ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากน้องขนุนด้วยคับ
  • :m024:
    ไฟล์แนบ
    DSC06136.jpg 110K
  • ขนุนท้องป่องแล้ว ดีใจด้วย
  • จัดไป พบกับลูกหมา กลางเดือนนี้แน่นอน ฟันธง
    ไฟล์แนบ
    jojo_kanoon.jpg 69K
  • :006:โห ท้องเบ่อเริ่ม กี่ตัวดีวะ นัท
  • ท้องเบิ้มเลยณัฐ
    ออกมาซัก6-8นี่ กำลังดีเลยนะ
    ช่วยลุ้นอยู่ๆ อยากเห็ฯลูกอีขนุน:062:
    ไฟล์แนบ
    ขนุน3.jpg 38K
  • จะมีหมาแดงออกมาป่วนอีกแล้วนะคับ เอาใจช่วยด้วยอีกคนนะคับอยากเห็นเด็กๆจังจะเก็บเงินทันไหมน่อ:030:
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 70K
  • โว้ว ๆ ท้องเบ้อเริ่มเลย:o063:
  • แม่พันธุ์ก็สวย พ่อพันธุ์ก็ดี ลูกออกมายิ่งดียิ่งสวย
  • ท้องโตขนาดนี้ คงไม่ตํ่ากว่า 6 ตัวล่ะมั้งครับ
  • :015: จะออกอาทิตย์นี้ต่างหาก ถ้าออกแล้วจะเอามาให้ชมคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06142.jpg 66K
  • :002:น่ารักจัง kanoon
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากๆๆเลย เห็นครั้งเเรกก็อยู่ในใจของผมเลยครับพี่!!!
  • ใครสนใจโทร.มาคุยกันได้เลยครับ
    085-226-0966 ณัฐครับ (ผมเป็นแค่เจ้าของแม่หมา)
    081-255-5825 กอฟครับ (คนนี้คลุกคลีกะหมาชุดนี้มาก)
    ส่วนam pitbull mania นี่เป็นหัวหน้าคณะ อยู่บนหิ้ง ฮ่าๆๆ
    เลือกโทร.กันได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    jojo\'s ped.jpg 77K
  • :063:พ่อแม่สวยขนาดนี้ลูกสวขนาดไหน โทรบอกด้วยน่ะครับณัฐ
  • :o069:จะเก็บเฟิสตัวเมียให้ผมเลี้ยงใช่ป่ะครับพี่นัท :o037::o003:
    ไฟล์แนบ
    H__JOJO_DAD_BAZU.jpg 43K
  • เงินมาของไปครับคุณน้ำ ฮ่าๆๆ

คุณthong29 ครับ ใช่คนที่โทร.หาผมเมื่อคืนหรือเปล่า ถ้าใช่ ว่างๆ โทร.มาคุยกันเรื่อยๆนะครับ เดียวยังไงจะแจ้งให้ทราบ ถ้าปีศาจน้อยๆมันออกมานะครับ ถ้าเล่นmsn
    แอดมาคุยกันได้ครับ aka.thebeast@hotmail.com
  • คุณขนุนขายยาคู้ปล่าวเงินมาของไป
    am pitbull mania นี่เป็นเจ้าของคณะตลกอะดิ
    ไฟล์แนบ
    DSC06007.jpg 83K
  • จะออกอาทิตย์นี้แล้วหรอ แม่จ้าววววว รอลุ้นอยู่ ขนุน มัน่ารัก จริงๆเลย
  • ใช่ๆam pitbull mania เจ้าของคณะ เหมือนโปรโมเตอร์ จ่ายเงินอย่างเดียว

นับจากวันนี้ก็ออกเต็มไปสะนะ โปรโมเตอร์หรั่ง
  • อ้าววว.....ตูพึ่งรู้ว่าตูคนนอก....แสดดดดดดดดด
    :):):) :(
  • :063:ผมโต้งครับ ผมโทรไปถามนัฐเมื่อวันนั้นแหละครับ ยังไงจะแอดเอ็ม ไว้คุยกันน่ะครับ:060:
  • ณัฐคอกหน้า ลองเอานังหนุนมาปาดกะไอ่นี่ดูหน่อย ออกมาเตี้ยล่ำแน่ๆวะ
    ไฟล์แนบ
    Killer13.jpg 75K
  • ใจตรงกันเลยพี่มาร์ค รอดูลูกๆของมันก่อน ถ้าทุกอย่างโอเค ผมจัดให้คร้าบบ เพราดูจากรูปแล้วสวยมากทีเดียว

ลูกหมาออกมา เป็น3x tank เลย น่าลองครับ