ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$...ลูกหมาแดงนครปฐม...$$
  • ได้คับ เจอกันคับโต้ง ที่ร้าน ไป ดุ ลุกๆๆที่พี่ โดม ซื้อของ ดต้งไปด้วย จี๊ดสุดๆๆๆ
  • ถึงแล้วแต่ตอนนี้อยู่ที่พัทลุง มาไหว้พระก่อนอ่ะครับ
  • ขอบคุณboom ,พี่มาร์ค,นิว,น้ำซาร่าบูล,Dan,pi,และก็พี่ต้อมด้วยครับ เสียดายไม่ได้ไปงานมิ้ตติ้งนครปฐม
  • พัทลุง แวะไปหา บ่าว ว่าน เลย และ ถัด มา หาพี่เอก รัต ภูมิ เลย คับ
    เส้นทางผ่าน เข้าหาดใหญ่
  • แดงงงเข้าใจตั้งชื่อเนาะเสี่ยโต้ง555
  • เอ้อออ
    พี่โต้งถึงไหนแล้วเนี่ย ไม่โทรมาอะ
    นี่เบอร์ว่านนะ 0845817169ถ้าตอนนี้ยังอยู่พัทลุงโทรมานะ
  • สวยมากครับ หมาแดงแนวขับเคลื่อน :-D
  • สวยทุกตัวเลยครับเเต่f1น่าจะชื่อสมศรี 5555555
  • ผมวี กำแพงแสนครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเว็บดี ๆ ของพี่มาร์คครับ ผมดูเว็บนี้มา 11-12 ปีแล้ว เมื่อเอ่ยถึงหมาแดงก็ต้องนึกถึงไทเกอร์และก็พี่มาร์คเป็นคนแรก
    และขอบคุณโต้งที่มาช่วยถ่ายรูปและลงเว็บให้และขอบคุณเพื่อนๆ พี่ ๆ ทุกคนที่เข้ามาติชมครับ
    ก่อนอื่นต้องขออนุญาตการบรีดลูกหมาสองชุดนี้ อย่างชุดแรกผมตั้งใจทำตามใจของผมอันดับแรก เนื่องจากผมต้องการอนุรักษ์หมาแดงสายเก่าซึ่งผมใช้เวลาทำมาไม่ต่ำกว่า 15 ปี ผสมไปผสมมาจนเป็นแบบทุกวันนี้ ผมต้องการเน้นโครงสร้างที่สมส่วนเนื้อตัวแน่นกระชับ กล้ามเนื้อสวยงามชัดเจน มีความคลาสสิคในตัวเอง มีความนิ่งของนิสัย ใจถึง เป็นมิตรกับทุกคนในครอบครัว ซึ่งการที่ใครสักคนจะมาซื้อหมาผม ผมจึงอยากให้เข้ามาชมตัวเป็นๆ ของพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ซึ่งจะเป็นการดีของการทำนายอนาคตของลูกสุนัขว่าโตขึ้นจะเป็นอย่างไรและคุณจะได้ไม่ผิดหวังและได้เห็นถึงวิธีการเลี้ยงการดูแลหมาของเรา ส่วนเรื่องราคาผมขายตามความสวยของลูกหมาถ้าสวยมากก็ราคาสูงหน่อยแต่ไม่แพงเว่อร์แน่นอนและยินดีซื้อกลับด้วยหากคุณไม่พอใจแต่ถ้าสวยน้อยหน่อยก็ถูกหน่อย อย่างเช่นลูกจ๊อกกี้ m1 m2 m3 แพงกว่าตัวอื่นในคอกก็ถูกจับจองเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่เหลือตัวอื่นราคาก็รองกันมาแล้วแต่คนซื้อจะต่อรอง แบ่งให้ได้ผมก็แบ่ง เช่นเดียวกับลูกหมูตุ๋นกับแฝด m1 f1 ก็ถูกจับจองแล้วเช่นกัน มีอะไรโทรคุยกับผมได้เลยครับหรือจะเข้ามาชมที่คอกก็ได้ ยินดีต้อนรับทุกท่าน ไม่ซื้อไม่ว่าครับแล้วพรุ่งนี้มีมิตติ้งที่นครปฐมแลวเจอกันนะครับ

• :063: ชัดเจนเลยพี่วี
  • เยี่ยมคับโต้งหายไปนานเลยนะอิอิ
  • ชอบแนวแดง แต่คงต้องรออีก หลายปี Y_Y
  • แดงดีจังเลยครับพี่โต้ง เชียร์ครับเชียร์
  • ดีแล้วคุณวี หมาพิตบูลแนวโบราณมันน้อยลงไปทุกที น่าเสียดาย
  • ใช่แล้วครับพี่มาร์ค ผมอยากทำหมาแก้มตอบๆ กรามตุ่ยๆเหมือนอมเม็ดขนุนไว้ที่กะพุ้งแก้มทั้งสองข้าง รูปร่างทรงสปอต อุ้งเท้านิ้วชิดกลมไม่แบ ยืนไหล่หน้าเชิดท้ายลาดๆ เอวเป็นเอว ตูดเป็นตูด ขนสีแดงประกายทองนี่แหละหมาในฝันของผมเลย และผมคิดว่าผมอาจจะได้จากลูกหมาชุดนี้
    ขอบคุณอีกครั้งสำหรับท่านที่เข้ามาติชมครับ
  • เข้าทู้นี้ทีไรน้ำลายไหล-.- แต่ต้องรออีก10ปีละมั้ง รอตัวที่บ้านแก่ตาย -.-* :o005:
  • สายเก่าสุดยอดคลาสสิกของแท้ ไม่มีผ่านไม่มีมิกซ์ original red nose
  • :063: :063: :063:
    ชุดแรกชอบM3กับF1 ส่วนชุดสองชอบM2ครับพี่วี
    ถ้าชอบหมาแดงไปบ้านนี้ไม่ผิดหวังครับ
  • หวัดดีพี่วี มารับโต้งหน่อยเพ่
  • โต้ง หรือพี่เอก เมาไม่ ไหว กันแน่ ชิงกลับ ซะก่อน .......
  • 5555555555555555555555555555555
  • ดีใจที่ยังมีคนร่วมอนุรักษหมาสายเก่าเอาไว้ หนับหนุนครับ
  • มาเอาใจช่วยครับพี่วี ส่วนตัวชอบโซลิตแมน ครับมีมาตัวนึงเยี่ยมจริงๆ L-)
  • โดนเลยอะ สวยๆ ทั้ง 2 ชุดเลยครับผม :)>-
  • ชอบครับ...
  • สนใจพรทิพย์ครับโต้ง (ชุด2)เชื่อในสายด้วย งิงิ ไว้โทรคุยย
  • อ้าว ไปแล้วนี่หว่าไม่ทันดู เสียดายมาก หมาสวยไปเร็ว ^^เ ยี่ยมครับคอกนี้
  • ไม่ทราบว่าหมดหรือยังครับ
  • ตัวเมียหมดยัง