ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำร้านตัดหูที่ขอนแก่นด้วยครับ
  • รบกวนด้วยนะครับ แบบดีๆถูกๆยิ่งแจ้วเลยครับ
  • ตัดดีแต่ราคาค่อนข้างสูงครับ แนะนำ ขอนแก่นสัตว์แพทย์ ครับ สวยไม่ผิดหวัง
  • ของผมตัดกับหมอเรือง ร.8 ครับสวยดีมีแบบให้เลือกเยอะดูการตัดจนเสร็จได้ด้วย
  • ของดีๆแต่ถูกๆมันหายากเฮ้ย มึงแม่ง หือ
  • คุณหมอเรืองทองเลยครับ ไม่แพง ไม่ต้องรอเสาร์อาทิตย์ เฝ้าได้ตลอดเวลา :-D
  • 1 เสียงหมอเรืองทอง ตัดมาหลายตัวแล้วครับ หน้าใหม่ยังยังก็ไม่เกิน1300 ขอนแก่นสัตว์มี2000ขึ้น
  • หมอเรืองทอง กิจเจริญปัญญา ครับ ร8 ทางเข้าค่าย
    แกตัวดีอยู่นะครับแกพูดดีด้วย
    บางตัวอาจจะหูไม่เท่ากันนะครับ
    ตอนแกเขียนแบบเราต้องดูดก้วยครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ