ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จำหน่ายลูก over red x paris คอก therockpits ครับ
  • มาอีกแล้วครับกลับผลงานของ therockpits สนใจสอบถามได้ที่ 081-4019130 ครับ
    ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่นี้นะครับ http://www.therockpits.com/index.php?p= ... ls&pid=028
    ลูกสุนัขเกิดวันที่ 05/07/2011 ครับ
    ไฟล์แนบ
    RED X PARIS.jpg 60K
    m1 3.jpg 58K
    m2 2.jpg 88K
    m3 3.jpg 58K
    m4 2.jpg 95K
  • m1
    ไฟล์แนบ
    m1 3.jpg 58K
  • ช่วยครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    220260[1].jpg 60K
    220262[1].jpg 58K
    220263[1].jpg 88K
    220264[1].jpg 58K
    220265[1].jpg 95K
  • เกลียดจังพวกลงขายไม่บอกราคา
    ไม่จริงใจเอาซะเล้ยย
  • ตอบให้ สี่หมื่นบาท
  • สีแบบนี้เขาเรียกสีแฟนซีหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • พี่เค้าไม่ได้ขาย เพียงแค่อยากโชว์เท่านั้นเอง
  • ขอบคุณครับผม คุณ woot
    ครับผม คุณ pixel สนใจก็โทษคุยได้เลยนะครับผม

• ไม่ขายเนอะ จะได้ไม่โทร
  • สวยทุกตัวเลยครับ
  • อยากขายจริงๆๆบอกราคามาดีกว่าครับ
    จริงอย่างที่ผีบอกเกลียดจริงๆๆพวกขายไม่ลงราคา
    สมมุติว่าราคาแพงไปเค้าจะได้ไม่โทรไปให้เสียความรู้สึกครับ
    ในใจตั้งงบใว้ที่ 20000 เลยลองโทรไปแต่เค้าขาย 35000ยังงี้เป็นต้นครับ
    คนซื้อย่อมมีสิทธิ์ที่จะรู้ราคา
    เปิดเผยราคาดีกว่าครับ บอกราคาไม่ใช่เรื่องเสียหายซะหน่อย
    บอกราคาแล้วหมาคุณจะตายว่าไปอย่าง
    บางคอกไหญ่ๆๆขายไม่ลงราคาคิดว่าตัวเองวิเศษมาจากไหน
    หมาสายเลือดกากๆๆบางตัวลงราคาขาย3000-9000 ขาย
    คนเค้าก็ซือ
    นิสัยจริงๆๆทีหลังจะขายลงราคาด้วยครับ
    ขอบคุณมากคับ
  • มึงเสือกกับเค้าจิงๆๆนะ Redfanny เสือกทุกเรื่อง ควยจิงๆๆ

คนจะซื้อหมาถ้าเสียดายค่าโทรศัพย์ ค่าน้ำมันวิ่งไปดูหมา อย่างมึงนะ Redfanny กูว่าอย่าเลี้ยงดีกว่า สงสารหมาที่มึงจะซื้อไปเลี้ยงวะ
  • มึงเสือกกับเค้าจิงๆๆนะ Redfanny เสือกทุกเรื่อง ควยจิงๆๆ

คนจะซื้อหมาถ้าเสียดายค่าโทรศัพย์ ค่าน้ำมันวิ่งไปดูหมา อย่างมึงนะ Redfanny กูว่าอย่าเลี้ยงดีกว่า สงสารหมาที่มึงจะซื้อไปเลี้ยงวะ
    ---------------------------------
    แมร่งไอ้นี่ท่าจะโง่หวะ5555555555+
    มรึงมาเสือกอะไรกูแค่บอกให้ลงราคาเฉยไอ้ตุ้ด
    ขนาดล็อกอินมรึงยังไม่กล้าเลย
    ตรงไหนวะที่กูบอกเสียดายค่าโทรศัพท์แมร่งโง่หว่ะ
    ค่าน้ำมันกูบอกตอนไหนแมร่งวุฒิภาวะต่ำจริงๆๆ
    5555+หมากูแดกดีกว่าหมามรึงอีก
    ไหนหล่ะหมามรึง
    แล้วมึงไม่ไปเรียนหรือหะไอ้เด็กน้อยกิ่วๆๆๆๆ
    หรือว่าโรงเรียนหยุด
    สมองมึงคงอ่านที่กูพิมพ์ไปไม่รู้เรื่องหรอก
    ปัญญาชนเค้ารู้กัน
    เด็กประถมอย่างมรึงไปเรียนให้จบก่อนเดี๋ยวคุณครูมรึงตีก้นลายเลยสาดดดด
  • ไอ้ผีตัว บนเเม่งปัญญาอ่อน...ไม่มีใครเสียดายค่าโทรศัพย์หรอก. เเต่จะขายของทั้งที....ทำไมต้องอุบราคาไว้วะ
    กูรู้ว่าทำไมอะ.... พวกที่ไม่บอกราคากูเห็นมาหลายรายเเล้ว มันจะได้...บวกเพิ่มราคาหมาไง บวกกับคนที่ไม่ค่อยมีความรู้ ถ้ากับคนที่ศึกษามามันจะขายถูกหน่อย...ตัวอย่างเช่น บอกขายนาย ก. ไว้ 20,000 บาท บอกทางโทรศัพย์... เเต่บอกนาย ข. 25,000 บาท เพราะคุยเเล้วนาย ข. ไม่ค่อยมีความรู้ นาย ข. มีเงินสู้ไหว อีกอย่างก็ไม่มีใครรู้...เพราะคุยกันทางโทรศัพย์ระหว่างคนขายกับเจ้าของ..
    ถ้าลงราคาในบอร์ดมันไม่สามารถจะขยับราคาได้ไง ยกตัวอย่างเช่น ลงไว้ 20,000 บาท คนเขาก็รู้กันหมดจะขายมากกว่านี้ก็ไม่ได้ เพราะลงราคาไว้เเล้ว...ไอ้ครั้นจะกลับคำพูด...ก็กลัวดูไม่ดี...
    ทำไมต้องอยากให้คนโทรไปถามราคา เเค่ลงราคาก็จบ...คนเงินไม่พอ เขาจะได้ไม่เอา เเต่คนโทรไปถามโอกาสเอาก็มากกว่า 50 เปอร์เซ็นเเล้ว เพราะเขาเห็นราคาเเล้ว...
    ทีลงรูปหมา ลงเบอร์โทร ทำไมลงได้ ตั้งเยอะ กะอีเเค่ลงราคา ใส่ตัวเลขสี่ห้าตัวลงไม่ได้....
  • :063: ผีตัวบนนี้
  • ต้องขอโทษด้วยนะครับ. กลับท่านที่เดือดร้อนกับการที่ผมไม่ได้ลงราคา :-D
    ลูกสุนัขชุดนี้ผมเปิด 25,000 - 30,000 ครับ
    เดียว update รูปมาให้ดูกันอีกนะครับ สนใจก็โทรมาได้นะครับ สนทนาถูกใจเดียวจัดเต็มครับ. :)
  • ชัดเจนดี จัดเต็มเลย มูจาฮีดีน........555
  • ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย แต่ขอมา up กระทู้หน่อยนะครับ :m15:
  • update รูปกันหน่บ สนใจโทรได้เลยนะครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    m1 5.jpg 65K
  • แบบว่าลงรูปเป็นและ :-D
    image
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m1 5.jpg 65K
    m1 6.jpg 65K
    m2 5.jpg 71K
    m2 6.jpg 58K
  • ต่อครับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m3 5.jpg 71K
    m3 6.jpg 71K
    m4 5.jpg 77K
    m4 6.jpg 65K
  • คอกนี้สวยงามทุกตัวจริงๆ
  • ขอบคุณครับผม :-D
  • M1 ขายแล้วนะครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    m1 7.jpg 70K
  • up หน่อยครับ
    ราคาคุยได้นะครับ อย่างที่บอก คุยถูกใจจัดเต็มครับผม :-c image
    ไฟล์แนบ
    m2 7.jpg 59K
  • ขอบคุณ พี่ อีก ครั่ง นึง น่ะครับ

ผม เอง คน ที่ จะ เอา ไอ้ เจ้า m2 *--*
  • จัดไปครับ เดียวพรุ้งนี้พี่ up รูปใหม่ให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    m2 8.jpg 64K
  • โอเชครับ พี่ ขอบ คุณ ที่ครั้งนึง ครับ
  • แพงชิหาย :-ss
  • update รูป m2 มาให้ดูครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    m2 9.jpg 46K
    m2 10.jpg 80K
    m2 13.jpg 48K
    m2 11.jpg 61K
    m2 12.jpg 56K
  • รอก่อน น่ะลูก เดี๋ยว พ่อจะไปรับมาอยู่ด้วย อิอิ
  • update รูป M3,M4 กันหน่อยครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    แล้วก็ 2 พี่น้องตระกูล RED ครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    m3 10.jpg 60K
    m3 11.jpg 151K
    m3 9.jpg 74K
    m4 8.jpg 67K
    m4 9.jpg 76K
    m4 10.jpg 75K
    m1 8.jpg 67K
  • สนใจติดต่อมาได้เลยนะครับ :-c 081-4019130
  • update หน่อยครับ ตอนนี้สองพี่น้องตะกูล RED M1,M4 จองเรียบร้อยแล้วนะครับ :-D
    แต่ยังเหลือ M2 กับ M3 สุดจีด รอให้มาจับจองอยู่นะครับ ตอนนี้ได้ 35 วันแล้วครับ
    น้องปืนครับ พี่โทรติดต่อน้องไม่ได้ พี่ขอยกเลิกการจอง M2 ของน้องก่อนแล้วกันนะครับ :-D
    จะได้เปิดโอกาสให้ท่านอื่นได้จำจองกันนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    m1 11.jpg 74K
  • แจ่ม :063:
  • เห็นมัยลงราคาแล้วก็ขายได้ ถูกไปแพงไปถ้าใครชอบเค้าก็ซื้อ
  • ครับผม ขอบคุณครับ
    update รูปกันหน่อยครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    สนใจโทรเลยนะครับ :-c
    ไฟล์แนบ
    m2 13.jpg 62K
    m2 15.jpg 66K
    m2 16.jpg 77K
    m3 12.jpg 73K
    m3 13.jpg 66K
    m3 14.jpg 65K
    m3 15.jpg 67K
  • เท่าไรหรอคับผม แพงป่าวครับๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวยมากครับ :063: :065:
  • ผมอยากทราบว่าแต่ละตัวราคาเท่ากันหมดไหมคับ
  • เท่ากันครับผม 25,000 :-D สนใจคุณได้นะครับ
  • up รูปลูกเบื่อแล้ว มาดูพ่อมันบ่างครับ
    ใช้ได้ไมครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    RED 1.jpg 69K
  • up หน่อยครับ :-D
    โทรได้เลยนะครับ :-c
    image
    ไฟล์แนบ
    m2 17.jpg 68K
  • สีนี้ ทำไม มัน แพง จัง ครับ หายากหรอ
  • ไม่หลอกครับคุณ vashmeee ราคาไม่ได้อยู่ที่สีครับ ราคาอยู่ที่เชื้อสาย และความชอบของผู้เลี้ยงครับ
    :X
    update รูปล่าสุดกันหน่อยครับผม :-D
    M2 ครับ
    image
    image
    image
    M3 ครับ
    image
    image
    เด็กตระกูล RED ครับ :-))
    image
    สนใจโทรไดเลยนะครับ :-c
    ไฟล์แนบ
    m2 18.jpg 62K
    m2 19.jpg 65K
    m2 20.jpg 71K
    m3 16.jpg 67K
    m3 17.jpg 93K
    Mm3,m4.jpg 80K
  • สวยเอามากๆ
  • สุดยอดดดดด
  • ขอบคุณครับ sl_b และ bad191 :)>-
    update กันหน่อยครับ M3 จองแล้วนะครับ
    ตอนนี้เหลือแต่น้องปุยฟ้าร M2 ครับ :-)) พูดเล่นนะครับไม่ใช่ชื่อปุยฟ้ารนะครับ (ตุ๊ดเกินไป)
    ถ้าสนใจก็โทรได้เลยนะครับ รอสายอยู่ครับ :-c
    ยังไม่ได้ถ่ายรูปลูกเลย เอารูปพ่อมันไปดูก่อนแล้วกันนะครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    RED 5.jpg 70K