ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ปากดีน่ะอีตาเล็ก5555555
  • เพิ่งกลับมาจากลำปาง.เอาไอร่อนไปให้พี่เล็ก..ฝนตกตลอดทาง.. ขับกลับมาถึงลำพูน เกือบชนคนตายอีก โชคดีวันก่อนไปทำบุญ ก็เลยรอด เล่นเบรค ขวางลำกลางถนนเลย ฝนก็ตกถนนก็ลื่น แต่ไอ้เวรนั้น มันทำตัวเหมือนไม่มีอาไกดขึ้น แล้วก็บิดมอไซค์ ไปเฉยเลย .......
  • วันนี้ได้อยู่บ้านจะพาหมาไปออกกำลังกายสักหน่อยฝนตกอีกตรู หมาไม่ได้ออกกะลังกายมาเป็นเดือนแล้ว ง้อยจะกินอยู่แล้ว ทั่นจอนท์เลยบอกให้เอาไปด้วย ไปไหนไปด้วยจะได้พามันออกกะลังกายไปด้วยเลยเออก็เข้าท่าดีเนาะเดี๋ยวเริ่มวันพรุ่งนี้เลย555555555
  • อ่าวพี่ไปกะใครล่ะไม่บอกผม ไหนว่าอีก3-4วันไม่ใช้เหรอ ให้ผมขับรถให้ก็ได้เลาะที่ยังงี้ไม่บอกกันเลย
  • มันก็แค่อยากลองเบรคนาวาร่าก็แค่นั้นพี่ อิอิอิ
  • ถ้าเบรค..ไม่อยู่มันก็ตายเลยแหละ
  • แหมมมมมมพี่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้ขับรถชนคนตายน่ะพี่ เท่ห์อ่ะ555
  • ม่ายเอาด้วยหรอก....
  • กลัวผีหลอกเหรอพี่
  • นอนก่อนนะพี่พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้า ไนท์ครับ
  • อ้าว เฮ้ย!! ครอบครัวพิทบูลนอร์ท พรุ่งนี้อย่าลืมดูสะเก็ดข่าว ช่อง 7 มีคนบ้า (ตาเก่งสเต็ปวัน) จะพาหมาไปออกกำลังที่วอร์ม (ไปใหนเอาหมาไปด้วย) กร๊ากกกกกกๆๆ
  • ไอร่อน มาเป็นละอ่อนลำปางแล้วก่ะ :o026:
    พี่จอห์น มาเบรคขวางลำแถวบิ๊กซีลำพูนใช่ป่าวพี่ :m32:
    อ้ายเก่งนี่จะไดนี่ จะหื้อเปิ้นจนกันตาย :m71:
  • ม่วนงัน สั๋นเล้ากั๋นดีแต้ๆ ความสุขคือสิ่งที่เลือกได้...แม่นก่อ???
    คู่รักคู่แท้ จวนกัน เดินสายไปม่วนตลอดเนาะ สักวันจะไปเมาแถวๆวอร์มท่าจะดีก้า
  • ขับรถสมัยนี้ต้องระวังครับกัปตัน เหมือนจะฆ่าตัวตายกันบนท้องถนน
    โผล่ออกมาซ้ายขวาหน้าหลังไม่เคยมอง หวังจะให้รถหยุดอย่างเดียว... :003:
  • เฮ้ยไอ่เด็กยโสเอาไปทำงานเว้ยไม่ใช้เอาไปแอ๋ววววววววววเน้อ ไอ่เด็กคนนี้นิ แต่ก็ดีนะเว้ยได้ออกทีวีว่ะดังเลยน่ะนั้น ฮิ้วววว
  • ดีก่าอ้ายใหญ่ครับ555
  • แต่เมื่อวานฝนตกหรักโคตรๆ บางช่วงมองทางแทบไม่เห็น
  • แหมพี่จอร์น มาลป.เหรอเนี่ย เจอกันวันมีทติ้งเชียงใหม่พี่มีเพื่อนเก่าพี่จะแวะมาเยี่ยมหานะครับบบบบ
  • อ่าวพี่มีเพื่อนด้วยเหรอ อุ้ยไม่ใช้พูดผิด มีเพื่อนเก่ามาหาด้วยเหรอ อิอิอิอิ
  • บบ. รึปล่าวววพี่อุ๋ย
  • ถ้าไม่มีอะไรผิดนะโน๊ต ใช่ครับพี่เก่งเพื่อนเก่ามากกกก
  • กั๊กกันไว้แบบนี้พี่จอห์น นั่งคิดแน่ เป็นไผหว่า
  • เพื่อนพี่เค้า ไม่กินหมูแต่กินเหล้ามากก
  • นั้นสิ...คายว่ะ
  • เอ้ามาแล้วเหรอครับพี่จอห์น หวัดดีคร้าบบบ
  • เอามาเป็นเกมส์โชว์ซะงั้น 5555
  • เล่นเอา เข้ามา งง เลย.....แค่เมื่อวานก็เล่น ซะเสียว มาแล้ว วันนี้ เล่น งง อีก
  • งานนี้บ่ะส่างแน่ๆพี่ตรู55555555 เอาให้มึนเอาให้มึนนนนนนนน
  • เส้นลำปางระวังนะครับพี่จอห์น เมื่อเดือนก่อน ตอนไปแข่งบอลที่ลำปาง ขากลับ ตีหนึ่งกว่า ผมเห็นผู้หญิงนั่งอยู่ตรงเกาะกลาง ที่แบ่งถนน ก่อนถึงขุนตาล ถ้าเป็นคนใครจะมานั่งตรงนั้นตอนตีหนึ่งมืดก็มืด รองเท้าก็ไม่ใส่ ผมเห็นอยู่คนเดียวลูกน้องสองคนที่นั่งมาด้วย ไม่ยักเห็น คิดว่าใช่แน่ๆ บรื๋อๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    ghost.jpg 46K
  • โอ้ว บร๊ะเจ้า พี่ตั้มเจอของดีเข้าซะงั้น สงสัยเค้าเห็นว่าพี่ตั้มบุญเยอะมั๊งพี่ เลยมาขอแบ่งหน่อย
  • รูปใครครับสวยดีบรื๋ออออออ
  • ;วันนี้เอาหมาลากโซ่...ลุยฝนมันโคตร
  • คนใจร้ายยยยยยยยย
  • ถ้าใจดี...มันก็ไม่ได้ออกกำลังล่ะสิ ตัวมันใหญ่อยู่เฉยไม่ได้เดี่ยวเสียหมา
  • อ่าวแล้ววันนี้คู่ขาเอ้ยไม่ใช้คู่หูพี่หายน่ะพี่555
  • เอ.............หน้านี้ยังไม่เห็นหนุ่มละปูนเลยพี่..
  • นั่นกะ อ้ายสมเฮาไปไหนเหียละ
  • หว้า.........วันนี้เน็ตที่บ้านทามมายมันช้าอย่างนี้ว่ะ ก่ายง้าววววววววววว
  • พี่จอนท์จวนแอ๋วบ่อยน่ะก่ะ เมียเลยห้ามเล่นเน็ตฮั้บโทรทุกอย่างน่ะก่ะนัท กร๊ากกกกก
  • .ใส่ไปหลายก๊งกะเห็นคนนั่งเกาะกลาง
    ผิดนัดกะพี่สัน นะเนี้ย โทษ จสจ เน้อไม่ได้เอาหมาไปซ้อมลางซักกำ ทิตย์หน้าเฃ้าเอาไหม่(ลักไปบ่อนไก่ครับ55)image
    ไฟล์แนบ
    208082.jpg 48K
  • ล่ะไปบ้านลำปางหยังเจ้าแต้ว่าอ้ายยยยยยยย เอ...ฟิตอี่ดาด้าแล้วเอาไปซ้อมรางก่ะเปิ้นถ้าจะดีเนาะพี่จอนท์
  • ไปเซาะแจกหมาน่ากะ เอาไอ้ดิกหือมันเฟริม์ก่อนเตอะ55 บะแน่ตั๋วน้อยๆลากมันส์กะได๋
  • เพิ่งมาเหรอคร้าบ....พี่ ส.
  • เห็นพี่มาร์คฝากเรื่องไว้ที่ Facebook ว่า จะมีงานสัตว์เลี้ยง ที่เชียงใหม่เดือนมีนาคมปีหน้า อยากจัดงานลากด้วยก็เลยอยากได้ความเห็นจากพวกเรา ในฐานะเจ้าบ้าน ว่าเอาไม๊ แต่กุมภามันจะมีงานลากที่อีสานนะสิ มันจะใกล้กันไปหรือป่าว เอาไงดีพวกเรา

image
    ไฟล์แนบ
    220911.jpg 94K
  • สนามที่ 2 ภาคอีสาน ระหว่างเดือน กุมภาพันธ์-มีนาคม 2555
    ถ้ามันติดกันเกิน...มันก็คงจัดไม่ได้ เพราะปลายปี เราก็จัด และเวลานั้นมันเป็นสนามสองที่อีสานด้วย มันคงลำบากแหละ...ช่ายป่าวล่ะ
  • ไม่ตรงกันก็จัดเอามันส์นะสิไม่เกี่ยวกะ ส1 2 3 55555ดูแล้วส ด ว่าไม่จัดรวมกันว่างั้นเต็อะ ใผ่ฮับหน้าที่ประสานงา ละ จัดก๋านแหละ หาเรื่องประชุมแหมเมาะ อ้วกๆๆๆๆไปผ่ลูกน้องยั้ง55
  • แล้วจะประชุมเมื่อไหร่ดีล่ะจะได้...คุยกันคร้าบ
  • รอหน่อยกะ เจ้าแม่จะไล่ไปนอนกะไอ้กัทละเน้อ55ยาวไปปปปป