ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่คับ
  • ร้านขายของพิทบูลมีที่ไหยบ่างคับจะไปหาดูสายใช่คอนะคับ
  • สวนจัตุจักรคับ
  • หาอยู่ คับ
  • ร้านแถวเชียงใหม่นะคับมีกี่ที่คับ
  • หายยา.....
  • ไปดูแล้วคับแล้วที่อื่นละมีปะ
  • วัวลาย
  • โทรหาผม เขียนอธิบายไม่ถูก 082-0364566
    มีทั้งสายจูง ปอกคอ สายรัดอก ชุดลาก
  • 4 แยกธานินท์ kim the pu
  • ผมเพิ่งไปร้านตรงแยกธานินท์มาเย็นนี้เอง มีแต่สายจูง โซ่ล่าม ปลอกคอ และสายรัดอกส่วนโซ่ใส่คอแบบเส้นโตๆ
    ไม่มีเลย มีแต่เส้นเล็กๆ ไม่รู้ว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ
  • ครับพี่เก่งอยากได้อะไรเกี่ยวกับพิทบ้างลองโทรคุยกันครับ.....ผมชื่อฟองเบียร์ไชยปราการครับมีเบอร์ผมอยู่หรือเปล่าพี่
  • โทษทีครับพอดีเครื่องตกน้ำแล้วผมเมมเบอร์ไว้ในเครื่องเลยเจ๊ง รบกวนคุณฟองเบียร์ลงเบอร์ไว้ได้ไหมครับ หรือว่ามีเบอร์ผมค้างอยู่รบกวนโทรแหย่มาก้อได้ครับ ขอบคุณมากครับ
  • มีกี่ที่ละคับผมจะไปเชียงใหม่วันเสาร์นะ
  • พี่ เบียร์คับ ขออีเมล หน่อย ไว้คุยกันเรื่องหมานอก....
  • ลืมบอกเพื่อน ๆ ผมชื่อหมีคับ อยู่ไชยปราการ บ้านเดียวกัยพี่ฟองเบียร์