ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • พี่ ส. ผมว่าต่างคนต่างไม่รู้เรื่องแหละพี่..สรุป เอาอย่างที่คุยนั้นแหลพคร้าบ ฮ่าๆๆ เก่ง แนะนำน้องเค้าเอาหมาไปตัดหูด้วย..ราคาเบาๆ ส่วนเรื่อง ที่ฝึกพิทบูล ส่วนมากฝึกกันเองคร้าบ แต่ถ้าจะเอาไปฝึกจริงก็ โรงเรียนฝึกสุนัขทั่วไปล่ะคร้าบ แต่ขึ้นอยู่ว่าเขาจะรับหรือเปล่าแค่นั้นล่ะคร้าบ
  • CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH คึกคักจริงๆ
    ขึ้นเป็นอันดับหนึ่งของบอร์ด pitbullzone แล้วครับ ด้วย 8,503 คอมเม้นท์ :006:

ส่ง EMS ปลาแฮริ่งกับเบียร์ไว้ให้หมา ไปฉลองในงานมิตติ้งดีมั้ยน้อ... 555

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00558.JPG 97K
    DSC00779.JPG 130K
  • เรื่องหูโทรมาได้ครับ0848056364เก่งครับ
  • อ่าวคุยไรกันไม่เห็นบอกน้องเลยอ่ะ เมาก่ะเมาคุยกันแล้วมันจะรู้เรื่องไรเนี้ยย อิอิอิอิ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับตูน
  • กลับมาจากทำงานเข้ามามันข้ามหน้าเลยเว้ยเร็วจัง555
  • ครับยินดีเช่นกันครับ มีพิทบลูมีเพื่อนครับ ฝากกลุ่มพิทบลู อุตรดิตถ์บ้างนะครับ
  • ยินดีครับคงมีโอกาศได้ไปเที่ยวอุตรดิตถ์กับเค้าบ้างละครับ555
  • เอาหมาออกกาลังกายเสร็จก็เข้ามาเม้นกันได้แล้วคุยคนเดียวมันเหมือนคนบ้าเน้อ555
  • ไอ่เด็กยโสมันหายไปไหนว่ะ หรือว่ามันนอนล่ะเพราะว่ามันตื่นกรีดยางเช้าว่ะ ฮิฮิฮิ
  • หวัดดีครับ ตูน koy koko
    วันผูก ก่อยรื้อความจำ จสจ
    วันนี้น้ำจะถ่วมบ้านละเฮ้ย เมียเขปิ๊กตังตะคืน บะขะจัย ต้อง สตบ ไว้ บะอั้นลอยแน่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K
  • บ้านตึก3จั้นมันท่วมได้จะไดอ้าย555
  • ว่าแล้วขี้เหล้ากะขี้เมาอู้กั๋นมันจะฮู้เรื่องมัยล่ะ กร๊ากกกก วันนี้สมองยังบะเซ็ตตั๋วเตื้อแม่นก่อ้ายยยยยยยย555+55
  • น้ำท่วมปล่อยมาจับปลาเลยอ้ายสม แล้วติดธงไทย แข่งกับปลาอ้ายเต็กเลย 555
  • เชียงใหม่ล้านนามี lady pitbull สองสาวน่ารักแหละ อิอิ
    แบบนี้ค่อยสมกับกระทู้ที่มีคนเข้ามาอ่านเยอะที่สุดหน่อย เหอ เหอ :019: :019: :019:
  • ไมไ่ด้ไปเชียงใหม่นาน สงสัยไปชม "วิว" เมืองเชียงใหม่ดีก๊าเนี่ย ^^ เิ๊อิ๊กๆๆๆๆ
  • ชมวิวหรือชมอะไรกันแน่ครับโน๊ต อย่าว่าแต่ล้านนาหมาแดง
    เดี๋ยวนี้ฮอล์แลนด์ก็เริ่มแดงแล้ว แดงทั้งหมาทั้งสาวๆ เลย...555

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00783.JPG 173K
    DSC00785.JPG 135K
  • ขี้เหล้ากะขี้เมาคุยกันจะรู้เรื่องได้ไง : มีแต่ยิ้มกับยิ้ม และผงกหัวงึกๆๆ ถามตอนเช้า ; จับใจความชัด "ตรูงง...งงงงๆๆ" 555++
  • 555+ รู้ทันซะงั้นนะพี่เต๊ก

พี่เล็ก ประสบการณ์ตรงรึป่าวคร้าบ ลวกเพี่ยยยย
  • โอ๊ย! ของผมมิใช่แบบนี้ครับ : สเตอรี่ผมต้องเมา แวะ ออกและเข้าบ้านเสื้อกางเกงคนละชุด / น้ำหอมคนละกลิ่นอีก หัวแตกหลายรอบแล้วครับโน๊ต! 555++
  • 555+ ขั้นเทพจริงๆ เลยพี่เล็กกกกก
  • โ้ม้ได้ใจเลยน่ะเล็ก แต่ก็ฮ่าดีว่ะ555+555
  • มิตติ้งหน้า ถ้าว่าง ขอไปร่วมแจมด้วยคนเด้อครับ
  • เออเว้ยความคิดนัทเข้าท่าว่ะ แล้วเอามาติดธงไทยเนาะ555555555
  • มาเลยครับทางเราตอนรับทุกท่านอยู่แล้วครับเอาไอ่มอนเตอร์มาตวยเน้อครับอิอิอิอิ
  • แล้วจะเอาปลาไรอ่ะพี่เก่ง
  • ปลาซะเด็ดโต้ก่าโน๊ท55555555555555555555555
  • ปาแฟนกันเม็น ก่ได้ล่อ
  • ถ้าได้ปลาซิวมา ปักธงยังไงอ่ะพี่เก่ง 55+
  • ไม่ต้องพาหมาไปว่ายน้ำไกลๆ55ม่วนอยู่ ถ้านักเหลือนี้ได๋ขนครัว ให้แน่555
  • ฝึกหมาลากไงอ้ายสม ^^ 555+
  • ดีแล้ว...big c จะได้ว่ายน้ำเก่งๆ
  • ยกให้ท่าน จ ตอบหื้อเน้อโน๊ตimage
    ไฟล์แนบ
    Picture033-12[1].jpg 116K
  • Note จะให้พี่จอห์นสอนลาก ต้องเรียนกับ พี่จอห์นที่สำนักงานใหญ่ครับบบบบ 5555 :-D

image
    ไฟล์แนบ
    m3_resize.jpg 103K
  • ปั๊ดโท๊ะพี่ตั้ม ถ้าไป สนง.ใหญ่ ทุกวันนะ กระเป๋าแบนแฟนยิ้มแน่ๆ เลยพี่ตั้มมมม

หมาวัดพี่กล้ามสวยเนอะ ^^
  • อิ อิ อิ หมาวัดโพสสสสส :-D

image
    ไฟล์แนบ
    m1_resize.jpg 227K
  • ไมู่้ว่าคนที่เค้าเคยว่าโมฮอคก้าว่าหมาวัด เค้าจะกลับคำพูดมั๊ยเนาะ ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • ใบบัวไงหมาวัด 5555
    แต่ตอนนี้เป็นอดีตไปล่ะ
  • อันนั้นหมาวัดของแท้เลย หมาในวัด ไอ้บ้าาาาา
  • เจอตัวจะจับไม้เสียบลูกชิ้นแทงตูดสักกําเลาะ
  • แทงตูดใครหว่า :o024:
  • อาไรกันเอาเรื่องวัดวามาพูดในนี้ได้ไงน่ะ เดี๋ยวทำโทษให้วิดพื้น30ทีปฎิบัติ555
  • กินข้าวได้แล้วเหรอ...อดมาทั้งวันแล้วม่ะช่ายเหรอ
  • image
    ไฟล์แนบ
    seminole_swoll3.jpg 97K
  • ช่วงนี้ยังไม่ได้อดพี่ ยังต้องโกหกลูกค้าอยู่พี่ เลยยังพร้อมน่ะพี่555
  • เหมือนกันเลยพี่ อิอิอิอิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    k7.jpg 112K
  • เกี่ยวกันนิดเดียวเอง....มาดูเจ้าตัวนี้สิ สุดยอด
  • แล้วพี่ล่ะกินเหล้ายังพี่55555
  • วันอาทิตย์ที่แล้วพี่ไปบ้านพี่เก่งป่าวพี่