ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเเม่หมาครับ..(ฮีทมาเเล้ว 3 วันครับ)
  • ขออนุญาตขายเเม่หมาสำหรับผู้ที่สนใจนะครับ.........................
    เเม่หมาเป็นลูก CALITO x BINLA BA BA
    อายุ 3 ปีกว่าๆ ครับ ให้ลูกมาเเล้ว 2 คอกครับ
    เว้นมาหลายฮีทเเล้วครับ
    สมบูรณ์ทุกอย่างครับ
    ขอเปิดราคาไว้ที่ 30,000 บาท (ต่อรองได้ครับ) พร้อมใบ UKC ครับ
    สนใจต่อรอง หรือ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
    เบอร์ 086-0080814 ครับ
    ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ped2.........................jpg 158K
    ped.................jpg 110K
  • รูปหลายๆ มุมครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    555.........................jpg 120K
    888..........................jpg 151K
    999......................jpg 165K
    1010.jpg 113K
    777.........jpg 151K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ..........................
  • หมาหน้าแหลมน่ารักดีอิอิ
  • เพิ่มเติมครับสำหรับรายละเอียด imageimage
    ไฟล์แนบ
    20090714120324_a479225.jpg 54K
    20090714120427_baba.jpg 57K
  • ใช้งานจนเกินคุ้มแล้ว ยังเปิดขาย30000 อีกหรือท่าน
    10000 มีคนเอาหรือปล่าว ไหนล่ะผลงานที่ผ่านๆ มาขอดูหน่อย
    หมาสายเลือดCALITO เป็นสายเลือกที่น่ากลัว
  • น่ากลัวนี่ก้าวร้าวหรืออะไรครับไม่รู้จริงๆ
  • โหพี่ถ่ายรูปจิ๋มหมามาโขว์น่าเกรียจวะพี่ลบเถอะจะอ๊วก
  • จะหาที่ไหนนอนตายหนออออ
    เกิดมาเป็นแม่พันธุ์นี้มันน่าสงสารซะจริงๆๆเลย
    ทับลูกขายไม่พอเราแก่ตัวยังจะขายให้คนอื่นทับขายต่ออีก
    ตกลงหมารักเจ้าของเจ้าของไม่รักหมา...หรือเปล่าน้ออ
    เวรกำๆๆๆ 3 ปีแล้วทับลูกได้อีกกี่ครอกนี่ ทำหมันเหอะสงสารมันหว่ะ
    กะอีแค่เงิน 2-3หมื่นทำให้คนเลวขนาดนี้เลยหรอ
  • ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคน ถ้ามีผู้ซื้อ ยินดีในการซื้อ ราคาที่ตั้ง ต่อรองได้ นั่นก็ ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจ แต่ ด้วยเหตุผลใดคุณจึงขายหมา คุณขาย คุณก็ต้องเครียนะ แม่หมา คลอดยากหรือไม่ มีปัญหาหรือเปล่า แข็งแรงดีมั๊ยยังไง คุณเป็นเจ้าของหมา จะขายได้ ก็ต่อเมื่อมีคนซื้อ แต่ คุณก็ต้อง ใจๆด้วยนะ อย่าให้เค้ามาด่าทีหลัง
  • ขอตอบนะครับ
    เเม่หมาตัวนี้เป็นของน้องคนหนึ่งเค้าฝากให้ผมขายให้ครับ
    ส่วนเหตุผลที่ขายก้อเพราะว่าน้องคนนี้เค้าเลิกเลี้ยงบูลลี่ครับเค้าจะเลี้ยงเเต่เเดงๆครับเลยฝากให้ผมขายให้ที
    เเม่หมาตัวนี้คลอดลูกเองไม่มีการผ่าครับ ผสมไปครั้งสุดท้ายตอนฮีทที่ 3 ครับหลังจากนั้นไม่เคยผสมครับ
    เเม่หมาตัวนี้สมบูรณ์ เเข็งเเรงไม่ก้าวร้าว
    ขอบคุณสำหรับทุกสายที่โทรเข้ามาครับ
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่มได้ครับ
    ขอบคุณครับ
  • มีใครโทรวะแม่งโม้หมากากๆแบบนี้
  • ดูจิ๋มหมาแค่นี้จะอ้วก ตอนมึงลงไปเลียจิ๋มเมียมึงเองมึงไม่อ้วกลดจิ๋มเมียมึงเหรอ

สู้ต่อไปพี่น้อง หาร หาร ....555
  • เค้าเลิกเลี้ยงบูลลี่ครับเค้าจะเลี้ยงเเต่เเดงๆครับเลยฝากให้ผมขายให้ที
    ------------------------------------------------
    เลิกเลี้ยงบลูลี่ไปเลี้ยงหมาแดง ชุ่ยจริงๆๆ
    น่าจะเลิกเลี้ยงพิทบลูไปเลยน่าจะดีกว่า
    ตอนนี้กระแสหมาแดงมาแรงกว่าเลยเลี้ยงหมาแดงว่างั้น
    ถุ้ย ชุ่ยมาก
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21437/ขออนุญาติ-ขายแม่หมาพร้อมผสม

----------------------------------------------------------------

ครอกเดียวกันกับหมาตัวนี้หรือเปล่า
    พ่อแม่ตัวเดียวกันเลย หรือว่าสวมใบเพ็ดปลอกมาขายอีกหล่ะ

คนซื้อตรวจสอบดีๆๆนะครับ ถามมากๆๆ
    ถ้าเค้ารำคาญแสดงว่ากากชัวล้านเปอร์เซ็น
  • สงสารหมา จับใจ
  • Redfanny เสือกจิงๆๆเลยนะมึง ไอ้เหี้ย
  • Redfanny เสือกจิงๆๆเลยนะมึง ไอ้เหี้ย
    -------------------------------
    กูไม่ได้เสือกกูแค่ถามเฉยๆๆ
    ที่เสือกมรึงมากกว่า มึงไม่ต้องเป็นผีมาหรอกไอ้เหี้ยกูรู้ว่ามรึงเป็นใคร
    ไอ้ตุ้ดเอ้ย
  • เค้าเลิกเลี้ยงบูลลี่ครับเค้าจะเลี้ยงเเต่เเดงๆครับเลยฝากให้ผมขายให้ที
    ------------------------------------------------
    เลิกเลี้ยงบลูลี่ไปเลี้ยงหมาแดง ชุ่ยจริงๆๆ
    น่าจะเลิกเลี้ยงพิทบลูไปเลยน่าจะดีกว่า
    ตอนนี้กระแสหมาแดงมาแรงกว่าเลยเลี้ยงหมาแดงว่างั้น
    ถุ้ย ชุ่ยมาก

ขอตอบนะครับคุณ REDFANNY คุณมีปัญหาอะไรกับผมส่วนตัวรึป่าวครับ เพราะผมไม่เคยมีปัญหากะใครเลยครับ
    ขายได้หรือไม่มันก็เรื่องของเจ้าของหมาหรือคุณว่าไม่จริง (เพราะมันไม่ใช่หมาผมเหมือนกัน) มันก็เป็นเรื่องของคนขายกะคนซื้อ มันชุ่ยตรงไหนวะมาถุยคนอื่นมีมารยาทรึเปล่าครับ
    ..............................................................................................
    หมาตัวนี้น้องมันซื้อต่อมาจากคุณผึ้งนครสวรรค์ครับ(เเม่หมาชื่อซิมบาร่า) หลังจากที่คุณผึ้งทำครั้งเเรกในฮีทที่สอง
    เรื่องสวมใบคงไม่มีเเน่ครับ
    ผมอยากคุยกับคุณมากผมไม่รู้ว่าคุณเป็นใครเเต่ผมอยากคุยกับคุณ ว่าทำไมถึงได้พิมพ์เก่งๆ ออกมาเเบบนี้
    ..............................................................................................
    ผมขอเบอร์โทรคุณหน่อยได้หรือไม่ครับ......จะได้รู้ข้อเท็จจริงกันไปเลยครับทั้งคุณเเละผม หากคุณรู้ข้อเท็จจริงของหมาตัวนี้มากกว่าผม (ผมไม่อยากเป็นนักเลงคีย์บอร์ดครับ) ผมอยากเคลียครับ ผมไม่อยากทำให้เจ้าของเวปไซต์เค้ารำคาญเพราะการลงขายเเม่หมาเเค่ตัวเดียวครับ

หวังว่าเราคงจะได้คุยกันในเรื่องที่คุณสงสัยนะครับคุณ REDFANNY

ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    213600[1].jpg 173K
  • อยู่ขอนแก่นคับ
    083-4024598

แต่มันจะกล้ารับโทรศัพท์รึเปล่า เคลียพื้นที่เลยพี่น้อง หาร หาร

เจริญพรนะโยม อิอิ
  • โถ่ ไอ้เอ๊กซ์ มึงน๊ะมันไอ้หน้าเงิน คนเห็นแก่ได้ อย่า! ให้กูแฉออกมาเลย
    มึงรอขายลูกหมามึงให้หมดก่อนเถอะ เดียวจะขายไม่ออกซ๊ะ
  • >:-) :-))
    ไฟล์แนบ
    219879.jpg 31K
    219588.jpg 300K
  • เกรียจ คนแบบนี้ืที่ สุด
    หากินกับหมา สงสารหมามันบ้าง ทำคุณ ให้คน แต่คนเสือกไม่เห็นคุณ มัน
    นี่แหละสมองและความคิด ของสัตว์ที่เรียกว่าประเสริฐ