ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชวนออกกำลังกายแบบประหยัดครับ

• ฟิตหมาแล้วอย่าลืมฟิตคนนะครับ ;;) ผมชอบคลิปนี้มาก ดูมานานแล้ว คนนี้เขาออกกำลังแบบประหยัดอุปกรณ์มาก แต่ดูหุ่นเขาสิครับ ถึงไม่ใหญ่เตะตาแต่ก็ริ้วคมงามไม่อายใคร อยากให้คนเลี้ยงพิทบูลเท่ยิ่งๆขึ้นครับ คนมาดแมนกับหมากล้าม ;;)

• อันนี้คุยยาวครับ
  • กล้ามเนื้อที่ใช้งานได้จริง แจ่มเลยครับ
  • กำลัง ฟิต อยู่เลย เดี๋ยวให้ได้เท่าครึ่ง ตาคนนนี้ก่อน จะ เอา พุง ออกมาโชว์ แหะๆ