแว้ววว นั่งคุยชิลๆๆ วันนี้

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 208K
    22.jpg 249K
    16.jpg 281K
  • แต่ว่ายน้ำไม่เอาแร้ว
  • อ้าวทำไม ว่ายน้ำไม่เอาแล้วหละท่านมุกฮ่าๆๆ

เสียดายวันนี้ไปพี่หมวยมันชวนไปน้ำตกเอราวัณ
    เลยอดไปเลย มากันกี่คนครับเนี่ย
  • มุกโทษทีไม่ได้รับสายพี่อยู่นครนายกไปตอนเย็นวันเสาร์กลับมาตอนเย็นๆวันอาทิตย์ลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้านเห็นพี่ข้างบ้านบอกว่ามันเห่าเสียงโทรศัพท์กันลั่นเลยเพราะดันไปว่างไว้บนตู้เย็นใกล้ที่มันนอนกันเป็นไงมันส์กันหรือเปล่า
  • พี่มุกเอาMailมาที ไม่มีเมลพี่ส่งรูปให้ไม่ได้
  • ส่งทาง EMS ไม่ได้เหรออ้น ฮ่าๆๆๆ
  • ตามนี้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    tk1.1.jpg 272K
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ที่กลุ่มPITปทุม เหนียวแน่นได้ 1 ปีแล้วและมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้น หากจัดงานที่คลองสามอีก ขอไปร่วมแจมด้วย
  • ส่วนมากมาเจอกันม.รังสิตครับimage
    ไฟล์แนบ
    tk4.jpg 245K
    tk4.jpg 245K
  • โหวพี่ตั้ม เล่นEMSซะไปไม่เปนเลยอ้น--555555+
    nokoversize ครับมา ม.รังสิตดีกว่าสนุกดี 1ปี เปลี่ยนอะไรไปเยอะผ่านอะไรมาเยอะกว่าจะเป็นแบบนี้
    งานแรกที่เราออกงาน กับงานครั้งสุด มันต่างกัน แต่มันก็ทำให้เรารักกันมากขึ้นครับimage
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 245K
  • หวัดดีหมู่เฮา...รูปสวยนะอ้น..เดี๋ยวคราวหน้าจะเอาที่บ้านไปกระโดดด้วยคนเที่ยวนี้....นั่งเชียร์อย่างเดี๋ยว..อิอิ
    ....พี่nokoversize....คราวหน้าคงได้เจอกันนะคับ.....
    ....มุก+เป้น้ำหนักคงลดไปหลายขีด...อิอิ...bye
  • มาเลยพี่อ๊อดให้ไวๆๆๆๆรออยู่กิจกรรมพวกเราเนี่ย 555ว่ายน้ำก็มันแล้ว
  • พี่kadayมาโดดน้ำกันมั่งดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    tk8.jpg 214K
  • คลิปน่ารักมากท่านมุก.... :m56:
  • ฮ่าๆๆ ว่ายน้ำปิดปากกันด้วยเจ้าสามตัวนี้ใช้ได้เลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • อิจฉาครับผม มุก อ้น เป้ อยากไปด้วย ถ้าไปกันกันอีกแวะมารับผมบ้างเด้อ แฟนผมไม่ให้เอาหมาขึ้นรถอะครับ
  • เพื่อนๆเดือนหน้าไปเที่ยวทะเลกันไหมคร๊าบ!....
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดๆๆ
  • ว่ายน้ำน่ารักเชียว
  • เดอะมุก นางเจโล พิทบูลปทุม ได้ลูกเขยคอนหวันแล้วจร้า ชื่อนายฮอทแมน
    ไฟล์แนบ
    0001.jpg 192K
  • COMINGSOON! 2KURUPT MEETS SAVAGE TI BLOODLINE.image
    ไฟล์แนบ
    breeding.jpg 252K
  • จิงหรอพี่มุก ดูทรงแล้วก็ออกมาน่ารักอีกแหละ
  • พี่มุก เหมาะแล้วกับที่พี่ค่อยนั่งวิเคราะ สายเลือด ต่างๆอย่างละเอียด ชิบหาย กว่าจะได้ BREEDING นี้มา ออกมาคงสุดยอดเหมือนพวกรุ่นแรกๆๆ
  • มันยากขนาดนั้นเลยหรอที่จะหาอีกตัวมาผสม
  • ไป ทะเลไหน พี่อ๊อด จัดๆๆๆ >_<

images by free.in.th
  • หมาของพี่แบงอายุเท่าไหร่ละครับ เอาตัวนี้เจอในเฟสแชริ่งด๊อกแล้วนี่น่า ฮ่าๆๆ
  • 2ปี8เดือนครับ >_< เอาไว้ มีมิตติ้ง เดวจะพาไปด้วยฮ่าๆๆ
  • ทรงสวย ดีครับอ้นชอบแนวแบบนี้
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    K.เเบงค์วันอาทิตย์....ไปออเดิฟที่น้ำตกนครนายกกันก่อนไหมเอาหมาไปเล่นน้ำได้ด้วย..อิอิ
    .....เพื่อนๆท่านใดอยากไปส่งเสียงหน่อยเร็ว!...ฮ่าๆๆๆ
  • นางรอง สาริกา วังตะไคร้ ขุนด่านปราการชล
  • เอางั้นเลยเหรอพี่อ๊อดๆแวะมารับผมด้วยเด้อ5555
  • ไปจริงเปล่าก๊อฟ!......ถ้าได้ไป...อยากไปเล่นที่เขื่อนอะ....น้ำเยอะดี
    ...พี่เอกจัดหน่อยเร็ว!
  • พี่อ๊อดๆครับ ถ้าไม่ได้ไปเอาแถวๆปทุมฯบ้านเราก็ได้ครับ
  • ใกล้ๆแล้วมาเยอะๆดีกว่ามั่ง