ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DARK KILLER กับการรอคอย

• ขออภัยสำหรับภาพในคลิปที่ออกมานะครับ ตอนถ่ายในมือถือภาพมันเป็นแนวตั้งครับ พอมาลงยูทูปกลายเป็นแนวนอนเฉยเลย สำหรับท่านที่ชมแล้วไม่ถูกใจ ขัดใจ ผ่านไปได้เลยครับ
    ติชมได้เต็มที่ครับ บอร์ดคนจริงอยู่แล้ว จัดมา
  • น่ารักอ่ะ...

ฝึกมันได้เก่งมากเลยครับ กี่เดือนแล้วเนี้ยขอถามหน่อย

ของผมฝึกยังไง๊...ก็ไม่เคยทำ (ผมเลี้ยงหนู) :m24:
  • ไม่ได้คุยกันนานเลยนะน้อง
  • อภัยครับไม่ได้มาดูถูกหมาคุณน่ะครับที่ว่า เลี้ยงหนู

กะ...จะให้ฮา แต่กลับ แป๊ก... :o008:
  • ในคริปนั้นโครงไก่หรืออะไรครับ
  • น้ำลายไหล เลย หิวน่าดุ :063:
  • โทดทีครับ ตอนบอกกินได้พูดไทยหรือพูด ลาวครับ
    สงสัยครับ ฟังหลายรอบ 5555+
    ผมไม่ได้ว่าก่อกวนครับ ผมสงสัยจริงๆๆๆ
    ผมคนอีสานคับ
  • โอ้ โคตรเซียนเด้อ สุดยอด อึ้ง
  • ครับ น้าผี แป๊กก็ไม่เป็นไรครับ จัดหนักอยู่แล้ว 6เดือนครับ ขอบคุณครับ

ครับพี่แก้ว ช่วงนี้ไม่ได้เจอกันในบอร์ดเลยนะครับพี่ สบายดีมั้ยครับ ของพี่เป็นไงมั่งครับรุ่นๆเดียวกัน อิอิ

โครงไก่สดครับ สับเอามาแค่นิดหน่อย ไม่อยากให้เยอะ กลัวมันจะฉายแววหมูซะก่อน ฮ่าๆ

ครับพี่ตี้ ผมว่าวันนี้ฟอร์มมันดีแล้วครับ เก็บน้ำลายได้ดีมากๆ ปกติไหลแทบจะเป็นน้ำตกเลย 555+

ไม่เคยถ่ายคลิปลงยูทูป อภัยอีกครั้งสำหรับภาพครับ ครั้งหน้าจะได้แก้ไข อิอิ
  • ผมพูดไทยครับน้าผี พูดภาษากลางเนี่ยแหละครับ เสียงมันติดเร็วนิดนึง
  • พยายามเข้านะคับ :015:
  • ฝึกได้เยี่ยมมาก ก็อด เก่งกว่าแม่มันอีก นังนี่ลิงทะโมนอย่างเดียว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    m2_resize.jpg 211K