ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนอารมณ์ดีกับหมาเจ้าอารมณ์
  • หวัดดีเพื่อนๆ พี่ๆ ป้าๆ น้า อา ทั้งหลาย
    เพิ่งถ่ายเมื่อวานครับ
    น้องหมา 9 เดือนกว่าๆ ฝากมาให้ติชม^^
    image
    ไฟล์แนบ
    barbell-25-7-2011.jpg 93K
  • สวยมากๆครับรีบพาไปตัดหูด่วนเลยครับจาได้สวยมากๆๆๆๆๆๆๆกว่า
  • สวยมากครับ
  • เลี้ยงได้หนาดี กินไรอ่ะ 555
  • พี่มาร์ค ช่วงนี้จัดเอ็กซ์ตรีมบูลลี่เพียวๆ^^
    จัดหนักมา 1เดือนครึ่ง น้ำหนักขึ้น 6 กิโลครับ
  • แต่เจ้าของมัน จัดหนัก 1 อาทิตย์ นน ขึ้น 5 กก 555+
  • ไม่อยากเชื่อว่ามันจะออกมาทรงนี้ โชคดีจัง
  • สวยstyle original pit/เหมือนตัวที่บ้านผมเลยพี่ เลี้ยงอย่างไรก็ไม่ผอม ก็แม่เขาตามใจซะ ขาใหญ่ของบ้านimage
    .
    จี๊ด สุดๆ
    image
    .
    image
    .
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0829.jpg 207K
    DSC_0831.jpg 198K
    DSC_0818.jpg 175K
    DSC_0800.jpg 152K
  • โห บ้านนี้ก็มีซุ่มอีกเพียบนี่หว่า สวยๆเสียด้วย
  • คุณ mae_1421 ผมก็ติดตามดูหมาบ้านนี้เหมือนกันนะ ตั้งแต่ราม 3 ยัน บอร์ดPITBULL POWER อิอิ ผมชอบสไตล์นี้เหมือนกันครับ
  • พี่มาร์คครับ อะไรมันก็ดีไปหมด เสียอย่าเดียว แม่ง โครตดื้อ....ไม่ถือไม้ไม่ยอม เมื่อวานแม่งกระโดดตะปบผมเกือบล้ม พอจะไล่เตะ แม่งวิ่งหายจู๊ด 555+
  • หวดวอลลเล่ย์แมร่งเลย ฮา..................
  • หนาๆทั้้งนั้นเลยครับ!
  • กล้ามพอไปวัดไปวากะเค้าได้มั้ยครับ พี่มาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 66K
  • ยังออกอ้วนไปนิด หมามันยังเด็กกล้ามเลยยังไม่ชัด
  • ช่วงนี้เริ่มให้วิ่งเหยาะๆวันละ 1 กม ใช้ปั่นจักรยานจูงวิ่งเอาครับ คาร์ดิโอหน่อย
  • จี๊ดสิดดีครับพี่เก่ง ฝึกง่ายดี /เดี๋ยวนี้กลายเป็นหายากไปครับพี่
  • ทีบ้านผมก็เป็นดื้อใช้ได้เลยแต่พอจับสายยางฉีดน้ำเตรียมฉีดน้ำวิ่งหายเข้าใต้เตาแก๊ซหรือมีรูตรงไหนมันมุดอย่างเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4644.jpg 39K
  • แรกๆของผมก็กลัวน้ำครับ kaday หลังๆมันไล่งัยซะอย่างคลั่ง ถ้ามันกลัวอย่าไปฉีดไล่มันนะครับ ปล่อยๆไป เด่วมันมาเอง ^^
  • ครับผม