ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

28ก.คนี้เจอกันที่เซนทรัลขอนแก่นครับ
  • 28 กค นี้ เจอกันที่เซนทรัลขอนแก่นครับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1939 (Small).JPG 48K
    DSCF1940 (Small).JPG 57K
    DSCF1941 (Small).JPG 49K
    DSCF1944 (Small).JPG 33K
    DSCF1945 (Small).JPG 28K
  • ว่าจะไป 31 คับ ท่าน
  • ขอให้งานประสบความสำเร็จครับ
  • อยากเห็นพิทบลูขอนแก่นเยอะๆครับ ผมน้องใหม่พึ่งเลี้ยงครับ
  • เห็นติดประกาศ 28-31 วันไหนมีอะไรบ้างทราบไหมครับ อยากไป ไม่มีรายละเอียดเดียวมีคนเดียวคนเค้าจะมองแปลกๆครับ
  • ว่าจะไปเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้จะเอาหมาไปหรือเปล่า ฮ่า ๆ
  • หวัดดีโอม ไม่เห็นเข้ามานานเลยนะลูกชายเป็นไงมั่ง
  • สวัสดีครับคุณ redtimer ขออภัยที่ผมจำชื่อไม่ได้นะครับ
    พอดีช่วงนี้ยุ่งๆ นิดหน่อย เลยไม่ค่อยได้โพสอะไรมาก แต่ก็ติดตามอ่านกระทู้อยู่เรื่อยๆ ครับ
    ไทสันก็ 6เดือน แล้วครับ หนักเท่าไรไม่แน่ใจ ยังไม่ได้ชั่งอีกเลย

เรื่องงานด็อกโชว์ที่เซนทรัลขอนแก่น เท่าที่ผมอ่านดู เอาหมาไปได้นะครับ ผมก็คงจะพาไทสันไปเดินเล่นเหมือนกันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF0633.jpg 121K
  • พี่อ๊อดเองเปลื่ยนloginใหม่เมื่อก่อนก็ otto9992 งัยหล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    14062011366.jpg 149K
  • หมาเทพ
  • ไปมาแล้วครับ งานกร่อยไปนิด
    แต่สาวเยอะดีครับ :-D ยิ่งตอนค่ำยิ่งคนเยอะ แต่หมามีน้อย ยิ่งพิท ยิ่งน้อยครับ
    แต่ก็ถือโอกาสนี้โปรโมตพิทบูลในทางที่ดีไปได้เยอะเลยทีเดียวครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF0716.jpg 167K
    ssDSCF0716.jpg 167K