ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพี่มาร์คมากคับ
  • เมื่อกี้ผมได้ดูเรื่องจริงผ่านจอแล้วได้ดูความโหดร้ายของคนที่เอาพิทบลูมากัดกัน ทำให้สังคมภายนอกที่ไม่เคยเลี้ยงสุนัขพันธ์นี้ยิ่งมองกลุ่มพวกเราในแง่ลบมากขึ้น แต่พอเห็นหน้าพี่มาร์คมาเป็นฮีโร่พูดให้ความกระจ่างแก่ประชาชนได้รู้ว่าสุนัขที่พวกเรารัก มันน่ารักและแสนรู้แค่ไหน ขอบคุณคับ ขอบคุณจากใจจริง ๆ
  • เยี่ยมครับ ดูเหมือนกันครับ สงสารหมามัน
  • ยิ่งเห็นตัวที่กัดแพ้แล้วน้ำตาจะไหล :022:
  • ก็หวังว่าเขาคงแยกแยะออกว่าพวกเราเลี้ยงมันด้วยความรักจริงๆ ไม่ได้เลี้ยงไว้ทรมาน
  • หมากัดกันยังไม่น่ากลัวเท่าคนกัดกัน ฮ่าๆๆๆ
    ขำๆก่อนนอนนะพี่น้อง ฝันดีครับ
  • ฝันดีคับพี่มาร์ค
  • ยังหล่อไม่เปลี่ยนแปลงจริงๆเลยครับพี่ชาย
    แม่ผมฝากบอกว่า อยู่หล่อเนอะ พี่มาร์ค เนี่ย
    ฮ่าๆๆ อย่าเพิ่งลอยนะพี่ อิอิ
  • คนครหวันขายน่าแทนครับ คือพิทบูล​มันมีนายได้แค่คนเดียว มันเป็นหมาต้องคำสาปครับ ชีวิตมันไม่กลัวตาย รักรักนายเป็นที่หนึ่ง บ้ายุ บ้าพลัง หากใช้ในทางที่ผิดมันคือปีศ​าจร้ายที่มีพลังการทำลายสูงครับ เปรียบเหมือนมีปืนอยู่ในมือ​ครับ..คนเลี้ยง มือใหม่เก่าจำไว้ครับ..ประสบการณ์สอนผมมาแล้วครับ คิดนานๆครับถ้าอยากจะเลี้ยงอเมริกันพิทบูล แต่พี่มาร์คโชว์บีเจเทห์สุดๆ
  • ดูไม่ทันใครช่วยลงคลิปทีคับ
  • จะเรียกไอ้พวกเหี้ยเอาหมามากัดกันว่าไอ้คนหัวควยดีมั้ยครับ
  • แจ่มเลยพี่มาร์คอย่างน้อยพี่ก็ทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องราวเกี่ยวกับสิ่งที่พวกเรารักเข้าจัย
    พี่เป็นเสาหลักขอพิทบูลเมืองไทยไปแล้ว ขอตีมือดังๆๆให้พี่ พิทบูลพระสมุทร
  • คนครหวันขายน่าแทนครับ คือพิทบูล​มันมีนายได้แค่คนเดียว มันเป็นหมาต้องคำสาปครับ ชีวิตมันไม่กลัวตาย รักรักนายเป็นที่หนึ่ง บ้ายุ บ้าพลัง หากใช้ในทางที่ผิดมันคือปีศ​าจร้ายที่มีพลังการทำลายสูงครับ เปรียบเหมือนมีปืนอยู่ในมือ​ครับ..คนเลี้ยง มือใหม่เก่าจำไว้ครับ..ประสบการณ์สอนผมมาแล้วครับ คิดนานๆครับถ้าอยากจะเลี้ยงอเมริกันพิทบูล แต่พี่มาร์คโชว์บีเจเทห์สุดๆ

ทามจรีงทำไมชอบพูดแบบนี่กัน (มือใหม่เก่าจำไว้ครับ..ประสบการณ์สอนผมมาแล้วครับ คิดนานๆครับถ้าอยากจะเลี้ยงอเมริกันพิทบูล )ชอบพูดไห้คนคิดว่าพีทมันเลียงอยากมากไปคีดดูที่พูดมามัน + หรือ - พีทกูอยู่กับ ชิวาว่า ยังไม่เป็นไรเลยทำกำมันดีดีมันไม่มีหรอกปันหาอะรู้ที่ทีมันจะพราดแล้วก่อกันสะก่อจบครับอย่าไปคีดมากมายมันไม่ดุทุกตัวหรอกพีทอะ

Mafia 12:36PM Permalink
    หมากัดกันยังไม่น่ากลัวเท่าคนกัดกัน ฮ่าๆๆๆ
    ขำๆก่อนนอนนะพี่น้อง ฝันดีครับ
    พี่ติดไจไครป่าววว :-))
  • อย่าคิดมากครับ แค่พูดเล่นขำๆ ไม่เกี่ยวกับในบอร์ด

หมากัดกันมันวุ่นวายเฉพาะหมาๆ แต่คนกัดกันมันวุ่นวายกระเทือนไปทั้งบ้านทั้งเมืองครับ
  • พี่มาร์ค เมื่อคืนดูแล้ว ส่งสารหมาจัง ไม่น่าเลยกำของมันแท้ๆ

บ้านบีเจสวยจัง เอาซะน่ารักเชียว ^_^
  • บ้านบีเจคิกขุมาก ไม่สมกะตัวเลย 5555+
  • จัดไปเผื่อยังไม่ได้ดู

• :063: พี่มาร์ค ยังหล่อเหมือนเดิม ฮ่าๆ
  • พี่มาร์ค หล่อหลาย....
  • ป๋า เค้าใช้ครีม มิสทีน บีบี พาวเดอร์
    ไม่งั้นหน้าไม่เด้งงั้นหรอก .....
  • เทคนิคหน้าใสอ่อนกว่าวัย นอนหัวค่ำ ตื่นเช้าตรู ฝึกจิตให้ผ่องใส ทำตัวให้อารมณ์ดีเสมอ ดื่มน้ำเยอะๆ
  • จริงหรือพี่ ผมเห็นพี่ผมยุ่งเลย ออกรายการเมื่อคืนนะครับ เซทผมหล่อหน่อยนะ สาวตรึม... 555
  • โห มาถ่ายสดๆ เตรียมตัวไม่ทัน ไม่มีเมคอับ ไม่พูดพล่ามทำเพลง เขามาหาที่ออฟฟิตเลย ได้แค่นี้ดีเกินแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ต้องหาแป้งพัฟบีบีจากเกาหลีตลับเล็กๆติดออฟฟิสไว้สักตลับแล้วหละ พอเค้าอึกอักมาก็ขอเวลาโบ๊ะสัก5นาที หน้าก็เด้งแร้ว!!!
  • ตอนแรกหนูนึกว่าคนที่หันหลังใส่หมวกจะเป็นพี่มาร์คซะอีก แฟนหนูถามว่าไหนคนชื่อมาร์คละ หนุกำลังงงว่าทำไมต้องเช็นเซอร์พี่มาร์ค พี่ไปทำไร พอพี่ออกมาทีหลัง หนูกะแฟนฮาตรึมเลย เข้าใจผิดกันใหญ่
  • น้องปุ๊ สังขารมันไม่เที่ยง ปล่อยมันเถอะครับ หน้าเหี่ยวยังไม่ห่วงเท่าใจเหี่ยวนะน้องสาว ฮ่าๆๆๆ
    เกือบจะถอดใจหลายทีแล้ว ก็ได้พวกเรานี่แหละทำให้คึกขึ้นมาได้ :-D
  • Mafia กรกฎาคม 29 Permalink
    โห มาถ่ายสดๆ เตรียมตัวไม่ทัน ไม่มีเมคอับ ไม่พูดพล่ามทำเพลง เขามาหาที่ออฟฟิตเลย ได้แค่นี้ดีเกินแล้ว ฮ่าๆๆๆ

จะะออกตัวว่าหน้าใสธรรมชาติอะ
    ที่ผมพูดข้างบน ผมล้อเล่นนะ ป๋า กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • สังขารมันไม่เที่ยง อย่ายึดมั่นถือมั่น ยังมีแรงหาความสุขใส่ตัวเยอะๆนะพี่น้อง
  • "สังขารมันเป็นเรื่องยุบหนอ กำเหนิดเกิดก่อเป็นเรื่องปวดร้าว ชาวดินหรือว่าชาวดาวสิ้นสุดสูเจ้าก็ตายคือกันละเด้อ" ฮ่าๆๆๆๆ เหมือนจะเป็นเพลงของใครสักคนจำได้ลางๆ