ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• >>> Cabull + Katy
    >>Males and Female 8000.00บาท
    >> Cabull (Hitman+Sugas-Colito)
    >> Katy (Kumala+Merry)
    >> ใบเพดสมาคมครับ
    >> สนใจเข้ามาดูน้องหมาได้ที่..บางปูสมุทรปราการครับ
    Rong Bangpoo Tel:0867093770 ขอบคุณ P'Mark Pitbullzone ครับ
    Cabull......image
    Katy.........image
    Males.image
    Males..อีกมุมimage
    Female....image
    Female..อีกมุมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_cabull.jpg 196K
    DSC_katy.jpg 194K
    DSC_006.jpg 181K
    DSC_007.jpg 196K
    DSC_003.jpg 49K
    DSC_004.jpg 198K
  • 800 เหรียญ usd หรือป่าวครับ
  • ตาไวจริงๆครับ...ขอบคุณครับพี่ผี............8000.บาทครับ
  • หมาสวยครับ
  • ราคา น่าฟัง น่าสนแหะ..
  • พ่อหมาสวยครับ สายเลือดดี 8000 บาท OK
  • หมาสวยคับ ตอนนี้ผมเพิ่งเก็บตังค์ได้ 2000 เองคับ กะว่าจะซื้อมาเลี้ยงซักตัว ตอนนี้อยู่ในช่วงศึกษาอยู่คับ
  • ปิดการขายครับ......................ขอบคุณพื้นที่ดีๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Katy mornig.JPG 212K
  • ไม่ทันอีกอยากได้สวยมากเลย อยู่บางปูไม่ไกลมากด้วย เสียดายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มีครอกใหม่ไหมครับ