ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ที่ใดมีทุกข์ ที่นั่นย่อมมีสุขตามมาเสมอ ครับ
  • " ทีหลัง..ฮัลโลเลย ถ้าผมช้า..เบอผม..น้าผีมีกันทุกตัว..(แมงไม่ก้าโทรกัวรู้..)

ภาษาอะไรค๊าฟฟฟฟ ขอเวลา3 ปี 4เดือน ผมจะคำตอบมาฝาก (ลำบาก..ท่านแดกซ์ ณ กรุงโรมอีกแย้ว )

ไม่ได้หายไป..ไส กำลัง..ว่าวกับผู้สาว..ยู้..........
  • อย่งนี้สิ ลูกผู้ชายตัวจริง
  • วันนี้..อย่าลืมเวลา 17.30 น. สหายพิท..เอ่ย สวนหน้าดับเพลิงสะพาน 7

อากาศ..และท้องฟ้าเปิดคร๊าฟฟฟ...อย่าลืมเอาน้อง..หมา มากันด้วย

อาหาร..กระเป๋าเค้าจัด...หนัก (แค่กะซิบ..นะเนีย..น่าฮักกกกกกกว่ะ)
  • เอา น่ะไอ้น้อง ผีโล่งผุมา ลงคาถาใหม่ น่ะ ไอ้ น้อง.........
  • เมื่อตะกี้... น้องสิงห์บุรีที่ผมแนนำให้ไปชมหมาของพี่ๆลพบุรี โทรมาบอกว่า พี่ๆทุกคนต้อนรับดีมากๆเป็นกันเอง
    และได้คำแนะนำอย่างดี ตอนนี้น้องเขากำลังศึกษาข้อมูลให้ได้มากที่สุด และกำลังจะเลี้ยง ต้องขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านมากที่ให้คำแนะนำเด็กสิงห์เป็นอย่างดีครับ เสียดายผมอยู่เวร อดไปเลยย..... ^:)^
  • ลพบุรียินดีต้อนรับทุกท่านครับ ขอบคุณton sing ครับ
  • ท่านวิทยา ท่านคิดอะไรอยู่ ? พรุ้งนี้มิตติ้งครถมมีใครไปบ้างครับ ขอเสียงลพบุรีหน่อย
  • งานนี้กระเป๋าไปมั้ย
  • ท่านวิทยา ภรรยาคือ ของขวัญ อย่าปล่อยให้พลิกผันกลายเป็นกระสอบทราย นะท่านวิทยา [-X
  • ทำไมละ
  • ผมนก (สิงห์บุรี) นะครับนึกในใจตอนแรกคงได้แต่เกาะรั้วดู(ใจก็กล้าๆ กลัวๆ) น้องหมาเค้าวิ่งเล่นกัน แต่ที่ไหนได้ บ้านนี้เค้าอบอุ่นเหลือเกิน ดูแลผมและหลานๆ อย่างดี ไม่น่าเชื่อเลยวันนี้ผมจะได้ "กอดเจ้าหน้าโหดได้ด้วย"ัขอบพระคุณมากๆ ครับ ว่างจากงานวันเสาร์ ขอไปยืนเกะกะ แถวนั้นด้วยอีกนะครับ อิอิ
  • คุณ นก สิงห์ ว่างๆก็เชิญมาอีกครับ ลพบุรีกลุ่มเล็กๆแต่เราจริงใจกันทุกคนครับ
  • วันนี้สหายพิตลพบุรีจะไปเยือนนครปฐมครับ
  • เชิญ....ครับ ต้น..และ นก รวมถึงคนอื่นๆด้วย"กลุ่มลพบุรียินดีต้อนรับด้วยใจจริงและจริงใจคับผม"

ไม่ว่าจะเป็นกลุ่มอื่น"กลุ่มพวกเราถือว่าสหายพิททุกท่าน" เป็น..อาคันตุกะของเราทั้งหมดคับ..
  • เย้...ท่านวิทยามาแว้ว.........
  • ท่านวิทยาครับเมื่อวานประชุมมติ ค ร ม เป็นไงครับ
  • หวัด..ดี ผีข้างบ้าน..นานๆจะโพสสักที..ขับรถกันดีๆนะ

คุน..โอ๋...อย่ากิน 35 ก่อนนะเดี๋ยวแจ่มก่อนเพื่อน..โชดดีกันทุกคนคับ.
  • เมื่อวาน..ไม่ครบองประชุม..ก็ไม่เป็นเอกฉันท์

ขาด..รองฝ่ายความมั่นคงไป...ท่านติดธุระ.....ตีกกกกกกกกกก
  • เสียดายจัง อยากไปจังงานดีๆแบบนี้นครถมเขาจัดเติม ฮื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมายความว่าไงท่าน วันนี้ท่านไม่ได้ไปใช่มั้ย ?
  • ok ซึ้ง ลพบุรีขาดท่านไม่ได้ขาดเราก็ไม่ได้เช่นกันครับ
  • ผมไม่ได้ไปไม่เป็นไรแต่ท่านไม่ไปนี่สิ....ชี้แจงเหตุผลหน่อยครับ ผิดหวังโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • แค่นี้ก่อนนะท่าน ปีขวด วะ
  • ..........ไปไหนกันหมด...เฟ้ย พวกผีและฝี..เมื่อกี้ยัง..เย้ให้ผมอยู่เลย..................
  • ...สรุปว่า..ผมไปครับ....ไม่เมา..ไม่กาง..ไม่ใช่วิทยา ฟ้าแว๊บ แว๊บ ต้องจัดนัก..อีกแย้ว!!!!!!!!
  • รักใครก็ไม่เท่ารักท่านวิทยาครับ สุดติ่งอีกละ
  • ท่านไปละแล้วกระเป๋าละไปมั้ย? :033:
  • ตัวหนักไม่พอ แม่งจะจัดหนักอย่างเดียวเลยนะ
  • แม่งหัวใจ พักนี้ไม่รู้เป็นไง คิดถึงแต่กระเป๋าจัง :039:
  • ชอบมาเป็นผีจังเลยนะมึง กูรู้นะ
  • ....ผม ขอกล่าวเหตุผลบ้างอย่าง...ให้พวกคุณได้ทราบว่า ที่อยากให้มี..ล๊อคอินโพสข้อความกันมากๆ......

คนอื่น..ใครอยากจะเข้า หรือโพสข้อความต่างๆ ซึ่ง..อาจจะเป็นประโยชน์ แก่ส่วนรวม ผมขอความร่วมด้วย..

ช่วยกันคับ เปิดเข้ามาในห้องลพรี.....แม่งมีแต่ผี..ไร้สาระ..เป็นจากคนรอบข้างคับ.
  • คุณวิทยาครับ พอจะแนะนำลูกหมาแถวลพบุรีมีมั่งไหมครับ
    ผมอยู่สิงห์ครับ (ขอเบอร์พี่หน่อยครับ)
    ขอบคุณครับ
  • คุณวิดยาครับ ผมว่าคุณไม่เพี้ยนก็รั่วครับ คุณมาว่าผีดีไร้สาระ หรือคุณจะให้ผีด่ากันอีกละครับ ถ้าอยากให้ด่าก็จัดไป แล้วคุณเคยไปถามเจ้าของเวฟมั้ยครับ ว่าเขาต้องการผีดีมั้ยครับ เขาประกาศชัดเจนว่ารับไม่ได้ก็ออกไปไม่ตอ้งมาเล่นครับ เหตุผลของคุณนะดีพอ ผมชอบ แต่ทำไมลงท้ายตอ้งว่าผีดีๆแบบนี้ ผิดหวังจริงๆโว้ยๆๆๆ ไอ้สา............ด
  • เท่าที่อ่านดูก็มีแต่ผีดีเชียร์คุณและสหายพิตลพบุรี ผมยังเห็นคุณโพสคุยกับผีอยู่เลยแต่ทำไมคุณจึงว่าผีดีไร้สาระวะ งง (คุณเกียดผี ผีก็เกียดคุณ) และจะตามเผาคุณไปตลอดครับ ถ้าคุณไม่ออกมาขอโทษผีfc บลอดลพบุรีพังบรรลัยเพราะคุณแน่ๆ คอยดูครับพี่น้อง
  • แสดงว่าคนรอบๆข้างของท่านมีแต่ เหี้ยๆ ไร้สาระ ครับท่าน
  • มี..คับz3sing 08908854278คับ.
  • ต....ผีใจร้อน..ร้อนใจ ผมคิดแล้วต้องมีเพื่อนผี..สับสนในข้อความที่ผมโพส...

ล๊อคอินที่ผมหมายถึงน้องๆๆที่จะเข้ามาเล่นใหม่ หรือกลุ่มอื่นที่เค้าจะเข้ามาแนะนำ...

การเลี้ยงหมา..แลกเปลี่ยนความคิดกัน เพื่อเจอกัน..ทักทายกันได้ผมถึงแนะนำให้ล๊อคอินมา....

ส่วนที่..ไร้สาระคุนก็ต้องได้ยินเหมือนผม คุนก็รู้ว่าผมไม่ได้ว่าคุน.."ผมไม่เคยเกียดใคร"

....ถ้าขอโทษผี fc แล้วคุนก้าโทรคุยกับผมเป่า.....ถ้าบอดลพรีจะพังเพาะผมก็..ชั่งแม่งเป็นไร

เพาะ..อดีตที่ผ่านมามัน..โดนไอ้พวกไม่หวังดีมันทำพังอยู่แย้วจิงไมพี่น้อง..ผมไม่กัว..จิ๊บจิ๊บคับผม

..................................ผม..รบได้ทุกรูป..แบบ คับ..................................................ง

• ใคร..จะทำร้ายบลอด แม่งก็เหมือน ทำลายที่สิงสถิตผีอย่างผม..ไม่ยอมเว้ย
  • นายก...สมาคมผี..คือท่านแดกซ์ ไม่ใช่ผี..fc คับพี่น้อง...ผี(โปรดใช้ความสามารถในการอ่าน)
  • อ่านข้อความของ..ท่านวิดผมอ่าน100เที่ยวมันมีแต่ประโยชน์มากก่วาโทษ

แล้วไอ้ผี.fcมันอ่านแล้วสติแตก มึงงานตรงไหนว่ะ มึงช่วยบอกกูทีซิไอ้สาดดดดดดดดดด

ไอ้ผี.fcมึงนั่นแหละที่จะต้องขอโทษท่านวิด....ชอบหาเรื่อง..ให้สัปหรอ..ฉุน
  • ไอ้ผีใจดีหัวควย มึงไม่รู้หรือเขาหมายถึงผีนะไอ้ควาย มึงเป็นผีหรือคน ไอ้สัด ขอโทษ ควยเถอะ
  • อ่านดูก็รู้ ไอ้ควาย เขาด่าผี ไอ้สัดนรก หัวควยโง้จริงๆ เขาด่าผียังไปชมมันอีก ส้นตีน
  • ไอ้คนหัวควยคนเดียว แม่งจะทำให้กลุ่มลพบุรีพัง กูว่ามึงไปผูกคอตายเถอะไอ้สัด นรกชิบหายจะมาเยือนลพบุรีก็เพราะมึง ไอ้เลวระยำ
  • มึงยอมให้ลพบุรีพังได้ กูก็ยอมละไอ้สัด
  • ควย..... มั้ยละครับญาติมิตร
  • ไอ้เหี้ยผีใจดี ก็คือมึงนั่นละ ไอ้หน้าหี
  • กลุ่มลพบุรีแตกแยกก็เพราะไอ้เหี้ยนี่แหละครับ ระยำจริงๆ เป็นทั้งคนและผี เลวมาก
  • ยอมรับลพบุรีมีคนดีอยู่เยอะ แต่มาเสียเพราะไอ้ขี้โม้ท่านนี้ละคะ
  • มันขี้โม้ ขี้คุยมากเลยคะ ขอบอก