ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องวิ่ง slatmill ปรับหนืด
  • ลงคลิปให้ดูนะครับสำหรับเพื่อนที่ต้องการดูเครื่องวิ่งตัวปรับหนืด image
    ไฟล์แนบ
    2011-07-16 10.25.36.jpg 54K
  • คลิปแรก เครื่องวางแนวราบ ไม่ได้ปรับความหนืด สุนัขสามารถวิ่งได้สบาย
  • คลิปที่สอง ปรับเครื่องขึ้นชัน ไม่ได้ปรับความหนืด สุนัขไม่ได้ติดสายจูง ถ้าสุนัขยื่นเฉยไม่วิ่งจะไหลตกหลังเพราะความชัน
  • คลิปที่สาม เครื่องชัน ปรับความหนืดให้พอสำหรับสุนัขไม่ไหลตกข้างหลัง ต้องติดสายจูงสุนัขถึงวิ่งได้ เปรียบกับสุนัขวิ่งขึ้นเนิน
  • ชอบคลิปที่สองอ่ะ น่ารัก ตกไปแล้ว ยังจะวิ่งขึ้นมาอีก
  • ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เหมาะกับpitbullประเภทไหนครับ
  • พี่ใช่ร้านที่อยู่แถวจรัล บ้านไม้ หรือเปล่า
    แจ็คตัวนี้ที่เป็น นายแบบ คุ้นๆ
  • ราคาเท่าไหร่นิ
  • ราคาเท่าไหร่หรอครับ
  • ราคาเท่าไหร่ครับ ขอเบอร์ติดต่อได้มั้ยครับ
  • 5555 สุดยอดเลยคับ ทั้งเครื่องทั้งหมา
  • ราคาประมาณ
  • หยากทราบราคา
  • สอบถามรายละเอียดได้ที่ 0870989080 หรือ pa2bull_1@hotmail.com
  • ทำไมถึงไม่บอกตรงนี้เลยหรอครับ อยากรู้ราคา จริงๆ
  • ขายเท่ารัยคับ