ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมครับ(สมุทรปราการ)
  • เปิดรับผสม ฟรี ครับแต่ว่าขอลูกสุนัข 1 ตัวครับถ้าออกไม่ถึง 5 ตัว
    แต่ถ้าออกเกิน 5 ตัวขอ 2 ตัวครับเชิญชมรูปหมาอ้วนครับ
  • แนบไฟล์รูปยังไงอ่าคับน่าจะมีปักหมุดไว้อ่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF7848.jpg 211K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF7793.jpg 170K
  • โทดทีครับ
    พอดีลงได้แต่แบบนี้อ่าครับ
    ฝากรูปไม่เปน
    ถ้าสนใจสุนัขติดต่อที่เบอร์ 0850466308 ต้อมครับ
    ขอบคุนครับ
  • ลงถูกต้องแล้วค่ะ
  • แล้วมันผสมฟรีตรงไหน ฟรีแต่ขอลูกกลับ แบบนี้เรียกว่าฟรีเหรอ แล้วที่ออกเกิน 5 ขอคืน 2 ตัว ถ้าออก 10 ตัวไม่ขอคืน 3 ตัวเหรอ เขี้ยวนะเรา
  • ขอบคุนที่ให้ความสนใจครับ

ติดต่อได้นะครับรับทั้งปริมณทลและจังหวัดไกล้เคียงคับ
  • อ้อออีกอย่างผมขอไม่เกิน 2 ตัวครับถ้าออกมาเยอะ
    เป็น 100 ตัวก้อขอแค่ 2 เท่านั้นครับ/ขอบคุนครับผม :m24:
  • หมาสายเลือดไหน พ่อแม่เป็นใคร หมาอายุเท่าไร
    กระดูกใหญ่ไหม กะโหลกเท่าไร สูงเท่าไร ดูแล้วก็ไม่ใ่ช่โซลิด

• หมาแดงเรดโนสสายธรรมดาเอาราคากลางๆเลย ขายตัวละ4500-5500 อาจมากกว่าหรือน้อยกว่านิดหน่อย
    ถ้าออกมาเกิน5ตัว เสียลูกให้เจ้าของหมาที่ทับไป2ตัว เท่ากับเสียค่าทับประมาณ 10,000 บาท ถ้าหมาสายดีก็ok.แต่ถ้าทั่วไปๆ ราคาแบบนี้ถือว่าแพงไปไหมครับ แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจทั้ง2ฝ่ายครับถ้าเจ้าของตัวเมียเขาพึงพอใจในราคานี้ก็ไม่เป็นไรครับ ด้วยความเคารพครับผม
  • ขาหน้าเหมือนตะเกียบเลย
  • สนใจครับ ติดต่อ 08 1685 1312
  • ที่จะหาพันธุ์ผสมเนี่ยไม่ได้หวังว่าจะมาขาย แต่จะเอามาเลี้ยงเพิ่มที่บ้าน ไม่ได้คิดในเชิงพาณิชย์ขนาดนั้น
  • กรุณาถ้าไม่สนใจจริง ๆ อย่ามาป่วนกระทู้นะคับขอร้อง
  • จัดไปคับคุณ godgija เอาหนักๆๆๆ
  • คงหาคู่ยากค่ะ เอาลูกตั้ง2ตัวเลยหรอ เคยเห็นแต่เอาค่าทับแค่ตัวเดียว จริงๆนะค่ะ
  • ขอบคุนที่ให้ความสนใจนะครับทุกๆท่านที่เข้ามาติชมหมาของผม
    คือว่าหมาตัวนี้ผมได้มาจากอยุธยา น้าผม(ป้อ)อยู่บ้านเลนคับ
    สาเหตุที่ให้มาเพราะว่ามันไปกัด อัลเซเชี่ยล ของเค้าปางตาย ทำให้มันอยู่ด้วยกันไม่ได้
    ทำให้ไม่รู้ว่ามันเป็นลูก ปู่ ย่า ตา ทวด ใคร รู้แต่ว่าหมาชื่อไวเปอร์ พี่ๆ ที่เลี้ยงอยู่อยุธยาน่าจะพอรุ้จักบ้าง
    ส่วนเรื่องค่าทับนั้นผมขอออกตัวเลยว่าผมไม่ได้ต้องการเงินจิงๆคับ
    แล้วผมเองก้อไม่สามารถทราบด้วยว่าพอมันทับกันแล้วลูกจะออกมากี่มากน้อยแค่ไหน
    ผมเลยขอไปขนาดนี้ไม่รู้ว่ามันจะเยอะไป เพราะเห็นบางตัวค่าทับเฉียดหลักหมื่น
    แต่เราขอแค่ลูกหมาสักตัวสองตัว เอาไปให้ที่บ้านแฟนเลี้ยงคงไม่เป็นไร(มั้ง)
    ขอย้ำว่าไม่ได้เอาไป...ขาย เพราะไม่ใช่พ่อค้าครับ
    และมี่ตั้งกระทู้แบบนี้ เพราะอาศัยเชื่อใจครับ
    ถ้าทับเสดแล้วหายไปเลยไม่มาแบ่งผมก้อไม่มีทางตามเจอหรอกครับเอาแค่เชื่อใจกันก้อพอ
    ขอขอบคุนอีกครั้งครับ

อ้อ..อีกอย่างหมาผมไม่ใช่สายโชว์นะคับจะให้ขามันถ่างแบบคางคกคงไม่ได้หรอก
  • กำเงินแล้วหาลูกหมาเลี้ยงมาใหม่ จบง่ายดีพี่
  • ก้อจิงคับคุณผี
    แต่ว่ามันเปนความรู้สึกทางใจครับ
    อย่างเช่นคนเป็นหมันแล้วเอาลูกคนอื่นมาเลี้ยง
    มันก้อไม่ค่อยภูมิใจอยู่ดี :m03:
  • มีเบอร์ติดต่อป่ะคับ ตัวนี้อ่ะคับ หมาผม
    ไฟล์แนบ
    Picture 120.jpg 47K
  • ค่า ผสมเท่ารัยคับ
  • เขาให้ผสมฟรี