ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปน้องโกโก้ค่ะ ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ^^
  • เฮ้ย มีรุม มีเจาะยาง ครบเลย

แวะมาดูเช้านี้ยังฮ๊อตเหมือนเดิม มีแต่คนเจ้าชู้ เราต้องคอยมาเตือนกัวน้องวิวเผลอใจ ฮ่าๆๆ
  • กลัวน้องเค้าเผลอใจไปไหนพี่มาร์ค ^^ :o037:
  • ลำปางไว้ขากลับครับพี่ 5555+
    พี่โจ ตอนพิม ก็พิมด้วยกัน ทำไม อ้นโดนคนเดียวอะ555555555+
    เห็นมั๊ยวิวเค้ายังบอกชิลๆๆดี แต่ไปเชียงใหม่จริงๆไม่ชิว ต้องการคนนำทาง ฮ่าๆๆ
    วันไหน ทำเยอะแบ่งๆ มาให้อ้นทานบ้างนะครับ กินก่อนเล่นฟิตเนท พลังงานเยอะ 55555+ ไปสอบก่อนนะครับบ วันสุดท้ายแล้ว
  • ช่วยไม่ได้ กระทู้นี้เข้ามามีแต่ความสุข หยอกล้อกันไปมา อยากให้เปนแบบนี้ทุกกระทู้ เราเครียดมาเยอะแล้ว ขอบคุณวิวที่มาสร้างสีสันครับimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 244K
  • 55555555++++++ ขอบคุณเจ้า ^^

วันนี้เป็นวันเกิดเพื่อน ไปกินส้มตำอุดร มา อร่อยมากกกกกกก 5555+++

image

กินส้มตำเสร็จ ก้อต่อด้วย เค้กช็อคโกแลต 5555++ กินจนอ้วนเลยย อิอิ

^_^ วิวทานเผื่อทุกๆคนแล้วน่ะค่ะ 55555555++++++
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 58K
  • 555 ต้นอ้นตาลุกวาวววววเลย มีหลายเป้า 555

ผมรู้นะว่าต้นอ้นคิดแบบนี้อะ ฮิ้วว ฮิ้วววว

น้องวิวจ๊ะ ฝากเพลงนี้ให้เพื่อนด้วยนะ

ฟังจบหลับพอดี 55 เอาหน่า เริ่มต้นขวบปีใหม่ ต้องเบาๆ สบายๆค๊าบบ
  • 555555++++ คร้าาาาาาาาา ^^
  • โอโหพี่โจ จัดมาแต่ละเพลง ขุดมาทั้งนั้น ^^ (แซวเล่นอน่างอลน้าพี่)
  • 55 เค้ารีกว่า โบราณ แต่มั่นคงถาวร ยั่งยืนนนนนนนน อิอิอิ

จะโพสเพลงต้องเกรงใจพี่มาร์คแกด้วย เกิดเอาเพลงวัยรุ่นไปพี่มาร์คแกตามไม่ทัน เลยต้องเอายุคที่ทันๆกันมาหน่อย แกจะได้สุนกไปกับเรา ฮ่า ฮ่า
  • อ้วนก็น่ารัก

• อ้วนก็รักมากๆ เฮ้ย น่ารักมากๆๆครับ
  • อุ๊ย มีแฟนคลับคนเจ้าเนื้อFCด้วย อะ เอามาฝากตาพอ้นกับพี่มาร์ค อิอิ

image

image
    ไฟล์แนบ
    forum9.jpg 71K
    20100120113117_1179091139-Save-the-Whale-Picture-Gallery2.jpg 20K
    ๅๅ.jpg 123K
  • ใครอ้วน อะค่ะ คนไหนนนนนนนนนน