ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • พี่ ส. โซ่บ้านพี่พอมีมั้ยจะยืมมาให้ The Duke ลากสักหน่อย ช่วงนี้เพิ่งหัด ยังเล่นยางยังไม่ได้ คร้าบ
  • โซ่หายาก... ทำไมไม่ใช้ทั่ง (เหล็กแท่งอันใหญ่ ซัก 1 ฟุต) น.น. ประมาณ 20 โลอัพ ละท่าน จ.ส.จ. เชียงกงมีเยอะแยะ!!
  • sหมาใหญ่ๆแบบนี้....รีบมากเดี่ยวเสียหมามาจะลำบาก...ค่อยเป็นค่อยไป คร้าบ ไม่รีบ ช้าแต่ชัว ฮ่าๆๆ
  • ปลายปีศึกสายเลือดแน่ๆเลย image
    ไฟล์แนบ
    Arena1.jpg 230K
  • เขาเรียกว่า..ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก.... :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    thekidzdogs1%20016.jpg 120K
  • ช่วงนี้..ก็กำลัง ฝึกได้แค่นี้อยู่คร้าบ ...ลากโซ่

image
    ไฟล์แนบ
    thekidzdogs1%20008.jpg 133K
  • อาก้าไม่ได้ลากเลย 1 เดือน วิ่งอย่างเดียว เอวคอดสุดๆ จนหัวโตเลย 28 kg เป็นน้ำหนักปัจจุบัน :020:

image
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 151K
  • น้ำหนัก อาก้าเท่ากับ Apollo เลยตอนนี้

image
    ไฟล์แนบ
    q.jpg 197K
  • สวัสดีค่ะ คืออยากทราบว่า

มีที่ฝึก พิลบูล มีที่ไหนบ้างค่ะใน จ.เชียงใหม่ อะค่ะ ^^

ถ้าน้องหมา อายุเยอะแล้ว จะเอาไปฝึกได้อยู่ไหมค่ะ
  • สวัสดีค่ะ แนะนำตัวค่ะ

ชื่อน้องโกโก้ ค่ะ อยู่เชียงใหม่ ค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    KOKO7.jpg 56K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • เสาร์ที่2ของเดือนเอามาเจอกันที่ข้างกาดสวนแก้วเลยน่ะครับมีปรามาจารย์นักลากจอนท์ค่อยให้คำตอบอยู่น่ะครับ เดือนนี้วันที่13น่ะครับแล้วเจอกันน่ะครับ
  • โซ่มอไซค์ได้ป่าวพี่555
  • อ้ายเฮาตี้บ่ะเข้ามาแปลว่าอ้อนเจ้าแม่อยู่นี้เองล้อออออออ55555555
  • วันที่ 13 ข้างกาดสวนแก้ว กี่โมงหรอค่ะ
  • มี 2 ช่วงครับ เริ่ม 17.00 น. : พบปะ พูดคุย สังสรร ช่วงดึก 00.00 - 05.00 น. : ยึดเส้นยืดสายที่วอร์มครับ 555++
  • โอ้ว..พี่ตั้มจะลดนน. อาก้ามากไปป่าวพี่หุ่นนายแบบเชียว วันที่ 13 เจอกันตอนเย็นๆนะครับพี่ๆ
  • ใกล้งานของภาคเหนือกันแล้ว ... พี่น้องเตรียมตัวกันใหญ่
    ส่วนผม คงไปเอามันส์ กินกันไปเฮฮา เหอ เหอ
    ของผมลากยางเส้นเดียวก็จอดแหละ ลุ้นไม่ขึ้นเลย เซ็งสุดๆ เหอ เหอ :025: :025: :025:
  • คือว่า น้องโกโก้ ไม่เคยทำอะรัยเลยอะ อายุได้ 1 ปี 9 เดือนแล้ว

ถ้าจะฝึกให้มันตอนนี้ จะได้ไหมค่ะ
  • ไปขอคำแนะนำในวันมิตติ้งได้เลยครับ พี่ๆ(ผู้ชาย)พร้อมให้คำแนะนำเพียบครับ เหอ เหอ :018: :018: :018:
  • 55+ ขอบคุนค่ะ ^^
  • ที่จะให้คำแนะนำ พี่เปรมเป็น 1 ใน นั้นป่าวก๊าบบบบ ^^ 5555+
  • สงสัยต้องเข้ามาเล่นบ้านนี้บ่อยๆ ซะแล้วสิเนี่ยยยยยยยย นางกวักน่ารักกว่าที่ลำปางแฮะ 555+
  • อย่าพูดแบบนั้นครับ ... นานๆนางฟ้าถึงจะมาเลี้ยงพิทบูลสักคน
    เห็นมีแต่เลี้ยงซิสุ กะ ปอม ซะเป็นส่วนใหญ่ เหอ เหอ
  • เห่าไปเรื่อยๆ นางฟ้าก็อาจจะตกลงมาใส่หัวโน้ตก็ได้นะพี่เปรมมมมมมม 555+ :o036:
  • อาก้า ดูฟิตมากๆเลย
  • โค้ะๆเอากานหย่ายยยยยยยยยเลยน่ะเดี๋ยวน้องเค้าก็กลัวกันพอดีเบาๆหน่อยน่ะ 555555
    ไอ่เด็กยโสนี้มันรู้ดีเกินไปแล้ว เหอเหอเหอ
    อุ๋ยมีกี่ตัวใส่รถมาเลยน่ะ อิอิอิอิ
    ตั้มจะเอาไปกัดกะเค้าเหรอยิ่งเป็นข่าวหย่ายยยยกันอยู่น่ะ55+55

• พาหาวิ่งท่ามกลางสายฝนทำมิวสิคแบบทั่นจอนท์ดีป่าวหว่า คริคริคริ
  • โธ่พี่เก่งก็...นานๆ จะมีน่ารักๆ เข้ามา ทุกทีเจอแต่ หนวดเครา นี่หนาพี่ ^^ อิอิ
  • เฮ้ยโน๊ตหนวดเคราแต่ก็จริงใจน่าาาาาา5555
  • เห็น ลูกโจโจ้สามสี เจ้า Mr.Perfect ตัวนี้แล้วสวยมากจริงๆ ชวนให้นึกถึง Remmembering Cairo (CAI)
    หมาไทยสวยเท่าหมานอกแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1_resize.JPG 115K
  • สวัสดีคะ ก้อยนะคะ ที่เลี้ยงบลูลี่ ช่วยแนะนำคลินิคตัดหูลูกพิทบลูหน่อยได้มั้ยคะ ที่เคยตัดทุกครั้ง(ตัดหูน้องหมาเริ่มเพื้ยนอะคะ ) พอจะมีที่ดีๆๆที่ใหนบ้างคะ ขอบคุณคะ
  • น้องๆๆ เจ้าของโกโก้ "ชื่อไรนะครับ" วันที่ 13 พกไม้ไปตีงูด้วย ; งูเชียงใหม่กลัวเมีย งูลำปางมาไกลเหนื่อยก่อน งูลำพูนระวังฉกเร็วน่ากลัวที่สุด!! (งูพ่อลูกอ่อนสารภีเป็นมิตรกับทุกคน) สรุปงูยโสปลอดภัยสุดเพราะอยู่ไกล ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆๆ
  • แจ่มมมมมมมมเลย
  • ไอ้บ้าเล่นเอาเข้าทางมันเองซ่ะงั้น ไอ๋เด็กยโส5555555
  • แล้วทุกที่คุณก้อยเอาไปตัดที่ไหนล่ะครับ
  • หมอนุช ที่ช้างคลานคะ มีที่ใหนอีกหรือเปล่าคะ จะเอาเด็กๆชุดใหม่ไปตัดอะคะ
  • ูู^^ ฮี่ๆ ก็ยังไม่ได้ว่าไว้หนวดเคราแล้วจะไม่ใจดีซะหน่อยพี่เก่ง ทำงอลๆ ^^ อิอิ
  • แหม พี่เล็กรู้ได้ไงว่างูลำปางมาไกลแล้วจะเหนื่อยยยย งูลำปางฟิตทุกตัวนะพี่เล็กกกกกก 5555+
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆชาวพิทบลูเชียงใหม่ทุกท่านผมตูนนะครับ อุตรดิตถ์ พิทบลู ครับ
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    267654_116017191824045_100002472957380_135848_850940_n.jpg 14K
    219591.jpg 149K
    219879.jpg 31K
  • ครับมากั๋นนักๆจะอู้เรื่องจัดงานตวย ยิ่งคุยกันยิ่งงงครับตอนนี้555image
    ไฟล์แนบ
    179847.jpg 149K
  • เสื้อด้วยเด้ออ้ายสม
    ยืนยันสีม่วง ^^
  • หมู่เฮาจาวสีม่วง ว้ายยยย
  • 5555+ ย่ะเปิ้งงงงงงงงงงงงงง
  • เจ้าสำนักมีไหนละหว่า สรุปคุณพูดไม่รู้เรื่อง หรือว่าผมฟังไม่รู้เรื่องกันนะเนี้ย5555งงกะ
  • หวัดดีพี่น้องเจอกันวันที่ 13 เด้อ

image
    ฮัมเมอร์บอกกูขนลุกแล้ว มาดิ เดวจัดให้
    ไฟล์แนบ
    010811-181150.jpg 223K
  • อู้ย..ใจดีจังนั่งรอ55image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6151.jpg 85K
  • 5555555555555++++++++

ถ้าไปแล้วก้อไม่รู้จักใครเลยอะค่ะ ทำตัวไม่ถูกอะค่ะ ไม่รู้จะเข้าไปหาใครดีหรือต้องทำยังงัยอะค่ะ

จะดูออกเลยใช่ไหมค่ะ ว่าใครน่าตาน่าไว้ใจ กับน่าตาไม่น่าไว้ใจอะค่ะ 555++ อันนี้ล้อเล่นน่ะค่ะ55555++

• แล้วที่ไหนที่มีที่ฝึก พิตบูล บ้างอะค่ะ